ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    UPDATE v1.21 ตัวนี้รวม DLC Hearts of Stone ด้วยไหมครับ
    Provincial.Electricity.Au

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ่ะ...มาแล้วเหรอ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suwanpoom อ่านกระทู้
    UPDATE v1.21 ตัวนี้รวม DLC Hearts of Stone ด้วยไหมครับ
    ไม่รวมครับแยก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอถามหน่อยนะครับเราต้องลงอะไรยังไงก่อนเหรอครับผมตามไม่ทัน แหะๆ เลยอยากจะขอขั้นตอนการลงตั้งแต่เริ่ม จนจบหนะครับ
    --ขอบคุณครับ --

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 120,153
    UPDATE v1.22 - GOG
    ไม่จำเป็นต้องลงอัพเดทก่อนหน้าอื่นๆยกเว้น v1.01 TO v1.10

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    KumpulBagi - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Google Drive - Part 1 : Part 2 : Part 3
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3
    Go4Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    MEGA - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oomsiripat อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยนะครับเราต้องลงอะไรยังไงก่อนเหรอครับผมตามไม่ทัน แหะๆ เลยอยากจะขอขั้นตอนการลงตั้งแต่เริ่ม จนจบหนะครับ
    โหลดตัวrepack dlc ไปเลยครับ ง่ายดี

กล่าวขอบคุณ
    4
    ขออนุญาติถามอีกรอบนะครับ(อย่าพึ่งรำคานผมนะ ฮ่าๆ)
    1.ติดตั้ง UPDATE v1.22 - GOGก่อน
    2.ติดตั้ง V1.01 - V 1.10 ตามใช่ไหมครับ
    แล้ว Hearts of Stone Expansion กับ Blood and Wine Expansion ลงติดตั้งตามลำดับอีกทีใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oomsiripat อ่านกระทู้
    ขออนุญาติถามอีกรอบนะครับ(อย่าพึ่งรำคานผมนะ ฮ่าๆ)
    1.ติดตั้ง UPDATE v1.22 - GOGก่อน
    2.ติดตั้ง V1.01 - V 1.10 ตามใช่ไหมครับ
    แล้ว Hearts of Stone Expansion กับ Blood and Wine Expansion ลงติดตั้งตามลำดับอีกทีใช่ไหมครับ
    นับตามเลขสิครับ 1.10 ก่อนเเล้ว ลง 1.22 ครับ เเล้วค่อยลง Hearts of Stone Expansion กับ Blood and Wine Expansion

กล่าวขอบคุณ
    173
    1
    ลงเกมส์ เสร็จ ลงAUTO REG ลงDAY ONE PATCH ข้ามต้นที่ 1 ไป 2 เลย ลงUPDATE v1.01 TO v1.10 ลงUPDATE v1.22 และลง Hearts of Stone Expansion กับ Blood and Wine Expansion ตามลำดับ นี้เลยครับ อันที่จริงเขาก็บอกหมดเเล้วนะ - .-

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    ลงเกมส์ เสร็จ ลงAUTO REG ลงDAY ONE PATCH ข้ามต้นที่ 1 ไป 2 เลย ลงUPDATE v1.01 TO v1.10 ลงUPDATE v1.22 และลง Hearts of Stone Expansion กับ Blood and Wine Expansion ตามลำดับ นี้เลยครับ อันที่จริงเขาก็บอกหมดเเล้วนะ - .-
    ฮ่าๆ ขอบคุณครับ พอดีผมเข้าใจยาก แต่ตอนนี้เข้าใจแล้วครับขอบคุณมากค้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ลง DLC เพิ่ม นี่เล่นเซฟเก่าได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pine อ่านกระทู้
    ลง DLC เพิ่ม นี่เล่นเซฟเก่าได้ไหมครับ
    ได้ครับ ต่อได้เลยไม่รู้วิธีเข้าดูในยูปทุปได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ได้ครับ ต่อได้เลยไม่รู้วิธีเข้าดูในยูปทุปได้เลยครับ
    โอ้ว ขอบคุณครับ พอดีโหลดถึงอัพเดทล่าสุดแล้ว เกิดอาการลงแดงอยากเล่น เลยกะว่าจะเล่นไปก่อน ระหว่างรอโหลด DLC

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    จะมีอัพ 1.22 ไป 1.30 มั้ยครับ
    อารมณ์ดีเพราะมีความสุข

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ถามหน่อยครับ ผมโหลดตัว v.1.31(ตัวโหลดล่าสุดที่รวม16dlc)ไปเจอบั้คเควสใน blood and wine เควส la cage au fou มันเข้าไปแอบในตู้ไม่ได้ แล้วเควสตามทางด้วยที่กดคำสั่งแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอไปเล่น heart of stone ก็ไปเจอบั้คหลังจากเควสประมูลที่ได้แว่นมาใส่ เสร็จก็ผ่านเควสต่อไปไม่ได้
    มีใครเป็นมั้ยหรือว่า ผ่านกันได้ปกติ

กล่าวขอบคุณ
    1,558
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    DVD -3
    Part 8 โหลดไม่ได้สักอันเลย
    รบกวนขอลิ้งค์ใหม่หน่อยจ้า

T^T

Tags for this Thread