ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568

การทำโทษ โดย การปาหิน ( Stoning )

Stoning เป็นบทลงทำโทษ ด้วยวิธีการปาหิน เมื่อมีการตัดสินว่าผู้ต้องหา มีความผิดในการคบชู้ หรือมีพฤติกรรมรักร่วมเพศ เขา หรือ เธอจะถูกห่อ แล้วนำไปฝังครึ่งตัว เพื่อป้องกันการหลบหนี โดยที่มีชาวบ้านรุมล้อมพร้อมกับขว้างปาหินเข้าใส่ผู้ถูกลงโทษ ในขณะเขา หรือ เธอ จะร้องหาพระเจ้า ว่า Allah อย่างเจ็บปวด จนกระทั้งเสียชีวิต

ในห่อผ้านี้รูปคู่เกย์ ชาวอีรักสองคนที่กำลังถูกชาวบ้านที่บ้าคลั่งกำลังปาหินใส่จนเสียชีวิต ถ้าไม่สะใจ มีเปนคลิปด้วยนะ ตามลิงคิ์ไปดูเอง

http://www.liveleak.com/view?i=aea_1185836331

Credits:wowboom
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    บอกได้คำเดียว "อนาถ" สมัยก่อนเรื่องการ ทรมาน นี่ยกให้เป็นที่ 1 เลย

มันปาซะไม่เห็นความเป็น คนเล้ยมองย้อนกลับมานี่เราเป็นสัตว์จำพวกเดียวกับพวกนี้หรอเนี่ย เพี้ยงชาติหน้า ขอเกิดเป็น "กบ" เหอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jkk : 1st August 2011 เมื่อ 08:07

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เป็นเกย์แล้วต้องโดนลงโทษจนตายเลยเหรอ?? เกินไปหน่อยมั้ง เป็นเกย์ก็ไม่ได้หนักหัวใครนี่หว่า คนคิดกฎนี่มันก็ช่าง...จริงๆ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    บ้ากันไปใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    โหดร้าย

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    บางทีการเป็นเกย์เป็นตุ๊ด ทอมหรือดี้ ถ้าไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้ใครก็ปล่อยไปเถอะครับ ดีกว่าพวกผู้ชายที่ไปหลอกฟันผู้หญิงเหอะ ทำไมไม่เอาพวกนี้มาทำแบบนีเแทนมั่ง

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    โหดร้ายมาก ตอนเช้าดู ข่าวทางช่อง3 ที่ขอแต่งงานแต่ผู้หญิงไม่รับ ผู้ชายเลยเอาน้ำกรดราดใส้หน้าแลัวผู้หญิงก็เสียหน้า+ตาบอด ผู้หญิงก็เลยบอกให้จัดเอาน้ำกรดหยอดตา บ้าไปแลัว [แต่ในข่าวบอกว่า 7ปีแลัวนะที่ขอให้หยอดน้ำกรดแต่ตอนนี้ให้ไม่ต้องหยอดแลัวนะครับ]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เหนื่อย!!!
    มีนบุรี กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    14,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    บอกได้คำเดียว "อนาถ!"

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    บ้ากันจริง ๆ คนเรา .. จะบ้ากันไปถึงไหนก็ไม่รู้ - -
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ' เห็นแล้วเศร้า (แต่นี้ก็น่าจะเอาไปลงโทษไอ่พวกแก๊งปาหินในบ้านเรา)

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ปาเพื่อความสะใจหรอครับนั่น - -"
    เค้าก็ไม่ได้ทำให้พวกท่านเดือดร้อนซักหน่อย

edit : ดูคลิปแล้วน่าสงสารจังเลยครับ T_T เพื่อนมนุษย์ด้วยกันแท้ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย A.Wetzel@AA! : 1st August 2011 เมื่อ 20:20
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เย้ในที่สุดก็โดนปาหินจนสลบ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    คนสมัยก่อนเป็นพวก S กันหมดไงวะเนี๊ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    บอก คำเดียว

ว่า โหด

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    บอกได้คำเดียวครับว่า "เจ็บ" โคตรแน่ๆ ใครมันคิดกฏพวกนี้ฟระ ต้องลอกให้คนคิดได้โดนดูเองบ้างเค้าถึงจะรู้ว่ามันเป็นยังไง T^T

We are X [TH]
    [Club]~Metal Zone
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    โหดร้ายยย

ปล.นี่คือที่มาของแก๊งปาหินสินะ

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bnnightmal2e อ่านกระทู้
    โหดร้ายมาก ตอนเช้าดู ข่าวทางช่อง3 ที่ขอแต่งงานแต่ผู้หญิงไม่รับ ผู้ชายเลยเอาน้ำกรดราดใส้หน้าแลัวผู้หญิงก็เสียหน้า+ตาบอด ผู้หญิงก็เลยบอกให้จัดเอาน้ำกรดหยอดตา บ้าไปแลัว [แต่ในข่าวบอกว่า 7ปีแลัวนะที่ขอให้หยอดน้ำกรดแต่ตอนนี้ให้ไม่ต้องหยอดแลัวนะครับ]
    เอ่อ ตามที่ดูช่องอื่นสรุปว่า ตามกฏหมายอิหร่าน จะใช้ระบบตาต่อตาฟันต่อฟัน น่ะครับเป็นหลักการของชาวตะวันออกกลาง ซึ่งเรื่องนี้ผู้หญิงมีสิทธิ์ที่จะหยอกตาคนที่ทำให้บอดไปตามกันได้ แต่สุดท้ายเธอก็ยอมให้อภัยมันนะครับ ไอ้หมอนั่นเลยติดคุกอย่างเดียว ผมว่ามันก็ดีนะ กฏหมายบ้านเรามันหน่อมแน้มมาก คนเลยไม่ค่อยจะกลัวกัน

ส่วนกรณีรักร่วมเพศ มีชู้(ผู้หญิงเท่านั้น ผู้ชายมีเมียได้หลายคนไม่ผิดนะครับ ตามศาสนาเค้านะ) แล้วต้องโดนปาหินนี่ ถ้าจำไม่ผิดนี่อิสลามถือว่าเป็นบาปที่อภัยไม่ได้เลยมั้ง ไม่รู้ทำไมการลงโทษแต่ละอย่างแม่มโหดได้ใจ พวกตะวันออกกลาง อาหรับทั้งหลายเนี่ย

ปล.เห็นเดี๋ยวนี้ผู้หญิงชอบอ่านนิยาเกี่ยวกับชีค เจ้าชาย หนุ่มทะเลทรายกันเยอะแยะ เค้ารู็หรือเปล่าว่าอีกด้านต้องเจออะไร ลองไปอ่านดูของน้อง ***** มั่วชัดๆ พวกผู้ชายอาหรับ มันเห็นผู้หญิงเป็นทาสนะเว้ยไม่มีแบบในนิยายหรอกเฟ้ย ยิ่งเป็นคนต่างชาติศาสนาแล้ว ชอบแบบกดขี่ก็ไม่บอก

INTERNET THINGY
    กล่าวขอบคุณ
    2,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,943
    ทรมานมากๆ กว่าจะตายได้นี่
    Manassawee CJ
    #GAMING