ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

☆ - [[ 1-PART ]] - BATTLEFIELD V - (CPY) - [[ FILECONDO|UPTOBOX|MEGA|MEGAUP|GOOGLE DRIVE ]] - ☆

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 ครับ ขอบคุณมากครับ

กลับสู่รากเหง้าต้นกำเนิดของเกมซีรีส์ Battlefield ด้วยการนำเสนอสงครามโลกครั้งที่ 2 ในแบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน ต่อสู้แบบหลายผู้เล่นร่วมกับหมู่รบของคุณในโหมดต่างๆ เช่น Grand Operations ที่มีขนาดมหึมา หรือ Combined Arms ที่ต้องร่วมมือกันเล่น หรือพบกับเรื่องราวอันเข้มข้นท่ามกลางการรบที่เกิดขึ้นทั่วโลกในโหมด War Stories สำหรับผู้เล่นคนเดียว พบกับเกม Battlefield ที่มีรายละเอียดสมจริงมากที่สุดเท่าที่เคยมีมาผ่านการรบในสถานที่ที่คาดไม่ถึงต่างๆ ทั่วโลก

• สงครามโลกครั้งที่ 2 แบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อน – ต่อสู้ในช่วงเวลาสำคัญต่างๆ ของสงคราม ซึ่ง Battlefield จะนำคุณกลับไปยังจุดเริ่มต้นของทุกสิ่ง

• โหมดผู้เล่นหลายคนขนาด 64 ผู้เล่นท่ามกลางความโกลาหลของสงครามเต็มรูปแบบ – นำกองร้อยของคุณเข้าต่อสู้ในการเล่นหลายคนแบบใหม่ๆ อย่างโหมด Grand Operations ขนาดมหึมา ต่อสู้ในโหมดคลาสสิกอย่าง Conquest หรือรวมทีมกับเพื่อนๆ ในโหมด Combined Arms ที่ต้องร่วมมือกันเล่น

• Battlefield ที่ถึงลูกถึงคนที่สุด – เคลื่อนที่ผ่านสนามรบด้วยการใช้ชุดท่าเคลื่อนไหวใหม่ของทหาร การตั้งป้อมค่ายต่างๆ และเหล่าเครื่องมือการทำลายล้างเคลื่อนที่สารพัด

• ค้นพบเรื่องราวของสงครามที่ไม่เคยบอกเล่า – พบกับเรื่องราวอันเข้มข้นท่ามกลางการรบที่เกิดขึ้นทั่วโลกในโหมดแคมเปญ War Stories สำหรับผู้เล่นคนเดียว ต่อสู้เพื่อแย่งชิงช่องทางลำเลียงอาวุธนิวเคลียร์ขณะสกีลงจากเทือกเขาในนอร์เวย์ เข้าร่วมการรบที่แนวหน้าไปพร้อมกับกองทหารอาณานิคมของฝรั่งเศส หรือบุกแนวหลังของข้าศึกในทวีปแอฟริกาเหนือพร้อมกับทีมนอกคอกที่ถูกส่งมาเพื่อก่อความวินาศ

• Tides of War – ออกเดินทางไปยังสถานที่สำคัญต่างๆ ใน WW2 ตามคอนเทนต์ซึ่งมีเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ จะส่งคุณและกองร้อยของคุณไป ซึ่งสถานที่เหล่านี้จะมีความหลากหลายและมีสมรภูมิกับอุปกรณ์ใหม่ๆ รออยู่

FULLGAME CPY - 50 GB

-| FileCondo 1 Part | -

Uptobox

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07
    PART08 : PART09 : PART10 : PART11 : PART12 : PART13

MegaUp

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05 : PART06 : PART07
    PART08 : PART09 : PART10 : PART11 : PART12 : PART13

Mega

Google Drive

Password แตกไฟล์

วิธีติดตั้งเกม
    Mount Image (เม้าส์ไฟล์) - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 10th January 2019 เมื่อ 14:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แจ๋วมาก**** โหลดง่าย โหลดทีละ 4 gb ไม่ต้องมานั่งคลิ้กจนบ้าทีละ 1 (อยากให้ท่านเพิ่ม recovery ด้วยจะดีมาก)

แนะนำให้ท่านแนบวิธีโหลด google drive กรณีที่เกินโควต้าด้วยนะคับ เผื่อมีคนไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เล่นได้ชัวร์ครับ 100% มานอนยัน

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มาตะแคงยันเล่นได้ครับโผมมมมมมม ^+++^

กล่าวขอบคุณ
    269
    ของคุณเป็นภาษาอะไรหรอครับ ทำไมของผมมันเป็นภาษารัซเซียหว่า ฟังไม่รู้เรื่องเลย- -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Thank U ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทําไมของผมลงแล้วพอกดเข้าเกมส์มันหมุนอยู่เเป๊ปเดียวเเล้วก็หยุดและไม่เข้านะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chayrut : 14th December 2018 เมื่อ 22:01

กล่าวขอบคุณ
    4
    ของผมพอลงวินใหม่เล่นไม่ได้เฉยงงแป๊ป 555555+

กล่าวขอบคุณ
    4
    ช่วยด้วยครับเข้าเกมส์ไม่ได้ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับตอนแรกเล่นได้พอลงวินใหม่เล่นไม่ได้เฉยเลยครับ T^T

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    เล่นได้ 100 ครับ ขอบคุณมากครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    ของผมเกมมันไม่เซฟอ่าครับ ทำไงดี

Tags for this Thread