ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154

ปัญหาเรื่องเข้าเว็บแล้วชอบเด้งหน้าเว็บ True

ผมเป็นปัญหานี้ครับคืออาการ เข้าเว็บบางเว็บไปแล้วเด้งหน้าเว็บ ทรู ตลอด ผมใช้ เบราเซอร์ Firefox ตอนนี้เข้า Google ก็เด้งหน้าทรูไม่หายเลยครับ ลบคุกกี้แล้วก็ไม่หาย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onncombo อ่านกระทู้
    ใช้เนตของอะไรเหรอครับ
    เน็ต ทรู โมเดม Billion sky ครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CaZuKa อ่านกระทู้
    จำกัดความ คำว่าบางเว็บทีคับ หรือว่า บางเวลา เพราะถ้าเข้าแล้วเจอหน้าเว็ปทรู แล้วลองเปิด Tab ใหม่แล้วลองเข้าเว็ปเดิมอีกที ว่าจะหายหรือเปล่า
    เพราะเน็ททรู มันจะตัดทุก 24 ชม. แล้วก็ต่อใหม่ให้เอง พอเข้าครั้งแรกของวัน มันก็จะขึ้นหน้าเว็ป ทรูมา ทุกครั้ง
    มันแบบว่าเว็บไหนมีการจดจำประวัติ คุกกี้ ต่างๆนาๆ ก็จะเป็นครับเคยเป็น Youtube กับ Facebook ด้วย แต่ก่อนผมก็เป็นนะครับ พอเข้าหน้าแรกก็จะขึ้นหน้าเว็บทรู ตลอด พอปิดไปเข้าหน้าเว็บใหม่ก็จะเป็นหน้าโฮมเพจ แต่นี้คือเข้าแล้วค้าง ตลอดลบคุกกี้ไม่หาย รู้สึกว่าตอนนี้จะหายแล้วล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ace_killer21 : 10th August 2011 เมื่อ 18:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ใช้เนตของอะไรเหรอครับ
    AonComBo@JokerGameth

Damn
    Bangkok Rock Tower
    กล่าวขอบคุณ
    2,581
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ขอดันหน่อยครับ

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    จำกัดความ คำว่าบางเว็บทีคับ หรือว่า บางเวลา เพราะถ้าเข้าแล้วเจอหน้าเว็ปทรู แล้วลองเปิด Tab ใหม่แล้วลองเข้าเว็ปเดิมอีกที ว่าจะหายหรือเปล่า
    เพราะเน็ททรู มันจะตัดทุก 24 ชม. แล้วก็ต่อใหม่ให้เอง พอเข้าครั้งแรกของวัน มันก็จะขึ้นหน้าเว็ป ทรูมา ทุกครั้ง

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ถ้าคุณใช้ไวไฟก็ 100 % มันก็แน่นอนอยู่แล้วนี่ ในเมื่อคุณใช้บริการของทรูมันก็ต้องเด้งหน้าล็อคอินของทรูอยู่เสมออยู่แล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    มันเป็นปกติของ Router ของ True ที่แถมมาอยู่แล้ว ลองเข้าไปดูในหน้า Config อาจจะมีให้ติกออก แต่ถ้าไม่มีก็คงต้อง Update Firmware ใหม่