ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231

Question เวลาเข้าห้องน้ำ ใครเป็นแบบนี้บ้างครับ???

ไม่ว่าจะเป็นห้องน้ำ สาธารณะ/โรงเรียน/ห้าง ที่ไหนก็ตาม .. เวลาปวดฉี่ ผมต้องเข้าไปในห้องน้ำอะ ไม่กล้าฉี่ ที่โถ

ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกันนะ อายเปล่าฟร่ะ

เคยลองยืนฉี่ดู มันไม่ออกเลยซักหยด บางทีห้องน้ำเต็ม โถว่างอย่างเยอะ ก็ต้องยืนรอ 55+ ทำเป็นเนียนคลำท้อง ปวดขรี้

ใครเป็นแบบนี้บ้างครับ ???
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ผมก็เป็น ฉี่ ในห้องน้ำ มันปล่อยได้เต็มที่เลย

แต่ฉี่ โถ เหมือนมันรีบ ฉี่ กลัวคนอื่นเห็น ( มั่ง ! )
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมไม่ชอบที่โถนะ มันรู้สึกไม่มีความสุขยังไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ผมฉี่มันโถนอกสุดเลย มั่นใจในความเป็นชาย และสิ่งที่ได้มา ฮ่าๆๆๆๆ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ถ้าไปกับเพื่อน เป็นเรื่องที่จะหลีกเลี่ยง แต่ถ้าไปคนเดียว ก็"อาจจะ"ใช้บริการโถฉี่นะ

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    ผมเคยเจอสถานการณ์กดดันตอนไปสอบ smart1 ของธรรมศาสตร์ที่เมืองทอง การเข้าห้องน้ำเป็นอะไรที่ลำบากมากมาย เพราะ ตอนยืนหน้าโถจะมีรังสีกดดันจากด้านหลัง "เร็วๆสิฟะ" ฟุ้งไปหมด เนื่องจากกว่าห้องน้ำไม่เพียงพอ เมื่อเทียบกับ สถานที่สอบที่ใหญ่จนคิดในใจ "ทำไมไม่ทำห้องน้ำให้มันใหญ่ๆกว่านี้หน่อยนะ - -"

จากสถานการณ์แบบนั้นทำให้ ฉี่หน้าโถไม่ออกครับ เลยต่อคิวแถวหน้าห้องดีกว่า เพราะ มันกันรังสีกดดันจากข้างหลังที่ต่อคิวได้ดีกว่า

ปล. ผู้หญิงหรอครับ ต่อแถวยังกับเล่น****ูเอ๋ยเลยล่ะครับ น่าสงสารกว่าผู้ชายเยอะเลยล่ะ - -
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    เข้าห้องที่มีที่นั่งหรือโถส้วมมันรู้สึกสบายใจกว่านะผมว่า เพราะมันรู้สึกส่วนตัวดี ส่วนจะโถยืนก็ได้ครับแต่ท่าคนเยอะๆก็อยากเข้าห้องโถส้วมมากกว่ามันตะงิดๆ

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ผมก็ชอบเข้าไปฉี่ในห้องนะครับ แต่บางทีถ้าไม่มีคนตรงบริเวณโถเลยหรือไม่ก็คนแบบอยู่ห่างๆกันสัก2-3บล็อค และมันไม่ไหวจริงๆ ผมก็เข้าไปฉี่ที่โถเหมือนกันนะ เพราะผมรู้สึกว่า ถ้าจะยืนฉี่ที่โถ มันก็ต้องเขยิบ เข้าไปจนอกไปติดตรงโถเลยอะครับถึงจะไม่มีใครเห็น ซึ่งบอกตรงๆนะ ว่าผมค่อนข้างขยะแขยงตรงส่วนนี้เป็นพิเศษอะครับ

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    ผมบางครั้งครับ 55+
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    โถฉี่มันมีหลายแบบนะครับบางทีมีน้ำขังนิดๆ บางทีเอาลูกเหม็นวาง บางทีต่ำเกินไป ลองพิจารณาดูดีๆนะครับเราฉี่ลงแล้วมันจะกระเด็นรึป่าว เพราะผมเคยมีประสบการณ์คือผมไปเทียวแนวทางเหนือแล้วพกกางเกงยีน1ตัวไป3วัน ใส่กางเกงยีนตัวเดียวแต่เวลานอนผมมีกางเกงขาสั้นใส่อยู่นะ หลังจากนั้นผมรู้สึกเอ้ขากลับรู้สึกเหม็นๆกางเกง คือกระเด็นเล็กๆน้อยๆแต่หลายๆทีก็เน่าได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    ฉี่่โถลดโลกร้อนนะเออ ช่วยชาติประหยัดน้ำ ประหยัดไฟ - -
    จะดูลายเซ็นต์ผมเหรอ........ฝันไปเหอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ของผม หนักกว่า แทบจะเรียกได้ว่าไม่เคยฉี่ที่ไหน นอกจากที่บ้านตัวเองเลยครับ ( แต่ถ้าจำเป็นจริงๆ ก็ต้องเข้าไปในห้องน้ำอยู่ดี )

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ผมก็ชอบในห้องนะ แม้แต่ในที่ทำงานก็เถอะ แต่ถ้าไม่มีโถก็ได้ ไม่อะไรมาก แต่จะรับไม่ได้กะโถเหม็นๆ เหลืองๆ คราบจิดและมีน้ำรั่วๆ แล้วถ้าไม่หันโปเกม่อนเข้าไปลึกๆก็รุ้สึกไม่ปลอดภัย พอยื่นเข้าไปลึกๆ กางเกงเลอะฉี่ไม่ไม่รู้ **** 55
    Western Digital

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    ผมประจำครับ ไม่เคยฉี่โถ

Your friends.!!!!!!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    เคยอยู่รอบยืนอยู่ๆดีๆ เพื่อนมาดึงผมออกขณะ.........

จากนั้นก็ไม่เคยปวดที่โรงเรียนเลย

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ผมใช้โถฉี่ประจำนะ ขี้เกียจเข้าไปในห้องน้ำ มันร้อน
    God's Right Seat

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ผมฉี่โถตลอดอะครับ = =

เข้าห้องเฉพาะตอนปวดอุจจาระเท่านั้น