ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 50 จากทั้งหมด 173 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 40484950515260100150 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,226 ถึง 1,250 จากทั้งหมด 4318
    Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    Update Game เพิ่มครับ
    LEGO Jurassic World
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    Black Mirror ตรวจสอบที่เกมส์ Black Mirror Trilogy ได้เลยครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขออัพเดท Nioh หน่อยครับบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    kbagi.com มันไม่ยอมให้โหลดด้วยIDMแล้วเหรอ โหลดแบบไม่มีIDMวิ่งแค่24kเองช้ามากๆมีวิธีแก้ไขไหมครับ
    คนเราเกิดมา จงสุขใจที่เป็นฝ่ายให้ จงอย่าอยากได้คำว่า ขอบคุณ
    >>My Game Center<<

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YeasTz อ่านกระทู้
    ขออัพเดท Nioh หน่อยครับบ
    Update มีโหลดแยกไว้ให้แล้วครับจะมี Update v1.21.01-1.21.02 ให้แล้วครับลองดูที่เกมส์ Nioh Complete Edition+Update ครับผมอัพให้นานแล้วครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ min13472 อ่านกระทู้
    kbagi.com มันไม่ยอมให้โหลดด้วยIDMแล้วเหรอ โหลดแบบไม่มีIDMวิ่งแค่24kเองช้ามากๆมีวิธีแก้ไขไหมครับ
    วิธีโหลดด้วย IDM ดูตามภาพนะครับ [เผื่อใครกดโหลดแล้วไม่ยอมเด้ง IDM ขึ้นมา]

*IDM มันไม่ขึ้นเพราะบางทีโปรแกรมเสริมอาจจะไม่ได้ติดตั้งไว้ในพวก Firefox หรือ GG Chrome ครับ ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 30th November 2017 เมื่อ 22:59

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    NIOH อัพเดทล่าสุด ที่ใช้เม้า ได้แล้วอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    Update มีโหลดแยกไว้ให้แล้วครับจะมี Update v1.21.01-1.21.02 ให้แล้วครับลองดูที่เกมส์ Nioh Complete Edition+Update ครับผมอัพให้นานแล้วครับ ^_^

วิธีโหลดด้วย IDM ดูตามภาพนะครับ [เผื่อใครกดโหลดแล้วไม่ยอมเด้ง IDM ขึ้นมา]

*IDM มันไม่ขึ้นเพราะบางทีโปรแกรมเสริมอาจจะไม่ได้ติดตั้งไว้ในพวก Firefox หรือ GG Chrome ครับ ^_^
    ทำแล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ
    คนเราเกิดมา จงสุขใจที่เป็นฝ่ายให้ จงอย่าอยากได้คำว่า ขอบคุณ
    >>My Game Center<<

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lawlight อ่านกระทู้
    NIOH อัพเดทล่าสุด ที่ใช้เม้า ได้แล้วอ่ะครับ
    จัดให้แล้วครับมันพึ่งมาวันนี้เองไปโหลดได้เลยครับที่เกมส์ Nioh Complete Edition+Update ตัวนี้ v1.21.03 สามารถเล่น Keyboard และ Mouse ได้แล้วครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ min13472 อ่านกระทู้
    ทำแล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ
    ไม่ได้หรอครับผมว่าน่าจะได้นะครับแต่ลองอีกวิธีนึงนะครับให้ไปที่ท่านลง IDM ไว้แล้วหาไฟล์ที่ชื่อว่า "IDMGCExt.crx" แล้วลากไฟล์เข้า Google Chrome ครับ [เปิด GG Chrome ไว้ด้วยครับเพราะมันเป็นตัวเสริมที่ทำให้เพียงแค่กดคลิกก็โหลดด้วย IDM แล้ว] แต่ถ้าลากและมันมีปัญหา IDM ต้องมีปัญหาแน่ครับลองดูนะครับ ^_^

Black Mirror 2 ตรวจสอบที่เกมส์ Black Mirror Trilogy ได้เลย ^_^
    Nioh Complete Edition Update v1.21.03 CODEX [ตัว Update นี้ใช้ Keyboard และ Mouse ได้แล้วครับ] ตรวจสอบที่เกมส์ Nioh Complete Edition+Update ได้เลย ^_^

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    แอคคับรบกวนช่วยดูให้ทีคับว่าเกม Atelier Firis The Alchemist and the Mysterious Journey ตอนนี้มันมี repack ถึง ver ไหนแล้ว มันเป็นเกมเก่าแล้วแต่ออกปีนี้ พอดีเห็นมันออกตัวอัพเดท v1.0.0.15 CODEX มาเมื่อวาน แต่มันต้องการแพท v1.0.0.12 ก่อนถึงจะอัพได้แล้วแพท v1.0.0.12 ขนาดมันใหญ่เกือบพอๆ reapck ที่ออกมาตัวแรกเลย555

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ warin2531 อ่านกระทู้
    แอคคับรบกวนช่วยดูให้ทีคับว่าเกม Atelier Firis The Alchemist and the Mysterious Journey ตอนนี้มันมี repack ถึง ver ไหนแล้ว มันเป็นเกมเก่าแล้วแต่ออกปีนี้ พอดีเห็นมันออกตัวอัพเดท v1.0.0.15 CODEX มาเมื่อวาน แต่มันต้องการแพท v1.0.0.12 ก่อนถึงจะอัพได้แล้วแพท v1.0.0.12 ขนาดมันใหญ่เกือบพอๆ reapck ที่ออกมาตัวแรกเลย555
    เกมส์นี้ Repack มีถึง v1.0.0.9 เท่านั้นครับนอกนั้นจะเป็นแบบตัวเต็มของ CODEX ซึ่งยังไม่ได้ใส่ Update อะไรเลยครับแต่ผมจะรวมไฟล์พร้อม Update 1.0.0.15 CODEX ให้เลยคือรวมไฟล์ใหม่และทำตัวติดตั้งเหมือนพวก Repack ต่างๆ เช่น Corepack , FitGirl เป็นต้นครับรอสักนิดนึงครับเพราะค่อนข้างใช้เวลาในการรวมไฟล์และทำไฟล์ในรูปแบบ Setup.exe ครับ ^_^

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    894
    Update Game เพิ่มจ้า
    Black Mirror 3 Final Fear ตรวจสอบที่เกมส์ Black Mirror Trilogy ได้เลยครับ ^_^

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    แอดมีเกมส์ นี้ไหมครับ SEVEN: THE DAYS LONG GONE

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    แอดมีเกมส์ นี้ไหมครับ SEVEN: THE DAYS LONG GONE
    อัพให้เสร็จพอดีเลยครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

SEVEN The Days Long Gone

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ขอเกม The Binding of Isaac: Rebirth หน่อยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YeasTz อ่านกระทู้
    ขอเกม The Binding of Isaac: Rebirth หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    เดี๋ยวจัดให้ครับขอเรียงคิวเกมส์นิดนึงครับ ^_^

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,634
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    อัพให้เสร็จพอดีเลยครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

SEVEN The Days Long Gone
    ขอคุณมากๆๆๆครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เกมส์นี้ Repack มีถึง v1.0.0.9 เท่านั้นครับนอกนั้นจะเป็นแบบตัวเต็มของ CODEX ซึ่งยังไม่ได้ใส่ Update อะไรเลยครับแต่ผมจะรวมไฟล์พร้อม Update 1.0.0.15 CODEX ให้เลยคือรวมไฟล์ใหม่และทำตัวติดตั้งเหมือนพวก Repack ต่างๆ เช่น Corepack , FitGirl เป็นต้นครับรอสักนิดนึงครับเพราะค่อนข้างใช้เวลาในการรวมไฟล์และทำไฟล์ในรูปแบบ Setup.exe ครับ ^_^
    ขอบคุณมากคับ^^

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    Hitman ผมโหลดมาแล้วไฟล์เสียอะครับ ตอนแตกไฟล์ช่วยเช็คให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    894
    Hitman ผมโหลดมาแล้วไฟล์เสียอะครับ ตอนแตกไฟล์ช่วยเช็คให้หน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
    น่าเกิดจากสิ่งนี้นะครับ
    -ไฟล์เสียระหว่าง Download ลองไม่ใช้ IDM ดูครับหรือถ้าใช้ IDM ควรเปิดเพียงแค่ 1-4 ช่องพอครับ
    -ควรใช้ WinRAR v5 ขึ้นไปนะครับและต้องไม่ใช้ตัวปรับแต่งใดๆมาครับและถ้าจะถอนตัวเก่าออกควรถอนให้เกลี้ยงครับ หรือใช้ 7-Zip ในการแตกไฟล์นะครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ครับ ส่วนเกมส์ The Binding of Isaac: Rebirth เดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

Code of Honor 3 Desperate Measures
    *ต้องขอโทษจริงๆครับที่มาตอบกระทู้ช้าครับพอดีน้องรับปริญญาเลยไม่มีเวลาตอบกระทู้ครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    14
    น่าเกิดจากสิ่งนี้นะครับ
    -ไฟล์เสียระหว่าง Download ลองไม่ใช้ IDM ดูครับหรือถ้าใช้ IDM ควรเปิดเพียงแค่ 1-4 ช่องพอครับ
    -ควรใช้ WinRAR v5 ขึ้นไปนะครับและต้องไม่ใช้ตัวปรับแต่งใดๆมาครับและถ้าจะถอนตัวเก่าออกควรถอนให้เกลี้ยงครับ หรือใช้ 7-Zip ในการแตกไฟล์นะครับ

*ลองทำตามข้อ 2 ก่อนส่วนใหญ่เกิดจากปัญหานี้ครับ ส่วนเกมส์ The Binding of Isaac: Rebirth เดี๋ยวจัดให้ครับ ^_^

Code of Honor 3 Desperate Measures
    *ต้องขอโทษจริงๆครับที่มาตอบกระทู้ช้าครับพอดีน้องรับปริญญาเลยไม่มีเวลาตอบกระทู้ครับ ^_^

http://www.mx7.com/view2/AhkBYiEi36uGp0Ov

มันขึ้นแบบนี้อะครับลองทั้ง 7-zip และ WinRAR v5 แล้วครับโหลดใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม password ก็ใส่เหมือนเกมอื่นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย YeasTz : 2nd December 2017 เมื่อ 22:41

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    NOD32 นี่เข้า MX7 มิได้ งงเบย ว่าจะไปดูว่า เป้นอะไรคับ?

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Finish Love อ่านกระทู้
    NOD32 นี่เข้า MX7 มิได้ งงเบย ว่าจะไปดูว่า เป้นอะไรคับ?

https://www.img.in.th/image/WI4ha
    เว็บนี้ดูได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    894

https://www.img.in.th/image/WI4ha
    เว็บนี้ดูได้ไหมครับ
    ไม่ได้จริงหรอครับผมก็ยังแตกได้ปกติเลยครับเดี๋ยวซัก 1-2 วันผมจะอัพแบบ Game of The Year ให้ครับเกมส์นี้ซึ่งรวม All Update และ All DLC ครับเคลียร์เกมส์นิดนึงหลังๆนี้ผมจะทำเป็นแบบไฟล์ ISO จะได้ไม่ต้องมานั่งแตกไฟล์ใส่ Password เป็นต้นครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    894
    จัดให้แล้วครับตรวจสอบที่หน้ากระทู้ได้เลย ^_^

The Blinding of Isaac Rebirth
    Atelier Firis The Alchemist and the Mysterious Journey [Incl.v1.0.0.15] [Uploading...]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAE_HIPPY : 3rd December 2017 เมื่อ 09:03

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ต้องแก้ยังไงครับ ใช้ Ais Fiber
    http://www.mx7.com/view2/Aho4s9dd4YLP5ZSr
    https://www.img.in.th/image/WJfvq
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย qzimonsad : 3rd December 2017 เมื่อ 09:00

Tags for this Thread