ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    สุราษฎร์ธานี อ.เกาะสมุย ครับ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 23

ผมควรจะทำยังไงดี

ตอนนี้ผมมีแฟนแล้ว ครับแต่แฟนผมไม่ค่อยสนใจกันเลยอ่าครับ เวลาผมทำอะไรให้เค้าง่ะ เค้าก็ไม่สนใจผมเลย
    ตอนที่ผมไปคุยด้วยเค้าก้เงียบแบบว่าไม่อยากจะคุยไม่ถามอะไรเลยครับ ผมคิดว่าเค้าคงไม่ชอบผมแน่ๆ
    แล้วเค้าก็บอกมาว่า"เราบอกแล้วว่าเราเปนคนน่าเบื่อไม่ผิดที่เกมส์จะเบื่อเราไม่เสียใจหรอกถ้าเกมส์จะเลิกชอบเรายังไงก็เปนเพื่อนกันได้"
    เค้าบอกผมอย่างงี้ครับ ผมควรทำยังไงดีอ่าครับ ผมเจ็บมากๆเลย ไม่ไหวแล้วครับ T T

ป.ล ผมเป็นแฟนกับเธอแล้ว แต่เธอไม่สนใจผมเลย
    ป.ล ผมท้อมากๆเลยท้อแบบว่าอยากจะฆ่าตัวตายเลย

ผมชื่อเกมส์น่ะครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย princegameza : 16th September 2011 เมื่อ 00:05
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า :จากผู้ดูแลระบบ

ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยุ้กับ"ตัวเรา"ว่าจะกำหนดยังไง ~.~"

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    เขาบอกชัดแล้วนิครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เราบอกแล้วว่าเราเปนคนน่าเบื่อไม่ผิดที่เกมส์จะเบื่อเราไม่เสียใจหรอกถ้าเกมส์จะเลิกชอบเรายังไงก็เปนเพื่อนกันได้ ไห้คุณเลิกติดเกมเลิกเล่นซะหรือเล่นไห้น้อยลงไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    เราบอกแล้วว่าเราเปนคนน่าเบื่อไม่ผิดที่เกมส์จะเบื่อเราไม่เสียใจหรอกถ้าเกมส์จะเลิกชอบเรายังไงก็เปนเพื่อนกันได้ ไห้คุณเลิกติดเกมเลิกเล่นซะหรือเล่นไห้น้อยลงไงครับ
    คุณคงเข้าใจผิด ผมว่า จขกท. เขาชื่อเกมส์ มากกว่านะครับ
    เค้าบอกคุณแล้วหนิครับ อยู่ที่คุณอะแหละ ว่าจะฝืนทนเจ็บต่อไปอีกหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    แล้วเกมส์มันเกี่ยวอะไรด้วยเล่า เอ้อ อ่านไม่ละเอียดเล้น เค้าก็บอกแล้วว่าเค้าชื่อเกมส์ ปัญหานี้ก็ลองถามๆดูครับว่าตกลงที่เราคบกันมานี่มันคืออะไรเหรอ ถ้าไม่ใช่แฟนแล้วมันคืออะไร

เค้าคงมีปมด้วยนิดหน่อยมั้งทางด้านจิตใจเหมือนผม แฟนก็บ่นบ่อยๆว่าเราไม่ค่อยจะชวนเค้าคุยเลย ก้เพราะสาเหตุหลักๆมันเกิดจากครอบครัวผม นานๆเข้ามันเลยฝังเข้าจิตใจทำให้เป็นคนที่ไม่อยากจะสนใจอะไรหรืออยากพูดอะไร