ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

หน้าที่ 118 จากทั้งหมด 134 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 1868108116117118119120128 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,926 ถึง 2,950 จากทั้งหมด 3331
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    middle-Earth Shadow of War Definitive Edition ลิ้ง bit ในเวปโหลดไม่ได้ครับ อยากได้ลิ้งเดียว
    แบบแบ่งพาท แตกไฟล์แล้วมันเสียคับ
    I Loe Jokergameth

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,402
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikuchan6131 อ่านกระทู้
    ขออนุญาติขอเกมหน่อยครับ
    Obscure 1
    Obscure 2
    ครับ
    อาจเก่าไปสักหน่อย อยุ่ดีๆอยากเล่นนึกถึงสมัย PS2
    ได้ครับเดี๋ยวจะหาให้นะครับค่อนข้างหายากอยู่เหมือนกัน ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guunnatta อ่านกระทู้
    ขอเกมส์
    NFS Hot Persuit
    NFS Payback

หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    ได้ครับเดี๋ยวจัดให้ครับรอนิดนึงครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lucifer_nu อ่านกระทู้
    Agents of Mayhem โหลดได้ยังครับ
    ไม่เกินพรุ่งนี้แน่นอนครับเพราะกำลังจะอัพให้พอดีครับ ^_^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Greanmax อ่านกระทู้
    middle-Earth Shadow of War Definitive Edition ลิ้ง bit ในเวปโหลดไม่ได้ครับ อยากได้ลิ้งเดียว
    แบบแบ่งพาท แตกไฟล์แล้วมันเสียคับ
    การแตกไฟล์ควรใช้ Winrar Version 5.60 ขึ้นไปครับส่วน bit เดี๋ยวจะแก้ให้นะครับเพราะผมก็โหลดไม่ได้เหมือนกันครับ ^_^

Update Game เพิ่มครับ
    Call of Duty Modern Warfare 3

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Red Alert 2 + Yuri โหลดไม่ได้แล้วครับแก้ให้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รบกวนอัพโหลดซี่รี่ Harry potter ด้วยได้ไหมครับ 555 พอดีย้อนไปดูหนังแล้วอยากเล่นเกมส์เลย
    -Liverpool-

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Simcity / Plenet Coster / Lost Plenet 2 ลิงค์เสียแล้วครับ
    แก้ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอเกมส์ HITMAN 2016 ครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    Sid Meier’s Civilization V Complete Edition ไฟล์เสียแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    843
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โดมินิด อ่านกระทู้
    Red Alert 2 + Yuri โหลดไม่ได้แล้วครับแก้ให้หน่อย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jedsadasmart อ่านกระทู้
    รบกวนอัพโหลดซี่รี่ Harry potter ด้วยได้ไหมครับ 555 พอดีย้อนไปดูหนังแล้วอยากเล่นเกมส์เลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newrakgift อ่านกระทู้
    Simcity / Plenet Coster / Lost Plenet 2 ลิงค์เสียแล้วครับ
    แก้ให้หน่อยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icelnw123 อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ HITMAN 2016 ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KingKazuma อ่านกระทู้
    Sid Meier’s Civilization V Complete Edition ไฟล์เสียแล้วครับ
    ผมจะอัพให้นะครับทุกท่านรอนิดนึงครับทำไม่ทันเลย ^_^

Agents of Mayhem

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Greanmax อ่านกระทู้
    ตอนติดตั้งแล้วมันค้างอะคับ ปล่อยไว้ 10 ชม ยังไม่โหลดเพิ่มเลย

กล่าวขอบคุณ
    843
    ตอนติดตั้งแล้วมันค้างอะคับ ปล่อยไว้ 10 ชม ยังไม่โหลดเพิ่มเลย
    ทำไมนานจังครับผมลงประมาณ 2 ชั่วโมงเองครับลองปิดโปรแกรมที่ไม่จำเป็นดูครับอีกอย่าง Repack ค่าย Fitgirl ชอบบีบไฟล์ให้เล็กแต่ลงอย่างนานครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAE_HIPPY อ่านกระทู้
    ทำไมนานจังครับผมลงประมาณ 2 ชั่วโมงเองครับลองปิดโปรแกรมที่ไม่จำเป็นดูครับอีกอย่าง Repack ค่าย Fitgirl ชอบบีบไฟล์ให้เล็กแต่ลงอย่างนานครับ ^_^
    อัพไฟล์บิทไฟล์เดียวให้หน่อยได้ไหมครับ ในเวปมันโหลดไฟล์ bit ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอเกม MUTANT YEAR ZERO: ROAD TO EDEN ครับ

กล่าวขอบคุณ
    843
    Metal Gear Rising Revengeance
    Middle-Earth Shadow of War Definitive Edition [เพิ่ม Bittorrent]

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนรีอัพ Dragon Age inquisition หน่อยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    RE 1 remaster
    RE 2
    RE 3 หน่อยครับบบบ

กราบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,230
    AC Odyssey patch 1.07 มายังครับ

กล่าวขอบคุณ
    843
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kelz อ่านกระทู้
    รบกวนรีอัพ Dragon Age inquisition หน่อยได้ไหมครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ synmaster อ่านกระทู้
    RE 1 remaster
    RE 2
    RE 3 หน่อยครับบบบ

กราบบบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KingKazuma อ่านกระทู้
    AC Odyssey patch 1.07 มายังครับ
    เดี๋ยวอัพให้ครับช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลนครับต้องขออภัยจริงๆ aco patch 1.07 ตอนนี้ยัวไม่มาครับถ้ามาอัพให้แน่นอนครับ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอเกม Wolfenstein New order ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    โหลดเกม ไงครับ ผมกดเข้าไปไม่มีที่โหลด

กล่าวขอบคุณ
    843
    Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm Trilogy [อัพภาคแรกให้ครับที่ภาคต่อไปจะอัพให้ทีหลังครับ ^_^]
    **ตอนนี้ผมจะอัพเป็นแบบ Bittorrent อย่างเดียวแล้วนะครับเพราะไฟล์ที่อัพแบบแบ่ง PART มันลบไปโดยที่ผมก็ไม่ทราบสาเหตุเหมือนกันครับและจะทยอยอัพเกมส์ของคนที่ขอมาให้นะครับเซงเลย ^_^

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    ผมยังไม่ได้โหลดเลยสักเกมส์ ที่ท่านรีอัพให้ผม มันโหลดไม่ได้เลยครับ

ไม่ลองอัพลงเว็บนี้ดูครับ https://megaup.net/ โหลดเร็วแรงฝากไฟล์ใหญ่ได้

ลองดูนะครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    843
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang06 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ได้โหลดเลยสักเกมส์ ที่ท่านรีอัพให้ผม มันโหลดไม่ได้เลยครับ

ไม่ลองอัพลงเว็บนี้ดูครับ https://megaup.net/ โหลดเร็วแรงฝากไฟล์ใหญ่ได้

ลองดูนะครับ
    ขอบคุณมากครับที่ช่วยแนะนำให้ครับเดี๋ยวนี้เว็บอัพโหลดหาง่ายแต่หาอัพโหลดแบบ PART เดียวไฟล์ใหญ่หายากมากครับ ^_^

Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 2 [ตรวจสอบที่เกมส์ Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm Trilogy ได้เลย ^_^]

กล่าวขอบคุณ
    6

แจ้งไฟล์เสียครับ

เกม Tropico 5 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนแก้ไขให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สวัสดีครับ คุณ TAE_HIPPY ^^
    ขอบคุณสำหรับหลายๆเกมที่นำมาให้เล่นกันนะครับ
    ต้องบอกเลยว่า แอบมาจิ๊กไปเล่นก่อนตัดสินใจอุดหนุนทางค่ายต้นสังกัด อยู่หลายเกมเหมือนกัน

ถ้ามีเวลาสะดวก ผมรบกวนขอ RIDE3 มาฝากด้วยนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Resident evil2 remark มาเมื่อไรคับ

Tags for this Thread