ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 317

RAR Password Unlocker 5.0 [Full] โปรแกรมปลดล็อคพาสเวิด WinRAR

RAR Password Unlocker 5.0.0.0 Final Full with Crack
    คือ โปรแกรมปลดล็อกรหัสผ่านของ WinRAR และมีการพิสูจน์แล้วว่าเป็นเครื่องมือที่มีประโยชน์ เมื่อคุณลืมรหัสผ่าน WinRAR และไม่สามารถเปิดคลัง RAR มันสามารถกู้คืนรหัสผ่าน RAR ที่ความเร็วสูงผ่าน 3 Mod การโจมตี

คุณสมบัติ : RAR Password Unlocker

การสนับสนุนทุกรุ่นของ RAR
    ใช้งานง่ายมีน้อยกว่านาทีที่จะได้คุ้นเคยกับโปรแกรม
    ที่มีประสิทธิภาพที่มีสามโหมดการโจมตี
    เคล็ดลับที่ใช้รหัสผ่านไปยังโปรแกรมที่จะลดการคำนวณที่ช่วยประหยัดเวลา
    ปรับแต่งได้สำหรับผู้ใช้สามารถกำหนดพจนานุกรมสำหรับโปรแกรมฐานบน
    บันทึกอัตโนมัติหลังในระยะเวลาหนึ่ง

วิธีติดตั้ง : RAR Password Unlocker

แตกไฟล์แล้วติดตั้งโปรแกรม : RAR Password Unlocker
    หลังจากนั้นให้ปิดโปรแกรมถ้าหากโปรแกรมถูกเปิดขึ้นมาโดยอัตโนมัติ
    คัดลอกไฟล์ [PasswordUnlocker.exe] ในโฟล์เดอร์ Crack ไปวางที่ [C:\Program Files (x86)\RAR Password Unlocker] หรือ [C:\Program Files\RAR Password Unlocker]
    เสร็จสิ้นการติดตั้ง!!

http://rockdizfile.com/n05gnl8p4pde

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    มีงี้ด้วยย โอ้ววว -0-
    กด "ขอบคุณ" กันสักนิด ชีวิตต้องหาเมีย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ขอโหลดไปทดสอบเลยละกันว่าใช้ได้ดีมากน้อยแค่ใหน ส่วนตัวผมหามานานแล้วพึ่งมาเจอต้องใช้ได้ดีแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ใครลองแล้วได้ช้วยบอกหน่อย เคยเห้นถ้าตั้งพาส Aa_+-09741 อักษรเยอะงี้ใช่เวลาเป้นเดือนๆกว่ามันจะสุ่มครบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากรู้ต้องลองเองครับ
    ...............................................................

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ฮ่าๆๆ อย่าลองให้เสียเวลาเลยครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เจอตัวแปลกๆเข้าไป เช่น @ จบข่าวเลยครับ
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

124/33 Nonthaburi Maneeyamasterpice
    กล่าวขอบคุณ
    678
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใช้ได้จริงหลอครับตั้งแต่หามายังไม่เคยเจอตัวไหนแน่ๆซักตัวเลย

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ผมเคยลองใช้ ทิ้งไว้1คืน โผล่มาตัวเดียว

และ สุดท้ายไปขอ Passจากผู้อัพ ปรากฎว่า

ตัวที่โผล่ ไม่ใช่ตัวเดียวกับ ที่ผู้อัพแจ้ง ฮ่าเลย

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    น่าสนใจ เเค่สนใจเฉยๆ เเต่ไม่ยุ่ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้ได้จริงครับแต่ใช้เวลานานพอสมควรครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ผมเคยไช้น่ะพวกโปรแกรมแบบนี้ แดก CPU 100% โหดมาก
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    โชว์พาสเลยหลอเนี้ย เคยเห็นแต่สุ่มไปเรื่อยๆตามที่ตั้งไว้

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    เห็นเขาบอกกันว่า เจอใส่รหัสไปหลายตัว แก้เป็นสิบๆปีก็ไม่เสร็จไม่ใช่เหรอครับ
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Thank you very much

Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    รหัสแตกไฟล์แค่ตัวเลข 5-6 ตัว หรือตัวอักษรปกติ ใช้เวลาไม่นาน แต่ถ้ามีตัวอักษรพิเศษ หรือเจ้าของเขาเข้ารหัส ไว้อีกก็ยาววว หรือเสียเวลาเปล่าครับ

อ้างอิงจาก #4 และ #9 จริง ๆ ครับผมเคยลองมาหลายโปรแกรมอยู่ ถามว่าเคยมีสักครั้งไหมที่แกะได้ ตอบได้เลยว่าไม่ (ดันตั้งรหัสยากเอง ลืมเอง ลบไฟล์ทิ้งอย่างเดียว)
    Can Upload Images for Signature (จะใช้ได้ตอนไหน)
    อยากได้อยากมีเหมือนคนอื่นเขา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดตรงไหน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    อันนี้ผมอัพเองนะ ไม่ใช้เจ้าของกระทู้ โหลดและลงได้ 100% เทสแล้ว

[RAR Password Unlocker][One2up][พาสเดียวจบ][12.72 MB]

คลิก
    v
    v
    v
    v
    RAR Password Unlocker >>> Crack
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tongtabkub : 12th June 2015 เมื่อ 03:38