ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy Alice Madness Returns กางร่มไม่ได้

คือเราไปถึงตอนที่มันให้กางร่มอะครับ ผมก็กดตามที่มันบอก กด Focus+E แต่ ร่มมันไม่กาง
    ลองทำหลายวิธีแล้วก็ไม่ได้ผล ตั้งแต่รีเซ็ทปุ่มใหม่ ลงใหม่ แคร็กใหม่ ก็ไม่ได้สักที
    ใครมีวิธีแก้ไขช่วยหน่อยครับอยากกางร่มได้ T^T ไม่ผ่านสักที

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ซื้อคียบอร์ดใหม่ -*-

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    ซื้อคียบอร์ดใหม่ -*-
    ครับขอบคุณมากครับ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ prad5252 อ่านกระทู้
    ครับขอบคุณมากครับ = ="
    เอ้าไปเชื่อมันอีก - - มันตอบลวกๆนะนั่นอะเหอะๆ เห็นๆว่ามันกวนทีน

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monkey_Ace อ่านกระทู้
    เอ้าไปเชื่อมันอีก - - มันตอบลวกๆนะนั่นอะเหอะๆ เห็นๆว่ามันกวนทีน
    5555 ผมคงเชื่อล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ผมเคยครับ แต่สำหรับผมมันเป็นอาการของคนที่เราโหลดมาอะครับ ถ้าผมจำไม่ผิดผมเป็นปัญหากับของคุณ l6m ครับ วิธีแก้ของผมคือ หาโหลดของคนอื่นครับ
    แต่ถ้าแผ่นแท้ผมก็ไม่รู้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    เอาให้มันจบๆ ลองไล่หากระทู้แบบนี้ดูนะว่ามีปัญหาแบบนี้กี่กระทู้ ผมตอบไปหมดแล้สทำไมไม่ลองหาดูให้ทั่วละครับ มันไม่ได้มีปัญหากันคนเดียวหรอก

>ให้เข้า Google แล้วค้นหา Crack FIX มาลงครับแล้วตอนใช้ให้กด Caps lock + E<