ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] SANCTUM [2011/FULL/ENG][MF/SUF]

SANCTUM

Infomation
    Sanctum จะเป็นเกมแนว Tower Defense ที่ผู้เล่นจะต้องปกป้องคอร์หรือส่วนสำคัญไว้โดยจะมีทางให้เหล่าศัตรูเดินเข้ามา เราสามารถสร้างอุปกรณ์ป้องกันได้หลายๆแบบเพื่อคอยสกัดกั้นไม่ให้ศัตรูเหล่านั้นเข้ามาถึงคอร์ได้ แต่ใน Sanctum นี้จะแปลกกว่าเกมแนว Tower Defense ที่ผ่านๆมา เราจะกลายมาเป็นตัวละครในเกมโดยผสมผสานแนว FPS เข้าไปด้วย ดังนั้นนอกจากเราจะต้องสร้างป้อมปราการต่างๆแล้วเรายังได้หยิบปืนขึ้นมาต่อสู้ร่วมกับผู้เล่นคนอื่นๆได้อีกตะหาก

ScreenShot
    By Gamespot

Video
    By Youtube

System Requirement

Processor: 2.0+ GHz Core 2 Duo
    Memory: 2 GB
    Hard Disk Space: 2 GB free hard drive space
    Video Card: Shader Model 3 – compatible video card
    DirectX®: 9.0c or higher
    Sound: DirectX 9.0c compatible, 16-bit

Download
    Game Upload By natchapon665

ช่วยๆกันกด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพเกมต่อไปนะครับ
    ไฟล์ไหนเสียสามารถซ่อมได้ โดยกด ALT+R นะครับ

MediaFire

200MB/PART

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05

- โหลดแทนกันได้ -

SaveUFile
    200MB/PART

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05

Password คลิกที่รูปตัวการ์ตูนข้างล่าง

หรือ หรือ

วิธีติดตั้งเกม
    • โหลดไฟล์ครบ 5 พาทแตกไฟล์เกม
    • Mount iso ติดตั้งเกมตามขั้นตอน
    • เข้าโฟลเดอร์ Crack ก๊อปทั้ง 2 ไฟล์ไปวางทับตัวเกม
    • เข้าเล่นได้เลยครับ

Game Upload natchapon665

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมให้ครับปู่อาร์ม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ท่านอามขยันอัพมากเลยครับผมจะให้กำลังใจอยู่เสมอ

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อ๊ะ แนวTDนี้ โคตรชอบเลยเดียวขอโหลดไปลองก่อนนะครับได้หรือไม่ได้จะมาบอกอีกที ว่าแต่LanหรือCo-opกันได้ป่าว
    1gbทำไมมันน้อยจังครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ steroids อ่านกระทู้
    น่าเล่นครับเป็นเกมใหม่หรือป่าวครับ
    น่าจะใหม่ครับแต่ไฟล์น้อยดีแฮะ (ตัวเดโมป่าวหว่า)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย book0147 : 18th December 2011 เมื่อ 21:30

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    น่าเล่นครับเป็นเกมใหม่หรือป่าวครับ

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    มายืนยันนอนยันว่าเล่นได้จ้า
    ตอนแรกงงอยู่ว่าต้องเอาCrackไว้ไหนฟ่ะ ไว้ในโฟเดอเกมเฉยๆมันไม่เห็นทับ ไปๆมาๆ ต้องไปลงที่ Sanctum\Binaries\Win32 นี่หว่า เล่นเอาซะงงตั้งนาน555
    สรุปแล้วถ้าจะลงCrack ให้ไปไว้ใน ไดร์ฟที่ลง\Sanctum\Binaries\Win32 น่ะครับ

ปล.เพิ่งลองได้นิดเดียวนะครับ ยังไม่มีเวลาลองยาวๆเลย ไม่รู้ว่ามีบัคหรือปัญหาใดๆนะครับ เล่นแล้วงงดี...เกมนี้(อ่อนEngมากกว่ามั้ง!)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย book0147 : 18th December 2011 เมื่อ 21:59

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหหลดเสร็จ ทำถูกต้องตามที่พี่เค้าบอก เล่นได้ แน่ นอน 100% ครับ

Tags for this Thread