ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แต่ละอันมันต่างกันยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    [IMG]file:///C:/Users/Songpon/Desktop/1480593831727.jpg[/IMG]

ขึ้นหน้านี้แล้วทำยังไงต่อคับไปไม่เป็นเลย รบกวนทีคับ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    REPACK - COREPACK - 18.7GB

เข้าเกมส์แล้วขึ้นแบบนี้ครับ แก้ยังไงครับ

ได้แล้วครับ
    https://www.youtube.com/watch?v=I9NTRXmgvoc&spfreload=5
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamamiyaok : 31st January 2017 เมื่อ 17:17
    CPU:AMD FX-6100 3.3 GHz / MB:ASROCK N68-GS4 FX R2.0 / VGA:XFX Radeon HD 7870 2GB GDDR5 / RAM:KINGSTON HYPER-X DDR3 8GB 1600 / HDD:HITACHI 500GB SATA-III / PUS:RAIDMAX 630W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,660
    ได้รับคำขอบคุณ: 286
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 120,153

2017 - REUPLOAD

ในนี้จะเป็นแบบรวมทั้ง ภาคหลัก และ DLC ทั้งหมด ที่ออกมา
    ก่อนวันที่ 30/MAY/2017 จึงไม่ต้องการภาคก่อนๆในการลง

รายชื่อ DLC ทั้งหมด: STONES UNTURNED, FASTER BABY, Free Outfits, Judge Jury,
    Executioner Weapons Pack, Family Kick-Back Pack.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมนี่ มาเฟีย 3 ของผมโหลด 38 พาท ลงเกมปกติ ถ้าโหลด 38 พาทมันมีแคร๊กในตัว ไม่ต้องโหลด แคร๊กเลย พอเข้าเกม ได้ปกติ สเป็คผม คอ i7แรม 8 ปรับ เต็มที่ไม่สดุด

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ภาคเสริมที่มาใหม่ เข้าเล่นยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ขอบคุณครับ ครบทุก DLC ทุกตัว

กล่าวขอบคุณ
    15

Mafia III Digital Deluxe - Updated to v1.090.0.1 + NEW DLC: Sign of the Times

ในนี้จะเป็นแบบรวมทั้ง ภาคหลัก และ DLC ทั้งหมด ที่ออกมา
    ก่อนวันที่ 26/JULY/2017 จึงไม่ต้องการภาคก่อนๆในการลง

รายชื่อ DLC ทั้งหมด: SIGN OF THE TIMES, STONES UNTURNED, FASTER BABY,
    Free Outfits, Judge Jury
    , Executioner Weapons Pack, Family Kick-Back Pack.

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ถ้าใครเล่นภาคตัวหลักกับตัว DLC FAST BABY จบเเล้วอย่างพึ่งลบเกมออกครับ เพราะถ้าลบเกมออกจะต้องเล่นใหม่หมดเลยแต่เเรกหรือไม่อยากเล่นใหม่ก็ให้เเบ็คอัพ SAVE เก็บใว้ก่อนที่จะติดตั้งตัว DLC STONES UNTUREND หรือตัว DLC SIGN OF THE TIMES เพราะ SAVE เก็บมันจะไม่ต่อเนื่องกันต้องเล่นใหม่แต่เเรกเลยเเต่ถ้าย้าย SAVE จากตัวเก่าภาพหลักหรือภาค DLC FAST BABY หรือ DLC STONES UNTUREND จะเล่นต่อจาก SAVE เดิมมาเล่นบน DLC STONES UNTUREND หรือ DLC SIGN OF THE TIMES

ปล.วิธีติดตั้งตัว DLC ตัวใหม่อย่าทับตัวเดิมที่เคยติดตั้งให้เปลื่ยนชื่อ หรือย้ายไป FOLDER อื่น

วิธีย้ายเซพตามวีดีโอนี้

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จะมีตัว dlc ให้โหลดแยกมั้ยครับ คือพึ่งโหลดเกมนี้ลงเสร็จเมื่อ4 วันก่อนเอง ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    DLC เกมนี้แค่ตัวเดียวมีขนาดใหญ่มากไม่ใช่เล็กๆ ถึงได้ทำรวมหมดครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JasonXIII อ่านกระทู้
    จะมีตัว dlc ให้โหลดแยกมั้ยครับ คือพึ่งโหลดเกมนี้ลงเสร็จเมื่อ4 วันก่อนเอง ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับ
    ถ้าคุณอยากจะเล่นตัวอัพเดต DLC เเนะนำให้โหลดตัวล่าสุดตัวเดียวครับ ตัว DLC SIGN OF THE TIMES

เเล้วก๊อปเซพจากเดิมที่เล่นอยู่มาในตัวเกมที่ติดตั้ง ที่ผมเเนะนำด้านบน ตัวหลักผมเล่นจบไป 2รอบ มาตัว Fast Baby เล่นใหม่ 1 รอบ
    มาเจอตัว DLC STONES UNTUREND พึ่งเล่นใหม่ช่วงต้นเดือนพอดีเลยไม่ต้องเล่นใหม่

ปล.ตัว หลักเก่าตัว DLC เนื้อเกมเหมือนกันต่างเเค่เนื่องเรื่องเสริม

กล่าวขอบคุณ
    15
    REPACK - FITGIRL

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมสมัคร VIP Filecondo แต่โหลดไม่แรง ปกติโหลด 3.5mb/sec+ เดี๋ยวนี้แทบไม่ถึง 1mb มีใครเป็นกันบ้างเอ่ย เน๊ตทรู

กล่าวขอบคุณ
    6
    มีใครรู้บ้างครับว่า DLC SIGN OF THE TIMES จะเข้าเนื้อเรื่องยังไงผมเล่นเนื้อเรื่องหลักจบเเล้ว DLC Fast Baby กับ DLC STONES UNTUREND ก็เล่นผ่านไปเเล้ว
    แต่ DLC SIGN OF THE TIMES ไม่ขึ้นบนเเผนที่ ผมดูคลิบนี้เค้าให้ไปหา MEET FATER JAMES แต่ของผมไม่ขึ้น ...

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 02jazz : 31st July 2017 เมื่อ 17:19

กล่าวขอบคุณ
    6
    เล่นจบละครับ เล่นจบรอบที่4
    (รอบ 1กับรอบ2เล่นบจบเเบบตัวหลัก รอบ 3เล่นจบพร้อมตัว DLC Fast Baby รอบที่ 4เล่นจบ ตัวหลัหพร้อม DLC FAST BABY+STONES UNTUREND+ SIGN OF THE TIMES)

หลังเล่นผ่าน DLC SIGN OF THE TIMES เราจะได้ รีโนเวทบ้านของเราให้เป็น BAR (หรือเมือก่อนเป็นบ้านหรือเปล่าไม่รู้เพราะเปิดเกมมาโดนไฟใหม้)

ตอนเเรกเล่นถึง DLC SIGN OF THE TIMES ทำไมไม่ขึ้นมาให้เล่นเลยลบเกมออกติดตั้งใหม่ ขึ้นมาทันที (สงสัยคงติดตั้งไปไม่สมบูรณ์)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 02jazz : 1st August 2017 เมื่อ 11:15

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้

Mafia III Digital Deluxe - Updated to v1.090.0.1 + NEW DLC: Sign of the Times

ก่อนวันที่ 26/JULY/2017 จึงไม่ต้องการภาคก่อนๆในการลง

รายชื่อ DLC ทั้งหมด: SIGN OF THE TIMES, STONES UNTURNED, FASTER BABY,
    Free Outfits, Judge Jury
    , Executioner Weapons Pack, Family Kick-Back Pack.

ผมโหลดตัว DLC STONES UNTURNED มาแล้วกำลังจะเคลียร์ DLC เกือบจะจบแล้ว ยังมี DLC ตัวใหม่มาอีกแล้ว สงสัยต้องลบตัวเต็มเก่าแล้วโหลดใหม่อีกรวมไปถึง backup save game เอาไว้ด้วยเดี๋ยวพอลงตัวใหม่แล้วเซฟหายนี่คงได้เริ่มนับหนึ่งใหม่แน่ๆ สรุปว่าต้องโหลดใหม่อย่างเดียวเพื่อเอา DLC SIGN OF THE TIMES ตัวล่าสุดเลย เฮ่อๆยังไงก็ขอบคุณมากครับที่อัพโหลดตัวล่าสุดให้ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โหท่าน Ramis หายไปไหนมาครับไม่เห็นอัพเกมเลยตั้งแต่ FIFA 18 มาอ่ะฮะ

Tags for this Thread