ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 100

ช่วยแนะนำผมทีครับ ผมจะซื้อ schecter 7 สาย ยังลังเลอยู่ระหว่าง blackjack sls,hellraiser,blackjack atx

คือผมจะซื้อ schecter 7 สาย เอาไปเล่นแนวแบบพวก Post-hardcore สายหล่ออย่างพวก Memphis May Fire,Like Moths to Flame,Woe Is Me แล้วก็พวกแนว Djent แบบ

Veil of Maya,Periphery ไรงี่แต่ผมยังลังเลอยู่ระหว่าง Blackjeck sls,Blackjack atx,Hellraiser อ่าคัฟ เท่าที่ลองมา hell จะออกแนวแบบโหดทำลายล้าง sls จะออกแนวแตกแบบใส

สะอาดเล่นได้กว้าง atx จะมาแนวโหดแบบดุดันแต่แลฟังดูสุภาพสุขุมกว่า hell แต่ผมก็ชอบทั้งสามแบบเหมือนกันเลยทีนี้ก็เลยเลือกไม่ถูกเลย อีกอย่างราคามันก้พอๆกันด้วย ผมอยากเอาไปเล่น

แนวเมทัลแบบสายหล่อ แต่ก็ไม่อยากทิ้งความดิบเถื่อนในตัว ช่วยแนะนำผมทีครับ ของคุณครับ

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    Blackjack atx ดูเล่นได้กว้างที่สุดแล้วครับ ปิ้คอัพเป็น แอคทีพ จะเสียงพุ่งกว่าปิ้คอัพ ปกติ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ไม่รู้เหมือนกัน -..-

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arbadius'z อ่านกระทู้
    Blackjack atx ดูเล่นได้กว้างที่สุดแล้วครับ ปิ้คอัพเป็น แอคทีพ จะเสียงพุ่งกว่าปิ้คอัพ ปกติ
    ความเห็นส่วนตัวผมว่า Blackjack sls น่าจะเล่นได้กว้างกว่านะครับ เพราะซาวด์ที่ออกมามันฟังดูคลีนกว่า Blackjack atx ซึ่งเสียงแตกนั่นจะออกมาหม่น เน้นย่านกลาง ทุ้ม และแรงกว่า

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ให้แนะนำไหมละ เล่น hellraiser ดีกว่า เสียงนิ่งอิ่มตัวดีด้วย
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB