ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Online Shop

Yulgang

Flyff

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,653

อยากฝึกเลี้ยงหมาเลี้ยงแมว แต่ไม่มีพื้นที่ เกม LITTLE FRIENDS -DOGS & CATS ช่วยคุณได้

หากเพื่อนๆชื่นชอบเกมแนวเลี้ยงสัตว์น้องหมาน้องแมว แบบที่ทางนินเทนโดเคยทำ Nintendogs และ Nintencats ให้เล่นกันในเครื่อง DS เมื่อสมัยก่อนล่ะก็ ตอนนี้กำลังจะมีเกมเลี้ยงสัตว์ตัวใหม่ให้เล่นกันต่อในเครื่อง Nintendo Switch ด้วย ในชื่อว่า Little Friends: Dogs & Cats

ให้ผู้เล่นเลือกเลี้ยงน้องหมาหรือน้องแมวพันธุ์ที่ชอบได้ง่ายๆ ไม่ต้องปวดหัวกับปัญหาต่างๆแบบเลี้ยงของจริง หรือจะใช้สำหรับฝึกการเลี้ยงสัตว์ก่อนเลี้ยงจริงก็โอเค

เกม Little Friends: Dogs & Cats จะให้เพื่อนเลือกเลี้ยงน้องหมาหรือน้องแมว จากสายพันธุ์ต่างๆที่ในเกมมีให้เลือก ซึ่งสามารถเลือกเลี้ยงได้มากกว่าตัวเดียว มีคำสั่งต่างๆให้เลือกมากมายเหมือนกับการเลี้ยงสัตว์จริงๆ ไม่ว่าจะเป็นการให้อาหาร ที่ต้องเหมาะกับชนิดของสัตว์ พาไปเดินเล่น เล่นปาบอล หรือแม้แต่ลูบตามตัวมันเพื่อให้มันสบายใจ แถมยังเลือกให้สัตว์เลี้ยงใส่เสื้อผ้าหรือของประดับได้ตามชอบ รวมถึงการตกแต่งห้องด้วยนะ

Little Friends: Dogs & Cats ออกมาให้เล่นกันวันที่ 6 ธันวาคม 2018 นี้แล้ว (เวอร์ชั่นภาษาญี่ปุ่น) เฉพาะ Nintendo Switch เท่านั้น

CREDIT : sanook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,324
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,550
    เหมาะสำหรับคนที่อยู่คอนโดหรือที่เลี้ยงหมาไม่ได้น่ะครับ เลี้ยงหมาในจอผมก็เคยเล่น เกมทำได้ดีนะ แต่มันไปไม่สุดอ่ะ เลี้ยงหมาจริงเลยดีกว่า 55555
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,366
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,017
    สำหรับผม เกมเลี้ยงสัตว์คือเกมทรมานสัตว์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    แจ่มเลยน่าเล่น

Tags for this Thread