ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

RAN Online

Dragon Nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน เกมซี้ดสำหรับคนวัยมัน
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
เกมซี้ด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 273

[📌1 ʟɪɴᴋ ɪsᴏ] FARCRY Anthology - FarCry Collection

FARCRY Anthology

Genre: Action, Adventure
    Developer: Ubisoft Montreal
    Publisher: Ubisoft
    Platform: Windows

sᴄʀᴇᴇɴsʜᴏᴛ

FARCRY

FARCRY 2

FARCRY 3

FARCRY 3 - Blood Dragon

FARCRY 4

FARCRY - Primal

FARCRY 5

▁ ▂ ▄ ▅ ▆ ▇ █ ƓƛMЄ ƖƝƑƠ █ ▇ ▆ ▅ ▄ ▂ ▁

The Far Cry series is a franchise of first-person shooter computer and video games, named after the first game of the series. The first game, Far Cry, is a developed by Crytek Studios in Germany and published by Ubisoft on March 23, 2004 for Microsoft Windows. Far Cry received positive reviews upon release. The original game has since spawned a series of sequels and spin-off games

ᴰᴼᵂᴺᴸᴼᴬᴰ

FARCRY

FARCRY 2

FARCRY 3

FARCRY 3 - Blood Dragon

FARCRY 4

FARCRY - Primal

FARCRY 5

โปรดอ่าน(Read Me)
    1.อยากให้อัพเกมไหน Comment ไว้ได้เลย (ถ้าหาได้น่ะ :P)
    2.จะไม่อัพไฟลฺขึ้นบนเว็บบริการฝากไฟล์ออนไลน์ประเภทที่ต้องเติมซื้อ VIP (เคยมีประสบการณ์กับการนั่งโหลดที่ Part แล้วมาแตกไฟล์อีก รู้สึกเสียเวลาไปเยอะมาก XD )
    3.ผมอยากให้ USER ที่อยากเล่นเกมแต่ละเกมได้โหลดเกมแบบเต็มสปีด และโหลด 1 Link 1Part จบ ไม่ต้องไปโหลดทีล่ะไฟล์
    4.ถ้าโหลดเกมมาแล้วถูกใจ กรุณาสนับสนุนของแท้ด้วยนะครับ เพื่อให้ผู้พัฒนามีงบไปทำเกมต่อ
    5.ผมจะเน้นอัพไฟล์ประเภท ISO (ถ้าอัพเป็นไฟล์ RAR ZIP 7zip ต้องไปแตกไฟล์อีก ซึ่งมันนานกับเกมที่ไฟล์ขนาดใหญ่)
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ERRORXPCW : 18th April 2018 เมื่อ 07:00

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับเล่นได้ 10000000% ถ้าเป็นไปได้ขอเกมส์ street fighter iv ด้วยได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungjung_955 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้ 10000000% ถ้าเป็นไปได้ขอเกมส์ street fighter iv ด้วยได้ไหมครับ
    จัดไป สนับสนุนของแท้ด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ERRORXPCW : 18th April 2018 เมื่อ 07:00

กล่าวขอบคุณ
    52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kungjung_955 อ่านกระทู้
    ตามลิ้งนี้เลยครับ อัพให้แล้ว http://destyy.com/wdkDgT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ERRORXPCW อ่านกระทู้
    ตามลิ้งนี้เลยครับ อัพให้แล้ว http://destyy.com/wdkDgT
    ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ iv นี้คือภาคล่าสุดเลยใช้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ----UPDATE----

Far Cry 5
    SUPPORT THE SOFTWARE DEVELOPERS. BUY IT!

กล่าวขอบคุณ
    52
    ----UPDATE----

FarCry 5 [Repack - Fitgirl] Eng Only - UPLOAD COMPLETE
    Size:17.2 GB
    SUPPORT THE SOFTWARE DEVELOPERS. BUY IT!

Tags for this Thread