ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ตัวรับสัญญาณ bluetooth รับได้ไม่ไกล

ผมใช้จอย PS4 ต่อเล่นกับ PC โดยใช้ ตัว usb bluetooth csr 4.0 dongle ราคาประมาณ 300 บาท
    เห็นเขียนว่า รับและส่งได้ไกลถึง 20+ เมตร แต่ผมเอาจอยมาต่อแล้ว แค่ผมยืดมือ สัญญาณก็เหลือ 0 เลย ยังไม่ถึง ครึ่งเมตรเลย
    แบบนี้ปกติหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่ปกตินะครับ อย่างน้อยต้องได้ 50% ของสเปค

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    Blog Entries
    4
    เป็นที่อุปกรณ์แล้วครับแบบนี้เคยเจอกับตัวจอยเกมเหมือนกันผมส่งคืนเปลี่ยนตัวใหม่เลยครับ
    My Blogger โปรแกรมและวินโดร์มากมายให้เลือกโหลดฟรี 100% My Center