ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

ปัญหาเรื่องร่างกาย

อยากถาม2เรื่องครับ
    1.สายตานี่ดูยังไงสั้นครับผมลองมองไกลๆนี่มัวละ เวลาจ่ออะไรมันมีอะไรคล้ายสะเก็ดละมั้งเยอะๆอ่ะนัยตาอ่ะครับบอกไม่ถูกไม่รู้สายตาสั้นเปล่า แล้วผมก็กระพริบตาครั้งละ2-3ทีอ่ะ -.-

2.ฟันเหลืองนี่เป็นบางคนเปล่าครับเรานี่ไปหาหมอไปขูดหินปูนมาทุกเทอมอ่ะแล้วมันขาวนิดๆเปงเกี่ยวกับกรรมพรรณเหรอเปล่า ผมแปรงฟันหนละ2-3รอบอ่ะช้าๆ

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    1. นั่นแหละสั้นครับแต่มันมีระดับของมันถ้าพอที่คุณจะมองกระดานแล้วเรียนได้ก็ไม่ต้องใส่แว่นอะไรหรอกครับ เดี๋ยวมันจะกลับมาชัดเอง ส่วนไอ้ที่บอกไม่ถูก เป็นจุดสีดำๆรึเปล่าถ้าใช่ ก็วุ้นเสื่อมครับไม่ต้องกังวลไม่มีปัญหาไร แต่ดูจากการกระพริบตาคุณเป็นคนตาแห้ง อาจมาจากเล่นคอมเยอะ ซึ่งส่งผลให้จุดสีดำๆขึ้น ถ้าเล่นเยอะเป็นเวลานานมันก็จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ จนเยอะขนาดไหนก็ไม่ทราบ

2.ลองเปลี่ยนเป็นแปลงเร็วๆสิครับ เผื่อมันจะขาวขึ้น แต่ผมมีเพื่อนคนนึง ฟันเหลืองมันไม่ได้เหลืองแบบเป็นคาบมันเหลืองแบบข้างในฟันมันเหลืองเลย สาเหตุก็ไม่ทราบเหมือนกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    แล้วข้อแรกอ่ะที่บอกว่าเป็นจุดดำๆอ่ะมันไม่น่มช่นะมันเป็นจุดขาวๆมันวิ่งนัยตาผมอ่ะผมลองจ้องกำแพงอ่ะแล้วเห็นตัวขาวๆมั้งนะวิ่งเ๖้มไปหมดเลยทำให้มองไม่เห็นขอแบบละเอียดอีกหน่อยครับ
    ข้อ2นี่มีวิธีอื่นอีกไหม

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ฟันเหลือง ง่ายมากไปฟอกฟันสิครับ