ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617

โฉมแรกของ Superman Man of Steel เมื่อพี่ซุปไร้กางเกงในสีแดง

:::โฉมแรกของ Superman Man of Steel:::
    ..:::จะเป็นอย่างไรเมื่อพี่ซุปไร้กางเกงในสีแดง:::..
    ------------------------------------------------------------------

"เออ ...มีใครเห็นกางเกงในผมบ้างไหมครับ"

------------------------------------------------------------------

หลังจากที่ปล่อยชื่อดาราที่จะมาเล่นในหนังเรื่องนี้ให้แฟนได้ ซี้ดดดด ไปพอหอมปากหอมคอแล้ว ล่าสุดทางวอร์เนอร์ บราเธอร์ส ได้ปล่อยภาพแรกออกมาให้แฟนได้ยลโฉมกันแล้วซึ่งก็ยังคงเอกลักษณ์รูปตัว s ที่หน้าอกและผ้าคลุมไว้เหมือนเดิม แต่สิ่งที่เปลี่ยนไปมากที่สุดก็คงเป็นกางเกงใน(สีแดง)ของพี่ซุปเราหาไม่มีครับพี่น้อง

พบกับพี่ซุปในบทนักรบ ผู้ท้าทวยเทพใน immortals (2011)

คาวิลล์(ผู้รับบทซุปเปอร์แมน)บอกใน Total Film เกี่ยวกับชุดซูเปอร์แมนว่า “มันเจ๋งสุดๆ ไม่มีความรู้สึกอื่นเลย ผมพูดกับตัวเองว่า ให้ตายสิ มันเป็นเรื่องจริงแล้ว ไม่ใช่เรื่องตลกอีกต่อไป นี่แหละ…เราได้เป็นมันแล้ว เราอยู่ท่ามกลางมันพอดี”(อะไรของมัน)

นอกจากคาวิลล์ที่รับบทเป็นคลาร์ก เคนท์ หรือซูเปอร์แมนแล้ว หนังยังมีเอมี่ อดัมส์ เป็นโลอิส เลน, เควิน คอสเนอร์ กับ ไดแอน เลน เป็นพ่อแม่บุญธรรมของเคนท์, รัสเซล โครว์ และ จูเลีย ออร์มอนด์ เป็นพ่อแม่จากดาวบ้านเกิดของซูเปอร์แมน, ไมเคิล แชนนอน เป็นนายพลซ็อดตัวร้าย และลอว์เรน ฟิชเบิร์น เป็นเพอรี่ ไวท์ บก.ผู้เป็นเจ้านายของเลน และ เคนท์

หนังจะได้ผู้กำกับสุดอาร์ตอย่างแซ็ค สไนเดอร์ (300,watchmen,sucker punch)ก็พอการันตีคุณภาพได้ส่วนหนึ่ง

ดูจากรายชื่อแล้วยอมรับว่าภาคนี้มันน่าสนใจสุดๆ ด้วยดาราระดับสุดๆ ผู้กำกับระดับสุดๆ และรอนานแบบสุดๆ(2013)

Man of Steel ออกฉายกรกฎาคม 2013

ที่สำคัญหนังเรื่องได้ผู้อำนวยการสร้างและควบคุมการผลิตจากผู้กำกับชื่อดังอย่าง คริสโตเฟอร์ โนแลน(memento,Batman begin,the dark knight,incetion)อีกทั้งยังได้มือเขียนบทโดย เดวิด เอส. โกเยอร์ (batman begin ,The Dark Knight,The Dark Knight Rises) มาเสริมทัพอีกด้วย

2012,2013 DC เรียกได้ว่าพยายามเปิดเกมรุกอย่างต่อเนื่องหลังจากที่ปล่อยให้ มาร์เวล กวาดรายได้ไปล่วงหน้าอย่างมากมายและประสบความสำเร็จอย่างต่อเนื่องทั้ง Ironman 1,2,Thor,Cap.และหนังที่จะมารวมญาติกันในปี 2012 The Avengers ซึ่งทาง DC ได้มีหนังที่ติดตลาดและเรียกว่าประสบความสำเร็จได้แบบเต็มปากแค่ BATMAN เท่านั้น(ถึงแม้ green lantern จะประกาศถึงการสร้างภาค2,3มาแล้ว แต่เรื่องรายได้ก็เรียกได้ว่าน่าผิดหวังพอสมควร)เพราะฉะนั้น Man of Steel จึงเรียกได้ว่าเป็นความหวังของ DC และของ วอร์เนอร์ บราเธอร์ส ที่็ Harry หนังหลักประจำปีเพิ่งจบไป และThe Darkknight ที่ประกาศเป็นภาคสุดท้ายของผู้กำกับคริสโตเฟอร์ โนแลน จึงต้องการหาหนังที่จะมาเกาะตลาด ซึ่งต้องคอยดูว่าการระดมพล ดารา ผู้กำกับ ผู้อำนวยการสร้าง ที่มากฝีมือทั้งหลายที่ได้ประกาศไปนั้น จะสามารถทำให้หนังเป็นที่กล่าวขวัญเป็นตำนานอย่าง The Darkknight ได้ไหม เป็นเรื่องที่...น่าติมตาม

thank ด้วยเพื่อเป็นกำลังใจ + แลกเปลี่ยนความคิด

เพิ่มเติม

เมื่อพระเอกของเรื่องอย่าง Henry Cavill มาในลุคใหม่กับทรงผมของคาแร็คเตอร์ Clark Kent ด้วยผมหยิกตามแบบฉบับซุปเปอร์แมนในการ์ตูน ให้กับภาพยนตร์เรื่องใหม่ Man of Steel ของผู้กำกับ Zack Snyder ซึ่งนับว่าเรียกเสียงฮือฮาได้ดีทีเดียวในงาน SDCC 2011

พระเอก Henry Cavill ก็ยังให้สัมภาษณ์ถึงบทบาทใหม่ของตัวละครฮีโร่ DC Comics อย่าง Superman ถึงความรู้สึกเมื่อเขาได้ใส่ชุดคอสตูม Superman ไว้ด้วยว่า "ผมว่ามันดูดีมากเลยนะ คงจะบอกคำอื่นไม่ได้นอกจากจะบอกว่าผมชอบมันนะ พวกเขาใส่ชุดให้ผมเสร็จ ผมก็ยืนหมุนตัวพร้อมทั้งยืนจ้องตัวเองอยู่หน้ากระจกและหัวเราะซะดังลั่นเลย ผมคิดในใจว่า 'โอเค นี่มันของจริงเลยนะ มันไม่ใช่เรื่องตลกแล้ว!!' ผมจะต้องแสดงให้ดีเมื่อได้มายืนอยู่ตรงจุดนี้" Henry กล่าว

และ Henry ยังเผยถึงการฟิตหุ่นและการออกกำลังกายเพื่อเตรียมรับบท Superman ของเขาเพิ่มอีกด้วย "ช่วงนี้ผมต้องกินโปรตีนเสริมกล้ามเนื้อ เพื่อที่จะให้ดูบึกบึนมากขึ้น และออกกำลังกายอีกวันละประมาณ 2 ชั่วโมงครึ่งเพื่อเสริมสร้างกล้ามเนื้อผมให้ดูแข็งแรงขึ้นอีก และเพื่อให้เข้ากับคาแร็คเตอร์ของ Superman ด้วย"

นอกจากนี้ Henry Cavill ยังกล่าวติดตลกทิ้งท้ายไว้ด้วยว่า "ผมภูมิใจมากที่ผมเป็นคนอังกฤษแต่ได้เล่นหนังในคาแร็คเตอร์ของการ์ตูนอเมริกัน"

Man of Steel มีกำหนดเข้าฉานในวันที่ 14 มิถุนายน 2013 นำแสดงโดย Henry Cavill, Diane Lane, Kevin Costner, Amy Adams, Laurence Fishburne, Michael Shannon, Russell Crowe, Julia Ormond กำกับโดย Zack Snyder.
    ข่าวจาก www.nangdee.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 5th August 2011 เมื่อ 17:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    มีอยู่มั้งครับ แค่เงามันบังไว้เฉยๆมั้ง เขาคงไม่เสี่ยงเอาสิ่งของสำคัญออกไปหรอก - -

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    ทรงผมใหม่ ทรงหัวหยิก -*-

กล่าวขอบคุณ
    785
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    มีอยู่มั้งครับ แค่เงามันบังไว้เฉยๆมั้ง เขาคงไม่เสี่ยงเอาสิ่งของสำคัญออกไปหรอก - -

DC ยุคใหม่ไร้กางเกงในสีแดง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ semakutay อ่านกระทู้

ดูแปลกๆไงไม่รู้
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ semakutay อ่านกระทู้

ก็เท่ห์ดีนะครับไม่มีกางเกงในสีแดง
    I LOVE LINKIN PARK

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    มีหนังที่อยากดูอีกแล้ว

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    2
    ช่วงนี้ MARVEL มาแรง ถึงเวลาของ DC บ้างแล้ว ^^

---------------------------------------------------------------

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    DC แสดงแสงยาณุภาพมั่งแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย damkapee : 7th August 2011 เมื่อ 04:07
    Booker, Catch!!

กล่าวขอบคุณ
    785
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ damkapee อ่านกระทู้
    DC แสดงแสงยาณุภาพมั่งแล้ว
    ใช่ ปีหน้ามันแน่ทั้ง Dc และมารเวลจัดหนักทั้งนั้น เดือน กค. มันแน่เดือนนี้ ทั้ง Batman อแวนเจอร์ ต้นปี มี suprtman อีก ว้าวสุดๆอะ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    มันกลายเป็นชุดนาโน ไปหมดแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    มันหยดล่ะคราวนี้