ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

Wink ☆ - [[ # NEW GAMES PC BY ZIONISTIC GAMES CENTER ' ]] - ☆

• โปรแกรมที่จำเป็นต้องมีก่อนเล่นเกมส์->
    Click___๘๘๘_______๘๘๘๘______
    • วิธีลง Crack เกมส์ -> Click___๘๘๘๘๘๘๘___________________
    • วิธีแก้ปัญหาเข้าเกมส์ไม่ได้ -> Click____________๘๘๘๘๘๘๘๘๘_
    • เล่น PS2 ด้วยโปรแกรม PCSX2 และบอกวิธีตั้งค่าต่าง ๆ -> Click______
    • วิธีซ่อมไฟล์ที่เสียด้วย Winrar -> Click________________________

ทำความเข้าใจกันหน่อยนะครับ

เกมส์ทุกเกมส์ผมใช้เวลาอัพ 1-5 วัน
    โหลดเกมส์ไปแล้ว กด กล่าวคำขอบคุณ ด้านซ้ายล่างของกระทู้ เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมอัพเกมส์ต่อไปด้วยนะครับ
    สำหรับใครที่ Copy เกมส์ของผมไปนั้นใส่ Credit ให้ผมด้วยนะครับ
    เกมส์ทั้งหมดเล่นได้ 90% ทดสอบจากเครื่องผมหมดแล้ว อีก 10% อาจเป็นเพราะเครื่องของท่าน สเป็คไม่ผ่านในเกมส์นั้น ๆ
    ** (ผมรับรองว่าเกมส์ที่ผมอัพเล่นได้แน่นอนครับ)

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วกลับมายืนยันด้วยนะครับ ว่าเล่นได้ไม่มีปัญหาอะไร
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    ขอให้สนุกกับเกมส์ถ้าหากชอบก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้กันด้วยนะ ..

ช่วยกด "ขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

กด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ที่เสีย
    ไฟล์เกมส์ที่ผมอัพทั้งหมด ผมใส่ Recovery Record 5% นะครับ

GAMES PC

บล็อกส่วนตัว

https://www.upgamepc.com

ติดต่อพูดคุย - สอบถามปัญหา ได้ที่นี่

โหลดเกมเก่า ๆ ได้ที่ เซ็นเตอร์แรก เลยครับ
    - [[ คลิกที่นี่ ]] -

MINI GAME

เกมส์ไฟล์เล็ก เกมส์ในส่วนตรงนี้มีขนาดที่ไม่เยอะมาก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 5th November 2022 เมื่อ 20:58

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    จองพื้นที่ไว้ใช้ในอนาคต
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 6th October 2014 เมื่อ 18:59

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    จองพื้นที่ไว้ใช้ในอนาคตจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 6th October 2014 เมื่อ 19:05

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อัพ far cry 4 ให้ทีครับ ขอบคุณครับ ติดตาม พี่นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เป็นกำลังใจให้ครับ

คุณได้แฟนคลับเพิ่ม
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อัพ resident evil 5-6 ให้ผมทีสิครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beamspoa อ่านกระทู้
    อัพ resident evil 5-6 ให้ผมทีสิครับ ขอบคุณมากครับ
    อัพแล้วให้แล้วครับ สามารถโหลดได้ที่ Center แรก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากๆ เล่นได้100%

กล่าวขอบคุณ
    1,161
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ huckkypp อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆ เล่นได้100%
    ขอบคุณครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มี Just Cause 3 ไหมครับ

Tags for this Thread