ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 45

[Online] Crossout เกมส์ใหม่ จากผู้สร้าง War Thunder เปิด Open Beta แล้ว

วันนี้จะมาชวนเล่นเกมส์ Crossout นะครับ เกมใหม่จากผู้สร้างเกมส์ War Thunder เกมส์นี้เป็นแนวขับรถยิงกันครับ แต่จุดเด่นของเกมส์นี้เลยคือ รถที่เราจะเอาไปยิงกับคนอื่นนั้น เราสามารถแต่งได้ครับ เลือกได้ว่าจะเอาเกราะแบบไหน อาวุธอะไรครับ

อันนี้แต่งรถเป็นรถยิงจรรด KATYUSHA [video]

อันนี้แต่งเป็นรถถัง T-34 ครับ

โหลดเกมส์และสมัคร http://crossout.net/

กลุ่มคนไทยใน facebook https://www.facebook.com/groups/424628354586840/
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RusputinV2 : 3rd June 2017 เมื่อ 22:35

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันครับ มาเล่นกันเยอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ดันครับมาเล่นกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชอบเกมนี้ตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ ตอนนี้ก็ยังชอบ แต่กลัวอย่างเดียวคือไม่มีคนจะเล่นด้วยนั้นล่ะฮะท่านผู้ชม ไม่รู้คนไปไหนกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thitiphon1129 อ่านกระทู้
    ชอบเกมนี้ตั้งแต่ออกมาใหม่ๆ ตอนนี้ก็ยังชอบ แต่กลัวอย่างเดียวคือไม่มีคนจะเล่นด้วยนั้นล่ะฮะท่านผู้ชม ไม่รู้คนไปไหนกันหมด
    มีคนไทยเล่นอยู่ครับ เข้าไปในกลุ่มได้

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เซิฟเอเชีย หรือเป็นเซิฟนอกครับ
    แลคไหม
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    เซิฟเอเชีย หรือเป็นเซิฟนอกครับ
    แลคไหม
    เซิฟนอกครับ มีให้เลือก EU/USA ยังไม่มีเซิฟ Asia ผมเน็ตทรู ปิง ประมาณ 250 แต่เวลาเล่นก็ไม่ได้รู้สึกแลคจนเซงครับ นานๆจะเจอที

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    The game service in your region is currently under preparation. Please wait.
    ท่านเข้าไปเล่นยังไงครับ มุดผ่านvpnเหรอ

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    The game service in your region is currently under preparation. Please wait.
    ท่านเข้าไปเล่นยังไงครับ มุดผ่านvpnเหรอ
    Log in ก่อนครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ฮืมม เป็นแค่ผมรึเปล่าแต่เกมมันdelay มาก เหมือนเวลาinputข้อมูลไป มันดีเลย์เกือบ1วิ กว่าจะแสดงผล (เช่นตอนกดยิง ปืน ,ขับรถ)

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    ฮืมม เป็นแค่ผมรึเปล่าแต่เกมมันdelay มาก เหมือนเวลาinputข้อมูลไป มันดีเลย์เกือบ1วิ กว่าจะแสดงผล (เช่นตอนกดยิง ปืน ,ขับรถ)
    ธรรมดาครับ เกมส์เซิฟนอก ลองกด F12 ดูปิง

กล่าวขอบคุณ
    0
    วันนี้อัพแพทใหม่ครับ เพิ่มระบบใหม่เยอะพอสมควร