ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

ปัญหาเรื่องร่างกาย

อยากถาม2เรื่องครับ
    1.สายตานี่ดูยังไงสั้นครับผมลองมองไกลๆนี่มัวละ เวลาจ่ออะไรมันมีอะไรคล้ายสะเก็ดละมั้งเยอะๆอ่ะนัยตาอ่ะครับบอกไม่ถูกไม่รู้สายตาสั้นเปล่า แล้วผมก็กระพริบตาครั้งละ2-3ทีอ่ะ -.-

2.ฟันเหลืองนี่เป็นบางคนเปล่าครับเรานี่ไปหาหมอไปขูดหินปูนมาทุกเทอมอ่ะแล้วมันขาวนิดๆเปงเกี่ยวกับกรรมพรรณเหรอเปล่า ผมแปรงฟันหนละ2-3รอบอ่ะช้าๆ

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    1. นั่นแหละสั้นครับแต่มันมีระดับของมันถ้าพอที่คุณจะมองกระดานแล้วเรียนได้ก็ไม่ต้องใส่แว่นอะไรหรอกครับ เดี๋ยวมันจะกลับมาชัดเอง ส่วนไอ้ที่บอกไม่ถูก เป็นจุดสีดำๆรึเปล่าถ้าใช่ ก็วุ้นเสื่อมครับไม่ต้องกังวลไม่มีปัญหาไร แต่ดูจากการกระพริบตาคุณเป็นคนตาแห้ง อาจมาจากเล่นคอมเยอะ ซึ่งส่งผลให้จุดสีดำๆขึ้น ถ้าเล่นเยอะเป็นเวลานานมันก็จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนเยอะขนาดไหนก็ไม่ทราบ

2.ลองเปลี่ยนเป็นแปลงเร็วๆสิครับ เผื่อมันจะขาวขึ้น แต่ผมมีเพื่อนคนนึง ฟันเหลืองมันไม่ได้เหลืองแบบเป็นคาบมันเหลืองแบบข้างในฟันมันเหลืองเลย สาเหตุก็ไม่ทราบเหมือนกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    แล้วข้อแรกอ่ะที่บอกว่าเป็นจุดดำๆอ่ะมันไม่น่มช่นะมันเป็นจุดขาวๆมันวิ่งนัยตาผมอ่ะผมลองจ้องกำแพงอ่ะแล้วเห็นตัวขาวๆมั้งนะวิ่งเ๖้มไปหมดเลยทำให้มองไม่เห็นขอแบบละเอียดอีกหน่อยครับ
    ข้อ2นี่มีวิธีอื่นอีกไหม

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 338
    ฟันเหลือง ง่ายมากไปฟอกฟันสิครับ