ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979

Red face ❤❤❤❤❤ ผู้สร้าง Resident Evil เชื่อเกมภาคถัดไปต้องเจ๋งมากอย่างแน่นอน ❤❤❤❤❤

❤ ผู้สร้าง Resident Evil เชื่อเกมภาคถัดไปต้องเจ๋งมากอย่างแน่นอน ❤

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

ผู้สร้างเกม Resident Evil: Revelation 2 เชื่อมั่นว่า
    ภาคต่อของเกม Resident Evil จะต้องดีมากขึ้นหลายเท่าตัว
    Michiteru Okabe ผู้อำนวยการสร้างเกม Resident Evil: Revelation 2
    เชื่อมั่นว่าภาคถัดไปของเกม Resident Evil
    ที่ไม่ใช่รูปแบบของการนำกลับมา Remastered นั้นจะต้องเจ๋งมากอย่างแน่นอน

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

อย่างไรก็ตามตัว Michiteru Okabe เองก็ไม่ได้มีข้อมูลเพิ่มเติมใดๆ
    ของตัวเกม Resident Evil ภาคถัดไปเลยแม้แต่น้อยเนื่องจากว่า
    ทางต้นสังกัดได้แบ่งทีมงานที่ดูแล Resident Evil ภาคหลักกับภาค Revelation ออกอย่างชัดเจน

“เป็นที่น่าเสียดายว่าเราดูแลแค่ในส่วนของภาค Revelation เท่านั้น
    ซึ่งเราไม่สามารถรู้ข้อมูลใดๆ เกี่ยวกับภาคต่อของเกมภาคหลักได้เลยแม้แต่น้อย
    เราถูกแบ่งทีมออกเป็นสองส่วนซึ่งผมเชื่อมั่นว่าสิ่งที่อีกทีมกำลังทำอยู่จะต้องออกมายอดเยี่ยมมากๆ
    ที่จะทำให้เราต้องตะลึงอย่างแน่นอนเราเองก็ได้แต่เฝ้ารอพร้อมกันกับเกมเมอร์ทุกท่าน
    ถึงตัวเกมที่กำลังจะออกภายในอนาคตว่าจะเป็นอย่างไรกันแน่”

– Michiteru Okabe ผู้อำนวยการสร้างเกม Resident Evil: Revelation 2

░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░░

ถึงแม้ว่าทาง Capcom จะยังไม่มีแผนการประกาศเปิดตัวเกม Resident Evil 7 อย่างเป็นทางการ
    แต่ก็เคยมีข่าวหลุดออกมาถึงความเป็นไปได้สำหรับภาคต่อดังกล่าวจากมูลเหตุที่ว่ามีทีมงานท่านหนึ่ง
    ที่คอยดูแลในส่วนของเสื้อผ้าและการแต่งกายของตัวละครภายในเกมได้ใส่ Resident Evil 7
    ลงไปในโครงการที่ทำอยู่บนหน้าโปรไฟล์ในเว็บ Linkedin ของเขาเอง
    ซึ่งถ้านับจากระยะเวลาที่ภาค 6 ได้ออกมาวางจำหน่ายก่อนหน้านี้ถึง 3 ปี
    ก็เป็นไปได้ว่าทาง Capcom อาจจะออกมาเปิดตัวเกมภาคใหม่ภายในปีนี้ครับ
    แฟนเกมผีชีวะก็รอดูกันต่อไปละกันครับผม

═════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════════

อ้างอิงจาก : GamingDose

Credit : GamingDose
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markboon2 : 30th January 2015 เมื่อ 19:48

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    งั้นผมรอซือภาคต่อไปเลยแล้วกันนะ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    หรือจะเป็นภาค 7 รอลุ้น แต่ตัวละครใครกันละ ???
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แปลว่า revelation 2 ยังไม่ดีแน่ๆเลย 55

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    หวังว่าภาคต่อไปคงจะดีกว่านะ

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    อยากจะเล่นไห้ได้ซักภาคตั้งแต่ภาค4มาเล่นไม่ได้เลยเวียนหัวและจะอ้วก

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ผู้สร้างเกม Resident Evil เชื่อภาคถัดไปเจ๊ง แน่นอน (อะล้อเล่น)
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เฮอออออ ผมจะรู้ ดู
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    CAP เชื่อผม เอา 2-3 มา รีเมค ใหม่ยอมให้ใช้ เอนจิ้นเดียวกับ ภาค1 รีเมคด้วยรับรองขายดี ชัวร์ ผมคนนึงละที่จะจ่ายเพื่อมัน
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 921
    กำ อย่าว่าเค้าสิ

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    กว่าจะขึ้น RE7 ต้องรอ**** remake remaster rehd อีกสัก 10 รอบก่อนมั้งเนี่ย
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย