ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    1

Angry แบบนี้ยังปกติมั้ย

[IMG][/IMGม

ถือว่าร้อนมากมั้ยต้องทำไงดี

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แอบร้อนนิดๆ แนะนำลบ Baidu ทิ้งด้วยยยยยยครับเปิดมาถึงกับสะดุ้งเห็น Baidu เต็มเครื่อง ว่าแต่เป็น N/B หรือ Pc ครับ ถ้าPC ใช้มาสักระยะนึงแล้วถอดมาเช็ดฝุ่น เปลี่ยนซีลีโคลนใหม่ก็จะทำให้เย็นขึ้นครับ
    My Device : Cpu-Intelcore I7-4770 MB-AsRock Fatal1ty H87 performance GPU-GTX770 Ram-Hyperx 8GB (4*2) Case-Corsair 300r

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patarathorn อ่านกระทู้
    แอบร้อนนิดๆ แนะนำลบ Baidu ทิ้งด้วยยยยยยครับเปิดมาถึงกับสะดุ้งเห็น Baidu เต็มเครื่อง ว่าแต่เป็น N/B หรือ Pc ครับ ถ้าPC ใช้มาสักระยะนึงแล้วถอดมาเช็ดฝุ่น เปลี่ยนซีลีโคลนใหม่ก็จะทำให้เย็นขึ้นครับ
    Notebook นะ

กล่าวขอบคุณ
    54
    Notebook ถือว่าปกติครับ ถ้าขึ้นไป 75-80 น่าเป็นห่วงครับ
    My Device : Cpu-Intelcore I7-4770 MB-AsRock Fatal1ty H87 performance GPU-GTX770 Ram-Hyperx 8GB (4*2) Case-Corsair 300r

กล่าวขอบคุณ
    54
    ปล.โน็ตบุคก็ทำความสะอาดได้นะครับ เปลี่ยนซีลีโคลนที่ cpu ได้เหมือนกัน ซีโลโคลนแล้วแต่เกรด ไม่น่าเกิน 300 บาทถ้าทำเองไม่สะดวกยกไปให้ร้านทำความาสะอาดให้ก็ได้ครับ

ประสบการณ์จะสอนเรา ว่าการทำความดีโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน มันดียังไง ซึ่งมันไม่ได้มาเฉพาะชาติหน้าหรอก
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    ปกติของ nb. ครับ

ยิ่งถ้าเครื่องที่ทำจากอลูมิเนียม โลหะ สุดยอดเลยครับ
    CPU i5 3570K + VGA GTX970
    เล่นเกม ต้องเน้น VGA นะจ๊ะ