ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 42 จากทั้งหมด 75 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 32404142434452 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,026 ถึง 1,050 จากทั้งหมด 1851
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ภานี้สเป็กคอมของผมครับ

ส่วนอันนี้ไดร์เล็ก

ส่วนด้านล่างนี้คือตัวเกมถ่ายให้ดูทุกตอนครับยังไงก็ช่วยหน่อยละ

ทำตามแล้วนะทำไมไม่ได้อะครับกาด์รจอก็ 258.62 ล่าสุดอัพเดทไปเลยแนะ

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fergunut อ่านกระทู้
    ลงตัวไฟล์ที่หายไปหรือยังครับเอาไปลงในโฟลเดอร์ data นะครับ
    ลงหมดแล้วอะครับ ก็ยังไม่ได้อยู่ดี T_T หาวิธีให้ด้วยน่ะครับอยากเล่นมากเลย

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ice_ofwar อ่านกระทู้
    จะมีแบบ REPACK มั้ยครับ โหลดเเบบเต็ม 9.6 ไม่ไหวครับ เน็ตผมไม่เเรง
    ตอนนี้ REPACK มาแล้วแต่ขนาดมันใหญ่มาก 9GB เลยไม่อัพรอตัวที่ดีที่สุดมาแล้วจะอัพให้น่ะครับ อย่างที่ผมบอกน่ะครับ เกมส์ที่หลุดออกมาก่อนมักจะมีปัญหาทำให้เล่นกันยาก

ถ้าทำตามวิธีอย่างเคร่งครัด หรือทำตามที่สุดแล้ว เล่นได้ไม่ได้ ก็อย่าอารมณ์เสียไปเลยครับ ใจเย็นๆ แล้วจะเล่นได้เองครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    ขอถามผู้รู้หน่อยครับ คือ เราต้องลงไฟล์ Update ทับไปใหม่ไหมครับ รบกวนตอบหน่อย ครับ

เพราะตอนนี้ เข้าเกมส์แล้วไม่ขึ้นไรเลย หรือไม่ก็ อธิบายให้ละเอียดอีกทีได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
    ทำตามวิธีอย่างเคร่งครัดครับ อย่างวิธีที่ผมบอกไป แค่แตกไฟล์แล้วลงเกมส์ทับ ลงภาษา และแครก นอนนั้นไม่ต้องทำอะไรนอกจากเข้าเล่นเกมส์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ของผมคือ FULL VERSION นะครับดาวโหลดของ SAVEUFILE 1GB/PART ใครที่เล่นได้ใหนมายืนยันด้วยนะครับไม่ต่องถ่ายภาพแล้วไปอัดคลิปวิดิโอมาเลยนะครับต้องแต่ 1-11 แตกแล้วเม้าอิมเมจ 1-2 แล้วสร้างโฟเดอร์ต่างๆทำขั้นใหนอะไรยังไงมาลงไวเลยผมก็ทำแบบที่กี่เค้าบอกนะแต่ก็ยังไม่ได้

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ผมโหลด suf 11 พาท ตัว full โหลดเสร็จ แตกไฟล์

ตอนแตกมันก็มีแผ่น 1 พอแตกไปเรื่อยมันแจ้งว่าไฟล์พาท 1 เสีย แล้วพอแตกไฟล์เสร็จแผ่น 1 ก็หายมีแต่แผ่น 2

ผมทำผิดวิธี หรือ เป็นที่ไฟล์

ชี้แจงด้วยนะครับ

ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    410
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ภานี้สเป็กคอมของผมครับ

ส่วนอันนี้ไดร์เล็ก

ส่วนด้านล่างนี้คือตัวเกมถ่ายให้ดูทุกตอนครับยังไงก็ช่วยหน่อยละ

ทำตามแล้วนะทำไมไม่ได้อะครับกาด์รจอก็ 258.62 ล่าสุดอัพเดทไปเลยแนะ
    ผมดูจากภาพยังทำไม่ถูกครับ ลองอ่านวิธีลงใหม่ในหน้าแรก แล้วเช็คดูอีกทีครับ ตัวเขาเกมส์ไม่ได้อยู่ใน folder Data น่ะครับ เข้าเกมส์ผิดที่ซ่ะแล้ว :ew:

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279

ช่วยทีครับอยากเล่นมากเลย

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปรับ ไฮไมี่ได้แล้วสงสัยต้องไปอัพ เข้าเนื้ออีกแล้ว T.T

กล่าวขอบคุณ
    410
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theneddube อ่านกระทู้
    ปัญหาแบบนี้ผมก็ตอบตรงๆ ไม่ได้ครับ คือต้องเช็คไปทีละอย่าง เพราะมันปัญหาโลกแตก บางทีก็แก้ง่ายนิดเดียว บางทีก็แก้ยากมาก แต่ผมไม่รู้ว่าจะแก้ตรงไหน เพราะไม่รู้สาเหตุที่แน่ชัด

ลองกลับไปอ่านหน้าที่ผ่านๆ มาใครเป็นอาการแบบนี้แล้วลองแก้มาทีละขั้นตอนดูน่ะครับ สำหรับใครที่ยังลงเกมส์แล้วเล่นไม่ได้ ให้ลองอ่านวิธีติดตั้งเกมส์ดีดี แล้วตั้งสติทำตามทีละขั้นตอนอย่างละเอียดน่ะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theneddube อ่านกระทู้
    ลงหมดแล้วอะครับ ก็ยังไม่ได้อยู่ดี T_T หาวิธีให้ด้วยน่ะครับอยากเล่นมากเลย
    ลบใหม่หมดครับแล้วลองทำตามวิธีลงหน้า1ใหม่ทีละข้อ อย่างละเอียด ช้าๆ ได้แน่นอนครับ ผมยืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ผมลองทำใหม่แล้วเอาแพทมาทับหน้าเกมเลยแต่ก็ยังไม่ได้ครับ

ลบใน Data แล้วนะครับ

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ด่านที่อยู่บนตึกมีสไนเปอร์อะครับ เล่นยังไงเพื่อนเราที่ส่องกล้องพูดจบแล้วให้ทำไงต่ออะครับหรือยิงตรงไหนหาไม่เจอจริงๆๆ รบกวนช่วยตอบที

กล่าวขอบคุณ
    410
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ผมลองทำใหม่แล้วเอาแพทมาทับหน้าเกมเลยแต่ก็ยังไม่ได้ครับ

ลบใน Data แล้วนะครับ
    โหลดตัวไหนมาครับ?

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ลองคลิกขวาดูข้อมูลอะนี้ลองดูให้ที

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

FULL VERSION YOU CAN GO TO THE FUCKING WAR 100%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย floyza : 26th October 2011 เมื่อ 20:15

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fergunut อ่านกระทู้
    ลบใหม่หมดครับแล้วลองทำตามวิธีลงหน้า1ใหม่ทีละข้อ อย่างละเอียด ช้าๆ ได้แน่นอนครับ ผมยืนยัน
    ยืนยัน อีกเสียง ว่า ค่อยๆ อ่าน ค่อยๆ ทำ รับรองเล่นได้แน่ เพราะผมก้ โหลด SUF11 พาท ผมมีปัญหาแค่ไฟล์เสียอย่างเดียว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ greenbee1881 อ่านกระทู้
    พี่GIGKOK ครับ ตัวFull โหลดแบบ 11 ไฟล์ ลิ้งของ SAVEUFILE 1GB/PART
    PART 6 เสียครับ ช่วยอัฟให้ใหม่หน่อยนะครับ ซ่อมแล้วไม่หายครับ ขอบคุณครับ
    เหมือนกันครับ แก้ให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    งั้นพี่ GIGKOK ลองช่วยทำให้ดูหน่อยสิครับของ FULL VERSION ฉะเพราะ SAVEUFILE 1GB/PART ถ่ายคลิปมาให้ดูเลยสิครับห้ามอย่างอืนนะเดียวไม่เหมือนกัน
    เดียวผมจะลงใหม่แล้วถ่ายภาพตอนเมาอิมเมจแผ่น 1 กับ 2 ให้ดูละผมทำไงมั้งละกัน

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้

FULL VERSION YOU CAN GO TO WAR 100%
    อ่าวตอนแรกเห็นมีปัญหาอยู่เลยมาตอนนี้ทำไงเล่นได้มาบอกกันมั้งสิครับน้ำใจอะครับมีมั้ยถ้ามีก็ขอบคุณมากจากจิตใจผมเองเลย

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    จะพยายามลงใหม่ ตามขั้นตอน ได้ไม่ได้เดียวมาบอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ่าวตอนแรกเห็นมีปัญหาอยู่เลยมาตอนนี้ทำไงเล่นได้มาบอกกันมั้งสิครับน้ำใจอะครับมีมั้ยถ้ามีก็ขอบคุณมากจากจิตใจผมเองเลย

ให้คุณ อ่าน วิธีการลงอย่างละเอียดน่ะครับ เวลาลง UPDATE ให้ เอาไฟล์ใน DATA ไปทับในโฟลเดอร์ ที่ลงเกมส์ด้วยน่ะครับ แล้วไฟล์ที่เหลือก็ลงทับโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์เลย

ผมลองผิดลองถูกตั้งแต่เช้า บัดนี้ แก้ไขได้แล้ว สู้ๆ ครับ ลองทำดูไปเรื่อยๆครับ ได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    - จากนั้นจะถามหาไฟล์ Data.zip ให้เราเลือกไฟล์ในโฟเดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์เอาไว้ รอจนเสร็จ จะมีข้อความไฟล์เสียไม่ต้องสนใจ
    อันนี้ผมไม่เห็นมันจะถามหาเลยก็แต่มันบอกว่าเสีย 2 อันที่พี่ให้โหลดตัวที่หายไปนั้นแหละแค่นั้นเอง ถามหา Data.zip ยังไงเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ให้คุณ อ่าน วิธีการลงอย่างละเอียดน่ะครับ เวลาลง UPDATE ให้ เอาไฟล์ใน DATA ไปทับในโฟลเดอร์ ที่ลงเกมส์ด้วยน่ะครับ แล้วไฟล์ที่เหลือก็ลงทับโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์เลย

ผมลองผิดลองถูกตั้งแต่เช้า บัดนี้ แก้ไขได้แล้ว สู้ๆ ครับ ลองทำดูไปเรื่อยๆครับ ได้แน่นอน
    อ่อเข้าใจก็แบบนี้ใช้ปะUPDATE เอาไฟทับใน Data ในตัวเกมก่อนแล้วค่อยมาทับนอกเกมอีก 1 ทีรวมเป้น 2 ทีใช่ปะลองดูหน่อยสิ

เบตง < BeTong >
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    Blog Entries
    1
    ของผมเล่นได้ สัก แปปมันก้หลุดแล้วขึ้นคำว่า display driver stopped responding and has recovered
    ลองลง driver การ์ดจอไปแล้วก้ยังเป็นอยู่
    ใครมีวิธีแก้บ้าง ช่วยบอกที