ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1

Angry Cast เกมส์ครั้งแรกของผมครับ APB RELOADED Social&Waterfront District

ฝากดูด้วยครับผม ขอบคุณมากๆคร้าบบบ^^

พาร์ท Social มาแล้วคร้าบบบบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛KID1412๛^__^ : 25th December 2011 เมื่อ 20:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    1
    เดี๋ยวนี้คน Cast เกมส์เยอะสู้ๆครับ Dislike ชั่งมัน
    ปล.Like ให้ละ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    น่าเล่นดีครับ โหลดเว็ปไหนอ่ะครับแล้ว แลคมั้ยครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

พิมพ์ภาษาไทยผิดอยู่เรื่อย
    พืษณุโลก/LA/Tokyo
    กล่าวขอบคุณ
    2,108
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,794
    เสียงคล้ายผมตอนพูดไมค์เลยอะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมก็เล่นเหมือนกันครับ แต่ อยากรู้ว่าทำไม ลายที่ตกแต่งตามตัว ตามรถพวกนี้ ของผมจะเห็นลางๆไม่ชัดล่ะครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ที่เล่นกันใช่เว็แนี้หรือป่าวครับ http://www.gamersfirst.com/apb/ ผมอยากไปเล่นด้วยจัง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    ทำยังไงจะอัพคลิปนานๆได้อะครับ ผมได้แค่ 10 กว่านาทีเอง

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    799
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    เสียงไมค์ดังไปนะผมว่า เอาให้สมดุลกับเกมส์ครับ สนุกเลย Confirm +!!

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,623
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rocket อ่านกระทู้
    ที่เล่นกันใช่เว็แนี้หรือป่าวครับ http://www.gamersfirst.com/apb/ ผมอยากไปเล่นด้วยจัง
    ใช่ครับผม รายละเอียดสามมารถอ่านได้ใน Description ของ Youtube ครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GwareA7x อ่านกระทู้
    เสียงไมค์ดังไปนะผมว่า เอาให้สมดุลกับเกมส์ครับ สนุกเลย Confirm +!!
    อันนี้ผมใช้ MP3 อะครับ ไมค์มันเสีย ผมใช้ MP3 อัดเสียงแล้วก็เบามากเลยเร่งเสียงดังๆกลบเสียงเกมส์ไปหน่อยครับ คราวหน้าผมจะลดมันลงหน่อยละกันครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr two อ่านกระทู้
    ผมก็เล่นเหมือนกันครับ แต่ อยากรู้ว่าทำไม ลายที่ตกแต่งตามตัว ตามรถพวกนี้ ของผมจะเห็นลางๆไม่ชัดล่ะครับ
    อันนี้ลองปรับค่า Opacity ดูก่อนครับ มันเป้นความจางของลาย ผมก็ลืมไปแล้วเหมือนกันมันอยู่ตรงไหน -*-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rocket อ่านกระทู้
    น่าเล่นดีครับ โหลดเว็ปไหนอ่ะครับแล้ว แลคมั้ยครับ
    http://www.gamersfirst.com/apb/ ครับผม

ส่วนปัญหาการแลคไม่ต้องพูดถึงครับ ตอนยิงพวกบอทที่เดินถนนจะมีดีเลย์นิดนึงครับ แต่ถ้ายิงพวกคนในเกมส์ในภารกิจเรานี่เล็งตรงๆได้เลยครับ โดนแน่ๆ

ตอนขับรถจะเลี้ยวก็จะดีเลย์กระต๋อยเดียวครับ ถือว่ายังใช้ได้อยู่ แต่ถ้าเล่นเซิฟ Hongkong ดีเลย์พวกนี้น้อยมากจนแทบไม่มีเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yasintorn123 อ่านกระทู้
    ทำยังไงจะอัพคลิปนานๆได้อะครับ ผมได้แค่ 10 กว่านาทีเอง
    เออันนี้ไม่รู้เหมือนกันครับ -*- ผมทำคลิปมาจริงๆเป็น 47 นาที แยกออกเป็น 35 กับ 12 นาที อัดไฟล์ให้คุณภาพมันต่ำลงไปอีกหน่อยก็อัพได้ครับ(แต่โครตนาน - -)

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อะโด่อยู่คนละฝั่งกันซะงั้น
    What's Up Man!

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    แลคไปอ่ะ

ทำภารกิจไปไม่เคยไม่ทันเล้ย

ยิ่งภารกิจส่งของนะ

ไม่ต้องพูดเลย ชาวบ้านเค้าขับรถ ผมวิ่งเอาอ่ะ

อนาถตัวเองมาก - -

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    ผมเล่นแล้วแลค = =" ตอนนั้นเล่นเป็น ตำรวจ สนุกมาว์ก
    Breakeven

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    เล่นเซิฟไหนกันครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    ตอนเริ่มคลิปเป็นหวัดหรอครับ ได้ยินเสียงซู้ด ขี้มูกแล้วกลืนดังเอื้อก ! ยังไงช่วงนี้หนาวดูแลสุขภาพด้วยนะคับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,623
    1
    เล่นเซิฟไหนกันครับ
    ผมอยู่ Joker ครับ แต่ถ้าไม่อยากแลคเล่นเซิฟ Hong Kong ครับ ลื่นที่สุดละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ srika23 อ่านกระทู้
    ตอนเริ่มคลิปเป็นหวัดหรอครับ ได้ยินเสียงซู้ด ขี้มูกแล้วกลืนดังเอื้อก ! ยังไงช่วงนี้หนาวดูแลสุขภาพด้วยนะคับ
    อ๊าคคค นี่ผมทำทุเรศขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย -*- ขอโทษทีก๊าบบบ คราวหน้ารอหายหวัดจะต่อแล้วครับ ส่วนอีกโปรเจ็คที่จะทำคู่กันไปจะเป็นเกมส์อะไรนั้น คอยชมครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenjoje อ่านกระทู้
    อะโด่อยู่คนละฝั่งกันซะงั้น
    ท่านชื่ออะไรเหรอครับ เผื่อผมอาจจะเคยเจอ ^^ ถ้าเจอกันยิงผมได้เลยนะ เพราะผมก็ยิงเหมือนกัน(ขืนไม่ยิงก็โดนยิงอยู่ดี เอิ๊ก )

ส่วน Social ผมอัพลงโพสต์แรกแล้วครับผม จริงๆอยากอัพเมื่อวานแต่ไม่ไหวครับ เปิดคอมมานานมากแล้ว - -

ขอบคุณมากครับ