ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] A Game of Thrones: Genesis (2011) [Full/Repack/PL/PD/FJ/MF]

ลงเล่นใด้ 100% By Gii 1818

Developer: Cyanide Studio
    Publisher: Focus Home Interactive
    Genre: Strategy
    Platform: PC / Windows

“A Game of Thrones – Genesis” immerses you into the heart of the battles and intrigues between the Houses that shaped the Kingdom of Westeros. From Nymeria’s arrival in the Kingdom of Dorne to the awakening of the “Others” beyond the Wall, you’ll live the origins of A Game of Thrones saga through more than 1000 years of history, by taking part in Westeros’ founding events and largest battles. In this great strategy game, victory does not necessarily result from brute force. You can choose to use a military approach and besiege your opponents, strangle them in an economical war, or even use dirty tricks and diplomacy to politically crush them. Treachery and deception are everywhere and can be more efficient than the most powerful army. So watch your back and show no mercy if you want to keep sat on the Iron Throne.

Features :
    The video game adaptation of the fantasy saga “A Song of Ice and Fire” by George RR Martin.
    A deep and exciting gameplay combining strategy, diplomacy and politics.
    Discover the origins of the universe of the Iron Throne through the Story mode, and participate in major conflicts that have shaped Westeros.
    Compete against up to 7 other players in multiplayer. Form alliances, break them, show subtle tactics and crush your opponents!,

System Requirements
    Processor: AMD/INTEL DUAL-CORE 2.2 GHZ
    Memory: 1024 MB (XP) / 2048 MB (VISTA/7)
    ATI RADEON X1600 XT/INTEL HD/NVIDIA GEFORCE 6600 GT OR HIGHER
    Graphics: 256 MB 100% DIRECTX 9 AND SHADERS 3.0 COMPATIBLE.
    DirectX®: 9
    Hard Drive: 10 GB
    Sound: DIRECTX 9 COMPATIBLE

::...ใช้ flt-setup.exe ติดตั้งเกมส์ อยู่ในโฟลเดอร์ Fairlight..::

...ก๊อปปี้ CRACK.ไปไว้ที่ไดร์ติดตั้งเกมส์
    ...

DOWNLOAD

A Game of Thrones Genesis-FLT 4.2 GB.[FULL]

PutLocker : Single Link ! 4.2 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

PetaNDrive : Single Link ! 4.2 GB.

...........DOWNLOAD LINK............

FileJungle : Single Link ! 4.2 GB..

PutLocker : [Recovery record 5%] 200MB. PART [22.PART]

......โหลดแทนกันใด้......

Mediafire : [Recovery record 5%] 200MB. PART [22.PART]

Up load By Gii 1818

A Game of Thrones: Genesis - BlackBox [REPACK]

::...วันนี้คุณกด...แล้วหรือยัง...::

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 10th October 2011 เมื่อ 05:15

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ว่าพี่จับอัพเกมส์ RAGE เมื่อไหร่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    แท๊งยูครับ ภาพสวยใช้ แต่มันเล่นยังไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cz123456789 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ว่าแต่ว่าพี่จับอัพเกมส์ RAGE เมื่อไหร่
    ตอนนี้มันมาแค่เวอชั่น STEAM PRE-LOAD 22 GB. เนื้อที่เยอะกว่าตัวเต็มจริงมากกว่าพอสมควร....

แต่ต้องรอดูครับ ไม่แน่อาจไม่เกินวันนี้ครับ....

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    สร้าง จาก ซีรี่ Game of Throne ครับ เพิ่งจบ season 1 ไป(ซีรี่ สร้างนิยายอีกที) มันมากครับเรื่องนี้ แต่มีฉาก....เยอะเหมือนกัน
    ในเกมน่าจะเป็นยุคก่อนในหนัง 100 หรือ 1000 ปีไม่แน่ใจ ครับ เพราะกำแพงน้ำแข็ง เพิ่งสร้างเอง และ พวกมังกรยังไม่สูญพันธุ์

http://maxandmon.exteen.com/20110627...e-first-season
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย olaoley : 3rd October 2011 เมื่อ 15:01

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    A Game of Thrones Genesis-FLT 4.2 GB.[FULL]

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ลงเล่นใด้ 100% By Gii 1818

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมแนวไรหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    เกม โหลด แล้วเล่นได้แล้วใช่ไหมเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    397
    เล่นได้แล้วครับ เห็นเจ้าของกระทู้มายืนยัน ขอโหลดด้วยคน ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    397
    ลงไงอะครับ แตกไฟล์เรียบร้อย มี flt-agot 91 ไฟล์ และก็ fairlight 1 ไฟล์ แต่มันเป็น system information file อะครับมองไม่เห็นตัวลง

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ olaoley อ่านกระทู้
    ลงไงอะครับ แตกไฟล์เรียบร้อย มี flt-agot 91 ไฟล์ และก็ fairlight 1 ไฟล์ แต่มันเป็น system information file อะครับมองไม่เห็นตัวลง
    ใช้ 7zip คลายไฟล์อีกทีครับ...

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้ละครับ กำลังลงอยู่ ขอบคุณครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ชื่อเกมเหมือนชื่อหนังซีรี่เรื่องโปรดของผมเลยครับ ต้องโหลด ขอบคุณมาก ๆ ครับ

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    โคตรชอบ ซีรี่ย์ เรื่องนี้อ่ะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ น่าเล่นมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมมีเกมส์ Shogun II แท้อยู่ในสตรีม ถ้าใช้ FLT setup แล้ว ผมยังจะเล่นโชกุนได้อยู่มั้ยครับ ผมโหลดเกมนี้เสร็จแล้วกำลังจะลง

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณ ครับบผม !!! ดันๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ทำไมผมแตกพาสมาแล้วมองไม่เห็นโฟลเดอร์ Fairlight เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ถึงแม้ว่าผมจะเล่นไม่ได้แต่ก็ขอบคุณนะครับ..ที่อุตสาหาเกมดีๆมาแบ่งปันให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kknd อ่านกระทู้
    ทำไมผมแตกพาสมาแล้วมองไม่เห็นโฟลเดอร์ Fairlight เลยครับ
    ใชั DAEMON Tools เมาท์อิมเมจไฟล์ นะครับ...

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำยังไงให้ fairlight.nfo เป็น folder ครับ ผมลองทั้ง mount image และลองแตก files ด้วย 7zip ก็ยังไม่เห็นเป็น folder อยู่ดีครับ มีทางออกทางอื่นไหมครับ รบกวนด้วย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ overmind อ่านกระทู้
    ทำยังไงให้ fairlight.nfo เป็น folder ครับ ผมลองทั้ง mount image และลองแตก files ด้วย 7zip ก็ยังไม่เห็นเป็น folder อยู่ดีครับ มีทางออกทางอื่นไหมครับ รบกวนด้วย ขอบคุณครับ
    จะทำให้เป็นโฟลเดอร์ทำไมครับ....

CRACK.อยู่ที่โฟลเดอร์ Fairlight อยู่แล้วครับ...

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ olaoley อ่านกระทู้
    คือของผมเป็นแบบคนนี้อ่ะครับ แตก file ครับก็ไม่เห็นตัว Setup ลองทำตามที่คุณบอกแล้ว มันก็ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ น่าเล่นดี