ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    Udonthani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 32

[Adf.ly Skip ได้เวลาที่ขาดาวโหลดได้เฮกันแล้ว (ตัวข้ามเว็ปครอบลิ้งค์ Adf.ly)]

มือใหม่นะครับผมผิดถูกตรงไหนขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับ
    ส่วนเสริมนี้อาจทำให้ Uploader ไม่ได้ View (ยังไม่ทดสอบ) หากคุณต้องการช่วย Uploader จริงๆ กรุณาปิดส่วนเสริมนี้เวลาโหลดไฟล์ครับ

หลายคนคงคุ้นกับเว็ปครอบลิ้งค์ยอดนิยมอย่าง Adf.ly ที่ให้เรารอ 5 วินาทีแล้วกด Skip เพื่อไปยังเว็ปปลายทางของเราใช่ไหมครับ? หลายๆคนคงขี้เกียจรอ (แค่ 5 วิกับ 1 คลิก) กันแล้วรวมถึงผมด้วย ผมเลยไปเสาะหาเครื่องมือส่งเสริมความขี้เกียจมาแล้วโชคก็เข้าข้างเรา ไปดูกันครับว่ามันเป็นยังไง

สำหรับ Firefox
    1. เข้าไปติดตั้งส่วนเสริมที่ชื่อว่า "Greasemonkey" ก่อนอันดับแรกเลยครับ เข้าได้ทั้งที่ Greasemonkey แล้วเลือก "Add to Firefox" หรือคลิกที่แท๊บเมนู "เครื่องมือ" > "ส่วนเสริม" แล้วหาส่วนเสริมที่มีชื่อว่า Greasemonkey แล้วกดติดตั้งได้เลยครับ เื่มื่อติดตั้งเสร็จแล้วให้รีสตาร์ทตัวโปรแกรมครับผม

รูปภาพประกอบ

กดเลือกเพิ่ม "Add to Firefox" เลยครับผม

เลือก "ติดตั้ง" ได้เลย

2. เมื่อเราติดตั้ง "Greasemonkey" เรียบร้อยแล้วให้ไปติดตั้งส่วนเสริมของมันต่อเลยครับ Adf.ly Skipper for Greasemonkey เข้าไปแล้วเลือก "Install" ได้เลยครับผม
    รูปภาพประกอบ

กดปุ่ม "Install" เลยครับผม

อัพเดตครับแนะนำสคริปใหม่ที่ทำงานได้มากกว่า (ทดสอบแล้วเช่นกัน) ขอบคุณท่าน dunyaluck
    และ SixxTheRipper มากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    ตัวนี้แน่นอนจริงๆครับ Auto Bypass ได้ไวมากๆ แต่ตอนนี้ไป Redirection Helper 3.5 แล้ว
    ซัพพอตเวป

adf.ly
    urlcash.net
    linkbee.com
    lnk.co
    pushba.com
    zpag.es
    linkbucks.com

Install ได้ที่ http://userscripts.org/scripts/show/69797

ไคลงไม่ได้ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับ
    ท่านใดลง Scripts ไว้หลายตัวแล้าถ้าไม่อยากให้ Firefox อืดแนะนำให้เปิด Scripts ตัวนี้ไว้ตัวเดียวก็พอครับ

For Chrome
    เข้าไปหน้า App Store ของ Chrome กันเลยครับแล้วหาส่วนเสริมที่มีชื่อว่า "AdF.LY Bypasser" แล้วเลือก "ADD TO CHROME" เป็นเสร็จครับผม

ทดสอบแล้วว่าทำงานได้ 100% ครับผมอ้างอิง [ทดสอบดาวโหลดไฟล์ MF+ADF.LY จากกระทู้ Rainmeter 2.2 build 1116 - ใส่อะไรไม่รู้เต็มหน้าจอ สวยดีครับ ฮ๋าา แล้วแต่ชอบนะ ] ของคุณ wyvernorm

ลิ้งค์ Adf.ly ครอบ Mediafire ของเราเอาไว้

กำลังรอที่เราคุ้นเคย

สคริปทำงาน!

เป้าหมายมาแล้ว : D

ตอบกลับกระทู้ :

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spykesDR. อ่านกระทู้
    ดาบ 2 คม
    สำนวนนี้ถ้าจะใช้ได้ถูกต้องสำหรับกระทู้นี้จริงๆแหละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    ลองแล้วเจ๋งมากครับสุดยอด
    อย่าลืมสนับสนุนอัพโหลดเดอร์นะึครับบ ผมไม่มั่นใจในส่วนเสริมนี้เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TaRuntainton : 22nd January 2012 เมื่อ 13:04
    ลายเซ็นลากิจ

กล่าวขอบคุณ
    4,837
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าทำแล้วคนที่ใส่ลิ๊งยังจะได้เงินค่าโฆษณาอยู่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pan_do_ra_earth อ่านกระทู้
    ถ้าทำแล้วคนที่ใส่ลิ๊งยังจะได้เงินค่าโฆษณาอยู่ไหมครับ
    ผมไม่ทราบนะครับแต่ คหสต. ว่าถ้าเปิดใน Firefox คนทำจะได้รับค่าโฆษณาอยู่เพราะยังเข้าเว็ป adf.ly อยู่ ส่วน Chrome ผมไม่แน่ใจครับผมเพราะที่จากผมทดลองกดลิ้งค์ครอบปั้บมันก็ขาวไปสักครู่ แล้วก็ไปยังหน้าดาวโหลดไฟล์เลย.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    ก็ได้แค่ View ล่ะมั้ง แล้วได้ Click มั้ยล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan02 อ่านกระทู้
    ก็ได้แค่ View ล่ะมั้ง แล้วได้ Click มั้ยล่ะ
    งั้นเดี่ยวผมลองทดลองแปบนะครับ : D

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    ขอบคุณหลาย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 229
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TaRuntainton อ่านกระทู้
    งั้นเดี่ยวผมลองทดลองแปบนะครับ : D
    อ้าว พี่รหัสนี่น่า ผม ต้า เด้อ จำได้ป่าวๆ ??
    เขียนข่าวลงเลยแฮะ เจ๋งๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zForlorNz อ่านกระทู้
    อ้าว พี่รหัสนี่น่า ผม ต้า เด้อ จำได้ป่าวๆ ??
    เขียนข่าวลงเลยแฮะ เจ๋งๆ
    น้องรหัสตามหลอกหลอน = =!!' ,. พี่พูดเล่นน่ะ 55' ข่าวอะไรอ่ะพี่่งงครับ?

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ดาบ 2 คม

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ลองแล้วเจ๋งมากครับสุดยอด

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2
    ผมใช้ Redirection Helper 3.3 มันซับพอร์ตเยอะกว่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้
    ผมใช้ Redirection Helper 3.3 มันซับพอร์ตเยอะกว่า
    ตัวนี้แน่นอนจริงๆครับ Auto Bypass ได้ไวมากๆ แต่ตอนนี้ไป Redirection Helper 3.5 แล้ว
    ซัพพอตเวป

adf.ly
    urlcash.net
    linkbee.com
    lnk.co
    pushba.com
    zpag.es

Install ได้ที่ http://userscripts.org/scripts/show/69797

ไคลงไม่ได้ให้สมัครสมาชิกก่อนนะครับ
    ท่านใดลง Scripts ไว้หลายตัวแล้าถ้าไม่อยากให้ Firefox อืดแนะนำให้เปิด Scripts ตัวนี้ไว้ตัวเดียวก็พอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dunyaluck : 22nd January 2012 เมื่อ 03:16

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ขอบคุณครับเป็นประโยชน์อย่างยิ่ง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขอบคุณครับ ใช้ได้เลย
    I Love Mugi >,<

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    คำถามพื้นๆเลยครับ โหลดยังไงอ่ะ โหลดไม่ได้อ่ะ กด Install แล้วมันก็ขึ้นอะไรก็ไม่รู้เต็มไปหมดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HOLOGRAM : 22nd January 2012 เมื่อ 21:22
    BEGONE THOTTTTTTTT

กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    sharecashผ่านปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เร็วขึ้นมากเลยครับ ผมใช้ Firefox อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    สงสาร uploader ครับ ควรช่วยๆกันมากกว่า

มันเหมือนกับการให้เครดิตน่ะครับ หากมีจิตสำนึก เค้าควรลงไว้ให้

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ผมขอไม่ใช้ดีกว่าครับถ้าทุกคนใช้เราก็คงจะไม่มีใครเอาโปรแกรมมาให้เราได้ใช้กันน่ะครับ ในมุมมองของผมนะครับ

ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 2 ,,P1
    กล่าวขอบคุณ
    1,227
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,413
    1
    ใช้ได้จริงๆ ครับ ขอบคุณมาก
    One Piece !!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ขอบคุณมากๆๆๆๆ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    งี้พวกอัพเกมส์ ไฟล์ต่าง ๆ ก็เสียหายอะดิ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ torzar อ่านกระทู้
    สงสาร uploader ครับ ควรช่วยๆกันมากกว่า

มันเหมือนกับการให้เครดิตน่ะครับ หากมีจิตสำนึก เค้าควรลงไว้ให้

แต่ถ้ามันนับคลิกเหมือนเดิมก็คงจะดี... อยู่ๆคลิกก็ลดฮวบ(adf.ly) ใครเป็นบ้าง ตั้งแต่ปลายปีก่อนแล้ว ==

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    ซัพพอตเวป

adf.ly
    urlcash.net
    linkbee.com
    lnk.co
    pushba.com
    zpag.es

ไป 3.6 แล้วจ้าาาา