ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

(ไร้สาระ)วันหยุดหมดแล้วพรุ่งนี้ไปทำงาน,เรียนกัน T^T

วันหยุดหมดแล้วนะครับ พรุ่งนี้ก็ทำงาน,เรียนกันแล้ว T^T

วันนี้ใครไปทำบุญบ้าง เห็นหลายๆคนบ่นว่าไม่มีคู่เวียนเทียน (ในบีๆผมเองล่ะ) แล้วทำไมไม่ไปกับผมล่ะครับ 55555+

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    698
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    การบ้านยังไม่ได้ทำ คิดแล้วปวดหัว
    จะร้องไห่ก็ต่อเมื่อมันล้มเหลวจริงๆ

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    ทำงาน 6 วัน หยุดเเค่วันเดียว คือ พฤหัสบดี ที่เหลือลุยงานยาว เมี๊ยว!! = ="
    ปล. 7-11 (บริษัท)
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    นั่นสิครับงานการยังไม่เสร็จสักอย่างหยุดเพลิน

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    มีงานทำก็ดีถมไปแล้วครับ ผมเคยตกงานมาหลายเดือน ออกจากงานแรกๆก็สบายอยู่หรอก ตื่นนอนกี่โมงก็ได้ ไม่ต้องไปวุ่นวายกับใคร

แต่นานๆไปเงินที่มีก็เริ่มหมดไป ทีนี้ความเครียดจะเข้ามาแทนที่ครับ = =

ทำงานว่าเครียดแล้ว แต่ตกงานนี่เครียดกว่าอีกนะครับ

จำไว้ว่ามีคนตกงานเยอะแยะครับ เราเป็นคนมีงานทำถือว่าโชคดีกว่าหลายๆคนเลยนะ

ปล. ''งานหนักไม่เคยฆ่าใครครับ แต่ตกงานนี่อาจฆ่าคนให้ตายได้''
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB