ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รู้แค่ว่า HON (Heroes of Newerth) น่ะ ตายไปนานแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    สรุป เกมไหนก็มีจุดเด่นของมัน การเงินไม่ได้วัดความสำเร็จของตัวเกมนะ แต่ที่แน่ๆ เท่าที่ไล่อ่าน
    ผมยังไม่เห็น Fanboy ของ LOL หรือ DOTA2 โจมตีอีกฝ่ายเลยนะ แต่ที่แน่ๆ HON ปล่อยแมมไปเถอะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ผมเป็นคนที่ขี้เกียจซื้อตัวละคร แต่ตอนนี้เล่น DOTA2 ดันเสียกับเซ็ตตตตต

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เอ่อ อาจไม่เกี่ยวกับข่าวนะครับ แต่ขอนอกเรื่องนิดนึง : บุคคล <<< มันนสะกดอย่างนี่นะครับ
    ปล. Heroes Of The Storm มันอยุ่ในหมวด MOBA นะครับ แต่แค่เป็น "MOBA ที่แตกต่างออกไป"
    ปล2. อันบนผมเอามาจาก ฝ่าย Technical Support ของ HOTS ที่เค้ามาตอบกระทู้ในบอร์ดของเกมนะครับ

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมไม่รู้ยังไงHonเคยเล่นนะเมื่อนานมาแล้วตอนเปิดใหม่ๆและก็ทิ้งไป<ไปติดเกมอื่นแล้วก็ลืมไป) ส่วนตอนนี้เล่นLOL<ติดเพราะเพื่อนชวนเล่นพูดง่ายๆเล่นกันทั้งร้านและที่ติดจริงๆก็ตอนไปดูการแข่งขัน คนพากย์ พากย์อย่างกับพากย์เรือยาว พูดง่ายๆแทบไม่ได้หายใจ มันมาก 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ส่วนตัวเล่นทั้งสองเกมครับ DotA2(เล่นตามเพื่อน) แต่ช่วงหลังๆ ผมเล่นแต่ LoL มันมีระบบเสริมที่น่าสนใจกว่าครับ
    Windows 10 Pro x64 : i7 5960X 3.00 : GIGABYTE GTX 970OC : G.SKILL Trident X 16GB(8GBx2)