ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 727

หลุด The Dark Knight Rises (ภาพ+คลิป)

เบื้องหลังฉากแอ็คชั่นของหนัง The Dark Knight Rises !!

-----------------------------------------------------------------

เบื้องหลังฉากแอ็คชั่นของหนัง The Dark Knight Rises หลุดมาให้ชมกันทั้งภาพและเสียง แบบจัดเต็ม

เป็นอภิมหาบิ๊กโปรเจ็คท์ที่ถูกจับความเคลื่อนไหวอยู่เสมอมา สำหรับภาพยนตร์เรื่อง The Dark Knight Rises โดยก่อนหน้านี้ สื่อได้นำเสนอข่าวมากมายเกี่ยวกับแบทแมนภาคล่าสุด ทั้ง ใบปิด ตัวอย่างแรก และศัตรูคนใหม่ที่แฟนๆ ตั้งหน้าตั้งตารอชมว่าจะโหดเทียบรัศมี โจ๊กเกอร์ จากภาคที่แล้วหรือเปล่า

เบน (ทอม ฮาร์ดี้)

ล่าสุด มีทั้งภาพและเสียงของฉากแอ็คชั่นตะลุมบอนครั้งใหญ่ในเมืองก็อตแธมหลุดออกมาให้ดูกัน ซึ่งในฝูงจลาจลนั้นมีคู่ของ แบทแมน (คริสเตียน เบล) ฮีโร่ของเรา กำลังอัดกันกับ เบน (ทอม ฮาร์ดี้) อย่างเมามัน นอกจากนี้ยังมีภาพของพาหนะคู่ใจ Bat-Tumbler เข้าฉากด้วย โดยทีมงานได้ปักหลักถ่ายทำที่เมืองพิตส์เบิร์ก มลรัฐเพนซิลวาเนีย เพื่อให้ทันกำหนดเข้าฉายซัมเมอร์ปีหน้า

แบทแมน กับ เบน

นอกจากนี้ The Dark Knight Rises ยังมี แอน แฮทธาเวย์ ร่วมแสดงในบท แคทวูแมน หรือ เซลินา ไคล, มาริยง โกติยาร์ เป็น มิแรนด้า เทต, โจเซฟ กอร์ดอน-เลวิทท์ เป็น จอห์น เบลค และทีมนักแสดงชุดเดิมอย่างไมเคิล เคน ในบท อัลเฟร็ด และ มอร์แกน ฟรีแมน ในบท ลูเซียส ฟ็อกซ์

ฉาก แบทแมน ปะทะ เบน

ตำรวจมาทำทำไีร

Bat-Tumbler พาหนะคู่ใจอัศวินรัตติกาล

---------------------------------------------

หนังมีกำหนดฉาย 20 กรกฎาคม ปี 2012

---------------------------------------------

เครดิต: sanook / youtube
    joker123
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

◣◥
    Home Sweet Hole
    กล่าวขอบคุณ
    261
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,618
    เอามาให้อยากดูอีกและ
    แต่สงสัยว่าแบทแมนนี่ออกมาสู้กันตอนกลางวันแสกๆเลยหลอ ปกติออกแต่ตอนกลางคืน

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    รอดูครับ ^_^

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    เบนไม่บึกอย่างที่คิด -*-

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้

ลืมฟ เบนตัวนี้ไปเถอะ
    มาดูของคริสโตเฟอร์ โนแลน ดีกว่าว่ามันจะ ฉลาด โหด
    สู้โจ๊กเกอร์ได้ไหม (ภาคสุดท้ายทะเงที)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    Bat-Tumbler มันพังไปเมื่อภาคที่แล้วไม่ใช่หรอครับหรือว่าคนละคัน
    น่าจะเป็นคนละทีมกับแบทแมน เกี่ยวกับ รัชอัลกุล(ตัวร้ายภาคแรก)ไม่ไว้แล้ว ง่วงไปดูที่http://www.nangdee.com/webboard/view...p?t=17134&sid=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 4th August 2011 เมื่อ 03:43

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    Bat-Tumbler มันพังไปเมื่อภาคที่แล้วไม่ใช่หรอครับหรือว่าคนละคัน

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อาจจะเป็นคนละคันกัน ในภาคแรกมันบอกเป็นรถสร้างสะพานต้องใช้ 2 คัน ทฤษฎีนี้ เดา

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้

ไอ้ตัวนี้ผมจำได้ละเคยเห็นในเกม กล้ามโตๆอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    รอดูเช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    รอดูข้ามปีเลยทีเดียว

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    เบน ที่มันเปลี่ยนร่างกายให้ บึ้กได้ ผอมได้ใช่ปะครับ