ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82

Poker ไพ่ที่โครตฮิตใน คาสิโน ใครเป็นผู้รู้ กรุณา มาสอนผมทีครับ - -

หลายๆ คน คงรู้จัก เกมการพนันที่ฮิตกันมากใน ลาสเวกัส ส่วนประเทศไทย มันเห็นเป็นสิ่งผิดกฎมาย ผมก็ไม่พอใจเหมือนกันล่ะ เห็นเล่นที่ไหนมันจับกันหมด

แล้วผมได้รู้จัก ไพ่ Poker ผมเคยเห็นบอยมากตอนที่ผมไปเที่ยวกลางคืนกับเพื่อนที่พัทยา
    ผมเลยอยากเล่นเป็นบ้างครับ ใครที่เป็นเซียน Poker ช่วยสอนผมที
    พอดีจะเปลี่ยนจาก Gamer เป็น นักพนันบ้างล่ะ จะได้มีโอกาศไปหาสาวๆ ที่ลาสเวกัส บ้าง
    แล้วผมจะได้ฝึกอ่านใจคู่ต่อสู้ และการ ใช้ลูกเล่นกับไพ่ และชิบ ด้วย
    แล้วก็ ผมเคย แวบ เห็น App iPhone ตัวนึงที่มันเป็นเกม Poker มันมีจริงใช่ไหมครับ ราคา เท่าไหร่ ผมจะโหลดมาลองเล่น
    แล้วก็ ไพ่ คิง แหม่ม แจ็ค อะไรพวกนี้มันมีขายที่ไหนบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร

ติดต่อผมได้ทาง Steam หรือในบอร์ด นี่ล่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ImportantGameReview : 31st August 2011 เมื่อ 14:32

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อันนี้เป็น กติกานะครับ อยากช่วยครับ แต่พอดีไม่เคยเล่น ปรกติเล่นแต่ แบล็คแจ็ค กับ ป๊อกเด้ง haha

http://forums.thailandsportsonline.c...php?topic=40.0

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    Poker เนี่ยแบบมาตรฐานก็มีแบบแปลกๆก็มี โดยที่แบบแปลกๆ เนี่ย ตามคาสิโนหรือไม่ก็ตามท้องถิ่นมักจะคิดไว้เองเพื่อเป็นเอกลักษณ์

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    ถ้าคุณรู้จักป๊อกเด้งและไพ่เก นั่นแหละ! คุณรู้จัก Poker ไปครึ่งหนึ่งแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AodPDS711 : 31st August 2011 เมื่อ 16:52

Need not to know
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    http://apps.facebook.com/tltexas/
    ลองเล่นเกมใน Facebook ดูก่อน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AodPDS711 อ่านกระทู้
    ถ้าคุณรู้จักป๊อกเด้งและไพ่เก นั่นแหละ! คุณรู้จัก Poker ไปครึ่งหนึ่งแล้ว
    ไอ่ป๊อกเด้งกับไพ่เก นี่รู้จักครับ
    แต่เพื่อนผมบอกว่า Poker มันเล่นยากมากจริงๆ
    มันเลยท้าทายผมดี

แถวๆเอเวอรี่โค๊ด
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    คล้าย 9เก อ่ะครับ สบายๆ
    We Love
    BeatBox

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    โป๊กเกอร์เล่นไม่ยากหรอก มันเป็นไพ่ที่เล่นด้วยจิตวิทยาครับ กดดันคู่ต่อสู้
    No Money . , . , . , . No Honey

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lanlanla อ่านกระทู้
    โป๊กเกอร์เล่นไม่ยากหรอก มันเป็นไพ่ที่เล่นด้วยจิตวิทยาครับ กดดันคู่ต่อสู้
    มันเป็นเกมอ่านใจคนอ่ะ เล่นเก่งๆเราทายนิสัยคนที่เราไม่รู้จักได้แปปเดียวเอง ดูจากการกระทำแค่นั้นเองมันจะบอกหมด

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ผมเล่นในเฟส เงินm ราคาดี จิง

ได้มาจากเกมส์ นี้ 1000 บาท ละ

ขนาดเล่น ขำ ๆ