ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ตอนสมัคครั่งแรกยังเรียน ปวช. อยู่มั้งผม เคยโดนเตือนเรื่องปั้มเนียนด้วย ตอนนั้นเป็นนีทหน้าคอมแท้ๆ เลย ไม่มีแฟน ไม่กล้าจีบผู้หญิง
    ตอนนี้ผมยังคงแวะเข้าเรือยๆ ไม่เคยลืมเว็ปนี้เลย มันเป็นความชินในทุกๆ วันที่จะเปิดเว็ปขึ้นมาดูว่ามีอะใรมั้ง

ปัจุบัจก็มีงานทำในตำแหน่งดี เงินไม่มากมายอะใรแต่งานสบายแค่เช็คเอกสาร มีเพือนร่วมงานดีๆ นักศึกษาที่มาผึกงานแต่ละเดือน ก็ขยันดี
    มีบ้าน มีรถ มีน้องขยันเรียน มีPCแรงๆ(ตอนนี้ไม่แรงล่ะน่าจะตกรุ่น) มีNotebookแรงๆ มีPS4 มีแฟน มีเพือนทั้งในโลกแห่งเกมส์ และเพือนในโลกจริง มีเงินเก็บและไม่มีหนี้

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    Hello world
    ~ My Android My HTC ~

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมสมัคร ครั้งแรกก็ ม.ต้น ครับจำไม่ได้ว่าชั้นไหน 55+ แล้วมาสมัครใหม่อีกที ม.ปลาย ถึงไม่ค่อยได้ตอบอะไรเลย แต่ผมชอบบอร์ดนี้มาก เกมก็ไม่ค่อยโหลดหรอกนะ 555 คอมกาก เข้ามาอ่าน main อย่างเดียว ทุกวันนี้อยู่ปี 3 แล้วครับ ชอบบรรยากาศบอร์ดนี้มากๆ ^^

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    คิดถึงบอร์ดนี้จัง เมื่อก่อนส่องทุกวัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เมื่อก่อนกระโปกเดี๋ยวนี้ก็กระโปกครับ ปีห้าเรียนไม่จบซักที 555555555555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ้เดี๋ยวนี้เงียบเหงามากครับ บอร์ดร้างหลายเว็บมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    โหหห โคตรรู้สึกแก่มากก ที่จริงไม่ได้เข้าบอร์ดนี้มา3-4ปีและ เนื่องด้วยไม่ว่าง และอีกหลายอย่างๆ
    รู้จักเว็บนี้ตั้งแต่ยังเป็นเด็กน้อยม.1-ม.2 จำไม่ค่อยได้และ5555 ตอนนั้นมาหาวิธีลงแครกของassassin 's creed 2 เพราะซื้อแผ่นจากร้านแล้วลงไม่เป็น55555
    ตอนนี้อยู่ปี4 เรียนหมอศิริราชอยู่ฮะ ไม่ค่อยว่างเลย วันนี้นึกไงไม่รู้เปิดบอร์ดนี้ขึ้นมาก็คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ สมัยก่อนที่เข้ามาโหลดเกมramis gikkok แต่ก็ได้เห็นว่าตัวเองโตขึ้นนะ ไม่ได้เป็นเด็กแบบตะก่อนแล้ว

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    เมื่อก่อนผมเข้ามาโหลดเกมในนี้ตลอด จนตอนนี้เรียนจบวิศวกร มีการงานทำ จึงหันไปซื้อเกมแท้เป็นส่วนใหญ่ (แต่ก็แทบจะไม่มีเวลาเล่นเลย) แต่ผมก็แอบส่องเว็บนี้อยู่ตลอด ส่วนใหญ่จะเข้ามาอ่านข่าวหน้าเว็บ

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,074
    มาช้าไปป่าวนี้เรา
    เข้ามาดูเล่นๆ นี้
    เรียน IT จะจบทำงานละ
    คิดถึง เด็ก nakiann123 ที่ชอบ นางแบบสาวยุโรป ที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ตอนอย่างอยู่ไหนแล้ว เด็กน้อยของพี่
    เดียวนี้พี่ก็อย่างชอบ JP เหมือนเดิมนะจ้าาาาา

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    มา JKG เพราะ TG ล่มครับ แล้วดันติดใจเพราะเกมอัพเดทเร็วมากแต่ตอนนั้นเซ็งกับ ลาบเป็ด สุดๆ เน็ต 3mb เจอแต่ละเกม 70 พาท โหลดทั้งวันเลยทีเดียว
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

กล่าวขอบคุณ
    252
    ได้รับคำขอบคุณ: 468
    ดูจากวันที่สมัครก็รู้ ฮ่าๆ
    ตอนสมัครช่วงนั้น ป.6 ขึ้น ม.1 ครับ สนุกจริงๆช่วงนั้นกลับมาเปิดทุกวันเลย
    ช่วงนี้พึ่งเข้า มหาลัยครับ กิจกรรมเยอะดีแต่ก็จะหาเวลามาเปิดเว็บทุกๆวัน งงเหมือนกันเปิดอยู่นั้นแหละ 5555
    เรียนด้าน Software ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แหม่ๆ ดักแก่เลยนะครับเนี่ย จาก 6ปีที่แล้วตอนนั้น อยู่ ม.1 ตอนนี้ก็กำลังเรียนปี 2 ครับ
    เมื่อก่อนหลังจากกลับจากโรงเรียนจะแวะเข้าเว็บทุกวันเลยฮ่าๆ คิดถึงสมัยนั้นจังเลยฮะ (ทู้ดักแก่)
    พักหลังๆมานี้อาทิตย์นึงได้เข้า 2-3 หนเอง ยิ่งโตยิ่งมีอะไรให้ทำเยอะแฮะ คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ
    ตอนนั่ง Load madieflies แบบมาราธอน
    [VGA] Powercolor HD 7870 2 GB GDDR5 [M/B] ASRock Z77 Pro 3 [CPU] Intel I5 3450 3.10 GHz [RAM] 8 GB [HDD] 1.5 TB

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 577
    สมัครวันแรกคือกัน ตั้งแต่เรียนม.5 ตอนนี้เป็นคุณครูแหล่วววว นานจริงๆ 5555

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมยกมืออีกคนครับ เล่นมาตั้งแต่ ม.1 ม.2 เลยครับ แต่ส่วนใหญ่จะชอบเข้ามาหาข่าวมากว่า

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเข้ามาทุกวันดูข่าว 5555

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,657
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,804
    ผมยังจำได้ดี วันที่เว็บล่มแล้วสมัครไอดีใหม่

ตอนนั้นมาคนเดียว เสื่่อผืน หมอนใบ

ผ่านไป 6 ปี ทุกวันนี้เหลือแต่เสื่อ หมอนหายไปละ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 511
    Blog Entries
    1
    ไหนเช็คซิ๊ เราได้สมัครป่าว 55555

edit: อ่ะ อยู่ในเกณฑ์วุ้ย

ตอนนั้นช่วงม.ปลาย เข้ามาเพราะ PSP แล้วก็มาดูเกม PC ด้วย ซึ่งไม่มีปัญญาเล่น เพราะคอมกากมาก
    เสมือนมาดูแลบอร์ด 5555 บอร์ออื่นก็ดู แล้วก็เริ่มศึกษา HTML ปรับแต่งบอร์ดอะไรหลายๆอย่าง
    ตอนนี้ได้คอมใหม่ก็ยังกากอยู่เหมือนเดิม ถถถถถ
    ปัจจุบันเรียนจบ เกรดดี เหมือนมีอนาคต เป็นโปรแกรมเมอร์ครับ 555

--------
    อ่านคอมเมนท์แล้วอารมณ์เหมือนยุค 90 อ่ะ
    แบบตอนนั้นยังเด๋อๆ ตอนนี้โตแล้ว ทำงานกันหมดแล้ว 55555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dark_Area : 16th September 2017 เมื่อ 01:07

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    บางครั้งก็คิดถึงวันเก่าๆเหมือนกันนะ
    ความรู้สึกอบอุ่นในหัวใจไม่เคยหายไปไหน ในทุกๆครั้งที่หวนคิดถึงช่วงเวลาธรรมดาอันแสนล้ำค่าของเด็กมัธยมต้นตัวเล็กๆ
    ที่ได้ใช้ร่วมกันกับเพื่อนๆหลายคนในโลกจำลองแห่งนี้
    กาลเวลาอาจจะทำให้ภาพความทรงจำจางลงไปบ้าง แต่ทุกสิ่งที่ได้ผ่านจะเป็นส่วนหนึ่งของตัวผมไปตลอดกาล

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตอนนั้นมีเกมที่อยากเล่นอยู่มีแต่เว็บนี้ เละ ที่มี เพราะตอนั้น มันมี savefile MEDIAFIRE ที่แรงสุดในตอนนั้น #ผมโหลดก่อนเป็นสมชิกมาเกือบ 1 ปี
    ASUS X550JX CPU Intel Core i7-4720HQ (Haswell) RAM 12GB of 1600 MHz DDR3L NVIDIA GeForce GTX 950M