ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Forest dong dib
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1

Red face แนะนำ Anime ให้ผมหน่ิอยขอบคุณครับ

ผมชอบแนวการ์ตูนแบบนี้น้ะ เดี๋ยวบอกให้ฟัง ๆ

แนวก็ประมาณนี้น้ะีที่ผม ไม่เอาซับน้ะครับ

Naruto Shippuden
    Reborn
    Bleach

หลังๆ เมื่อเริ่มโตขึ้นก้ดู

K-on

ฮารุฮิ <<< ตกลงแล้วพระเอกเนี้ยแหละ ผู้สร้างโลกน้ะผมว่า เพราะเป็นคนเลือกว่า จะไปสู่ อนาคตที่ไม่มีพลัง และ บรรจุบันที่วุ่นวายต่อไป
    (ใครไม่เคยดูแนะนำ คนที่ดูมักจะเบื่อภาคแรก ตอน อลเวงสิงหา แต่รับรองได้ว่า ภาค 2 โคตรสงสารพระเอกเลย ตามหา ฮารุฮิ อย่างเดียว TT)

ตอนนี้กำลังจะดูอีกก้คงจะเป็น (โทระโดร)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    to aru majutsu no index น่าจะ ok นะครับ
    ตาต่อตา ฟันต่อฟัน ความชั่วต่อความชั่ว มอดไหม้ไปซะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โอก้าซัง ~~~ มัสสึชิม่า
    จักรวาลอันไกลโพ้น
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    กินทามะ ดูยัง

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    one piece

Beelzebub (ไม่แน่ใจว่าLCออกยัง)

Highschool of the dead

Shana

The Prince of Tennis

Zero No Tsukaima

ปล.ตอนเย็นนั่งดูK-on ช่อง78 พากษ์เสียงยุยได้เหียกมากกก -.-

ปล2 ฮารุฮิเป็นพระเจ้าครับ เป็นพระเจ้าที่เอาแต่ใจด้วย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    -0- ถ้าอยากได้ ให้สนุก ฮารุฮิแนะนำให้ อ่าน โนเวล ครับ สนุด โคตร หลังจากใน อนิเมะและเดอะมูฟวี่คือเล่ม 6 ครับ ลองดูสนุกดี ผมติดงอมแงมเลย ตอนนี้อ่านเล่ม8อยู่ ความเดือดดาดของ สึซึมิยะ หุหุ
    แนะนำๆ
    ore no imouto ga konna ni kawaii wake ga nai น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก
    เนื้อเรื่องก็ ประมาณนี้
    เคียวซุเกะ โคซะกะ เป็นชายหนุ่มวัยสิบเจ็ดปีและเป็นนักเรียนมัธยมศึกษาตอนปลายอาศัยอยู่ในเมืองชิบะ จังหวัดชิบะ[6] มีน้องสาวหนึ่งคนชื่อ คิริโนะ อายุสิบสี่ปี แต่เข้ากันมิได้มานานหลายปี เขาจดจำได้ว่า น้องสาวให้ความสนใจแก่เขาเพียงด้วยชายหางตามอง และคาดหมายว่า ความสัมพันธ์คงเป็นเช่นนี้กันตลอดไป
    อย่างไรก็ดี วันหนึ่ง เขาพบกล่องดีวีดีที่น้องสาวทำหล่นไว้ ปกเป็นอะนิเมะแนวสาวน้อยเวทมนตร์ แต่ข้างในบรรจุแผ่นเกมลามกอนาจาร ซึ่งทำให้เขาตื่นเต้นตกใจเป็นอันมาก แต่เขาต้องตระหนกไปยิ่งกว่านั้นเมื่อน้องสาวพาเขาไปยังห้องของเธอในกลางดึกแล้วเปิดเผยว่า เธอคลั่งไคล้และสะสมอะนิเมะกับเกมที่มีเนื้อหาเร้ากำหนัด โดยเฉพาะที่ว่าด้วยการร่วมประเวณีกับญาติสนิท แต่ต้องเก็บรสนิยมนี้เป็นความลับตลอดมาเกลือกคนทั้งปวงรับไม่ได้ ทว่า เคียวซุเกะได้แสดงให้น้องสาวมั่นใจว่า เขามิได้รังเกียจเธอหรือความชื่นชอบของเธอแต่ประการใด กับทั้งยินดีช่วยเหลือให้เธออยู่ในสังคมได้อย่างมีความสุข
    นับแต่นั้น คิริโนะก็ร้องขอให้พี่ชายช่วยเหลือในหลาย ๆ เรื่อง รวมถึงเรื่องอะนิเมะและเกมเช่นว่า โดยเรียกขานว่าเป็น "การปรึกษาปัญหาชีวิต" และทวีความไว้วางใจในพี่ชายขึ้นโดยลำดับ คนทั้งสองจึงได้กลับมาสนิทสนมรักใคร่กันอีกครั้ง

คลิป op จากตอนที่ 13จากทั้งสิน 16ตอน

ถ้าชอบก็เสพได้เลยครับ -0- ผมสาวกเรื่องนี้อยู่ -0-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย damkapee : 6th June 2012 เมื่อ 04:41

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ^
    ^^
    ^^^

ผมเชียร์ น้องสาวๆ ๆ ๆครับแนะนำเลย

ปล. คิริโนะเป้นของผม

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,022
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    Dragonball
    Toradora!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Yosuga no sora

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    one piece

Beelzebub (ไม่แน่ใจว่าLCออกยัง)

Highschool of the dead

Shana

The Prince of Tennis

Zero No Tsukaima

ปล.ตอนเย็นนั่งดูK-on ช่อง78 พากษ์เสียงยุยได้เหียกมากกก -.-

ปล2 ฮารุฮิเป็นพระเจ้าครับ เป็นพระเจ้าที่เอาแต่ใจด้วย

ฮารุฮิ เป็น พระเจ้าซึน ส่วน นางาโตะ นี่ผมว่าเป็นเทพเจ้าเลยนะสามารถขโมยพลังของพระเจ้ามาใช้เปลี่ยนโลกได้ด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมว่าฮารุฮิน่าเบื่อสุดตอนเดจาวูง่ะ ว่าไหม =[ ]=
    ถ้อยคำจากใจ•[คนบ้าๆคนนึง]

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 338
    อืม ถ้าแนวนี้นะ ลองแนวกันดั้มดูไหมละครับ ภาคใหม่ๆดูง่ายนะ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4iKunG อ่านกระทู้
    Dragonball
    +1 ครับ ๆ ๆ ๆ ๆ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,808
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    Chrome Shelled REGIOS หนุกดีนะครับ

MACROSS Frontier ภาพสวยงามกระการตาที่สุดไม่เชื่อไปหาดูครับเนื้อเรื่องใช้ได้เลยครับ

Bakemonogatari-Nisemonogatari ถ้าชอบเเนวๆฮารุฮิเรื่องนี้ไม่เลวเลยทีเดียวครับอีกอย่างมันก็ค่ายเดียวกันกับเรื่องฮารุฮิครับ เเรกอาจดูเเปลกๆหน่อยครับ
    ดูไปเรื่อยๆเจะเข้าใจเอง เรื่องนี้ดังอยู่เหมือนกันครับตงพอๆกับharuhiเลย Bakemonogatariคือภาคเเรก Nisemonogatariคือภาคสอง Kizumonogatari the movie

หาได้จาก Tirkx หมดเลยยกเว้นBakemonogatari ที่โดนlc อยากได้pmมาครับมีอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttipron : 8th June 2012 เมื่อ 08:49