ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

Deus Ex: Human Revolution เผยคะแนน Review ล่าสุดและปล่อย Trailer สุดท้ายของโครตเกม RPG Sci-fi แห่งปี

.::[ Deus Ex: Human Revolution ]::.
    - Review ล่าสุด! พร้อมปล่อย Trailer สุดท้าย! -

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    กลับมาเจอกับ Hisman อีกครั้งวันนี้ผมขอนำเสนอข่าวล่าสุดของ Deus Ex 3 และแล้วก็สิ้นสุดการรอคอยมากว่า 2 ปีในที่สุดก็ได้ฤกษ์ที่เหล่าแฟนๆ จะได้สัมพัสมหากาฟเกม Sci-fi RPG อย่าง Deus Ex: Human Revolution กันเสียที หลังจากในสัปดาห์ที่ผ่านๆ มาทาง Edios Montreal เองก็ได้ปล่อยทั้งวีดีโอ Trailer ใหม่และข่าวสารใหม่ๆ ออกมายั่วใจแฟนๆ ให้เกิดความอยากมากขึ้นทุกที ล่าสุดวันนี้ทาง Edios Montreal ก็ได้ปล่อยตัวอย่างสุดท้าย Launch Trailer บอกเล่าเนื้อเรื่องส่วนๆ สำคัญๆ ในเกมพร้อมมีคำวิจารณ์จากเว็บไซต์ นิตยสารเกมต่างๆ ประกอบด้วย นอกจาก Trailer ใหม่แล้วผมยังมีคะแนน Review เกม Deus Ex 3 จากเว็บไซต์และนิตยสารเกมจากค่ายต่างๆ ซึ่งของบอกว่า "เกินคาดจริงๆ!!"

.::[ Review จากแต่ละสำนัก ]::.

Eurogamer – 9
    Strategy Informer – 9.5
    GamerFitNation – 9
    TheSixthAxis – 9
    PlanetXbox360 – 8.8
    LazyGamer.Net – 9.3
    PC Gamer – 94/100
    WorthPlaying – 9.7
    Edge – 9
    ComputerandVideogames – 94/100
    IGN – 9
    Digital Spy – 5/5
    Destructoid – 9.5
    Joystiq – 4.5/5
    Videogamer – 9
    1Up – A/A+
    IncGamers – 10
    Gamefront – 95/100
    GameTrailers – 8.7/10
    .::[ Deus Ex: Human Revolution: Launch trailer ]::.

เนื้อเรื่องคร่าวๆ ของเกม อ้างอิงจาก Playpark(บางส่วน): ตัวเกมนั้นเล่าถึงยุคของอนาคตในปี 2027 ซึ่งรับจะรับบทบาทเป็น Adam Jensen เจ้าหน้าที่หน่วย SWAT รักษาความปลอดภัยฝีมือเยี่ยมที่รับภารกิจและโดนโจมตีจนต้องอยู่ในสภาพปางตาย เสียแขนไปทั้งสองข้าง และร่างกายเสียหายอย่างหนัก เขาถูกนำไปบังคับผ่าตัดเพื่อยื้อชีวิตและเป็นเหมือนหนูทดลองในการสร้างมนุษย์ครึ่งจักรกลด้วยเทคโนโลยีสุดล้ำสมัย และทำให้เขากลับมามีชีวิตอีกครั้ง แต่ด้วยสภาพที่เป็นเขาจึงต้องบอกลาความเป็นมนุษย์ทิ้งไปและก้าวสู่เครื่องจักรสังหาร นักวิทยศาสตร์ที่เขาถูกจ้างมาเพื่อปกป้องถูกฆ่าตายหมด เขาจึงต้องค้นหาและเปิดโปงความจริงว่านี้มันเรื่องอะไรกันแน่

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

The Truth Will Change You - 08/23/11 Only on PS3,Xbox360 and PC

ราคาแต่ละเวอร์ชั่น
    PC Limited Edition: 699 บาท
    PC Augment: 1890 บาท
    PS3: 1690 บาท
    Pre-Order ที่ PGM ตอนนี้มีสิทธิ์ลุ้นรับรางวัลมากมาย รีบๆ กันหน่อยนะ

.::[แถม!! แกะกล่อง Augment Edition ]::.
    PLeAsE...THx-And-CoMMenT

Source:
    เว็บหลัก DeusEx, http://www.vg247.com/2011/08/22/deus...ores/#comments

Composed:
    Hisman {Gamer - Unleashed}

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HISMAN : 23rd August 2011 เมื่อ 21:58

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    3
    thankkkkkkkkkkkkk

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เคลีย แล้ว ครับมันมาก เป็นเกมที่ ผม เล่น ตาย บ่อย มากกกกกกกกกกกกกกก พ้อย สกิล ก็ต้อง คิดให้ดีๆ ก่อน อัพ ไม่งั้น มีให้ น้อย สรุป มัน ดีครับ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    เคลีย แล้ว ครับมันมาก เป็นเกมที่ ผม เล่น ตาย บ่อย มากกกกกกกกกกกกกกก พ้อย สกิล ก็ต้อง คิดให้ดีๆ ก่อน อัพ ไม่งั้น มีให้ น้อย สรุป มัน ดีครับ
    ตัวที่เล่นนี่เบต้าหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,089
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048
    เห้ย เกมเทพนี่หว่า !!!

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengooo อ่านกระทู้
    เคลียอะไรครับ เกมส์เค้ายังไม่ทันจะออกขายเลย

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ออกวันนี้หรอครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหน่าเล่นมากกก

Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zalnw445 อ่านกระทู้
    เคลียอะไรครับ เกมส์เค้ายังไม่ทันจะออกขายเลย
    เค้าหมายถึง beta มั้ง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ลองเล่น ผี ก่อนถ้าสนุกถูกใจ จัดแผ่นแท้

กล่าวขอบคุณ
    149
    ผม เล่น ใน xbox 360 มันมาได้ 2 วันแล้ว นะ ครับ bata ผมเล่นไป 15 ชั่ว โมงแนะ

กล่าวขอบคุณ
    149
    เล่น 15 ชั่มโมงผม ว่าคงไม่ใช่ bata ละ แหละ แต่ผม เล่นแผ่น ผี นะ

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    xbox ได้เล่นก่อนเป็นเรื่องปกติ -.-
    เพราะมันไม่ต้องรอ Crack *-*

กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    Xbox ออกตั้งแต่ วัน เสาร์นู้น

Gunz
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 898
    กลัวจะผิดคาดอะเกมนี้ รู็สึกแปลกๆไงไม่รู้

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    Xbox360 เพื่อนผมเล่นจบไปละครับ ชาว PC ก็นะ ลูกเมียน้อยตลอด

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ผมสั่งของXboxไป พึ่งได้เมื่อเย็นนี่เอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    พวกคอนโซลไปอยู่หลังเขามาป่าว PC Beta หลุดมาเป็นครึ่งปีแล้วพึ่งได้เล่นหรอ

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    จองไปแล้ว รอของส่ง รอลุ้นชุดสะสม+ GTX580

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    น่าเล่นมากๆอะ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ขอ บอก ว่า ดี มาก ๆ ครับ

จบ กับ Xbox360 ไป ละ (มี ตั้ง 3 แบบ หน่ะ)

อยาก ให้ ลอง เล่น กัน ^ ^

skill อัพ ยัง ไง ก็ อัพ ไม่ได้ ทุกสาย นะ เพราะ ฉะนั้น เลือก ดี ๆ นะ
    PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เล่นบน 360 จบไปแล้วเหมือนกัน เกมสนุกมาก

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ได้เล่นbata แล้วตายบ่อยครับเกมนี้

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ดูจากคะแนน เยอะใช่เล่นนะเนี่ย...

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ enosaffeyosa อ่านกระทู้
    พวกคอนโซลไปอยู่หลังเขามาป่าว PC Beta หลุดมาเป็นครึ่งปีแล้วพึ่งได้เล่นหรอ
    แล้วมันดีไหมละครับ Beta