ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Forest dong dib
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Blog Entries
    1

Red face แนะนำ Anime ให้ผมหน่ิอยขอบคุณครับ

ผมชอบแนวการ์ตูนแบบนี้น้ะ เดี๋ยวบอกให้ฟัง ๆ

แนวก็ประมาณนี้น้ะีที่ผม ไม่เอาซับน้ะครับ

Naruto Shippuden
    Reborn
    Bleach

หลังๆ เมื่อเริ่มโตขึ้นก้ดู

K-on

ฮารุฮิ <<< ตกลงแล้วพระเอกเนี้ยแหละ ผู้สร้างโลกน้ะผมว่า เพราะเป็นคนเลือกว่า จะไปสู่ อนาคตที่ไม่มีพลัง และ บรรจุบันที่วุ่นวายต่อไป
    (ใครไม่เคยดูแนะนำ คนที่ดูมักจะเบื่อภาคแรก ตอน อลเวงสิงหา แต่รับรองได้ว่า ภาค 2 โคตรสงสารพระเอกเลย ตามหา ฮารุฮิ อย่างเดียว TT)

ตอนนี้กำลังจะดูอีกก้คงจะเป็น (โทระโดร)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    to aru majutsu no index น่าจะ ok นะครับ
    ตาต่อตา ฟันต่อฟัน ความชั่วต่อความชั่ว มอดไหม้ไปซะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โอก้าซัง ~~~ มัสสึชิม่า
    จักรวาลอันไกลโพ้น
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    กินทามะ ดูยัง

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    one piece

Beelzebub (ไม่แน่ใจว่าLCออกยัง)

Highschool of the dead

Shana

The Prince of Tennis

Zero No Tsukaima

ปล.ตอนเย็นนั่งดูK-on ช่อง78 พากษ์เสียงยุยได้เหียกมากกก -.-

ปล2 ฮารุฮิเป็นพระเจ้าครับ เป็นพระเจ้าที่เอาแต่ใจด้วย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    -0- ถ้าอยากได้ ให้สนุก ฮารุฮิแนะนำให้ อ่าน โนเวล ครับ สนุด โคตร หลังจากใน อนิเมะและเดอะมูฟวี่คือเล่ม 6 ครับ ลองดูสนุกดี ผมติดงอมแงมเลย ตอนนี้อ่านเล่ม8อยู่ ความเดือดดาดของ สึซึมิยะ หุหุ
    แนะนำๆ
    ore no imouto ga konna ni kawaii wake ga nai น้องสาวของผมไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก
    เนื้อเรื่องก็ ประมาณนี้
    เคียวซุเกะ โคซะกะ เป็นชายหนุ่มวัยสิบเจ็ดปีและเป็นนักเรียนมัธยมศึกษาตอนปลายอาศัยอยู่ในเมืองชิบะ จังหวัดชิบะ[6] มีน้องสาวหนึ่งคนชื่อ คิริโนะ อายุสิบสี่ปี แต่เข้ากันมิได้มานานหลายปี เขาจดจำได้ว่า น้องสาวให้ความสนใจแก่เขาเพียงด้วยชายหางตามอง และคาดหมายว่า ความสัมพันธ์คงเป็นเช่นนี้กันตลอดไป
    อย่างไรก็ดี วันหนึ่ง เขาพบกล่องดีวีดีที่น้องสาวทำหล่นไว้ ปกเป็นอะนิเมะแนวสาวน้อยเวทมนตร์ แต่ข้างในบรรจุแผ่นเกมลามกอนาจาร ซึ่งทำให้เขาตื่นเต้นตกใจเป็นอันมาก แต่เขาต้องตระหนกไปยิ่งกว่านั้นเมื่อน้องสาวพาเขาไปยังห้องของเธอในกลางดึกแล้วเปิดเผยว่า เธอคลั่งไคล้และสะสมอะนิเมะกับเกมที่มีเนื้อหาเร้ากำหนัด โดยเฉพาะที่ว่าด้วยการร่วมประเวณีกับญาติสนิท แต่ต้องเก็บรสนิยมนี้เป็นความลับตลอดมาเกลือกคนทั้งปวงรับไม่ได้ ทว่า เคียวซุเกะได้แสดงให้น้องสาวมั่นใจว่า เขามิได้รังเกียจเธอหรือความชื่นชอบของเธอแต่ประการใด กับทั้งยินดีช่วยเหลือให้เธออยู่ในสังคมได้อย่างมีความสุข
    นับแต่นั้น คิริโนะก็ร้องขอให้พี่ชายช่วยเหลือในหลาย ๆ เรื่อง รวมถึงเรื่องอะนิเมะและเกมเช่นว่า โดยเรียกขานว่าเป็น "การปรึกษาปัญหาชีวิต" และทวีความไว้วางใจในพี่ชายขึ้นโดยลำดับ คนทั้งสองจึงได้กลับมาสนิทสนมรักใคร่กันอีกครั้ง

คลิป op จากตอนที่ 13จากทั้งสิน 16ตอน

ถ้าชอบก็เสพได้เลยครับ -0- ผมสาวกเรื่องนี้อยู่ -0-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย damkapee : 6th June 2012 เมื่อ 04:41

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    ^
    ^^
    ^^^

ผมเชียร์ น้องสาวๆ ๆ ๆครับแนะนำเลย

ปล. คิริโนะเป้นของผม

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    Dragonball
    Toradora!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Yosuga no sora

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    one piece

Beelzebub (ไม่แน่ใจว่าLCออกยัง)

Highschool of the dead

Shana

The Prince of Tennis

Zero No Tsukaima

ปล.ตอนเย็นนั่งดูK-on ช่อง78 พากษ์เสียงยุยได้เหียกมากกก -.-

ปล2 ฮารุฮิเป็นพระเจ้าครับ เป็นพระเจ้าที่เอาแต่ใจด้วย

ฮารุฮิ เป็น พระเจ้าซึน ส่วน นางาโตะ นี่ผมว่าเป็นเทพเจ้าเลยนะสามารถขโมยพลังของพระเจ้ามาใช้เปลี่ยนโลกได้ด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมว่าฮารุฮิน่าเบื่อสุดตอนเดจาวูง่ะ ว่าไหม =[ ]=
    ถ้อยคำจากใจ•[คนบ้าๆคนนึง]

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อืม ถ้าแนวนี้นะ ลองแนวกันดั้มดูไหมละครับ ภาคใหม่ๆดูง่ายนะ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4iKunG อ่านกระทู้
    Dragonball
    +1 ครับ ๆ ๆ ๆ ๆ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    Chrome Shelled REGIOS หนุกดีนะครับ

MACROSS Frontier ภาพสวยงามกระการตาที่สุดไม่เชื่อไปหาดูครับเนื้อเรื่องใช้ได้เลยครับ

Bakemonogatari-Nisemonogatari ถ้าชอบเเนวๆฮารุฮิเรื่องนี้ไม่เลวเลยทีเดียวครับอีกอย่างมันก็ค่ายเดียวกันกับเรื่องฮารุฮิครับ เเรกอาจดูเเปลกๆหน่อยครับ
    ดูไปเรื่อยๆเจะเข้าใจเอง เรื่องนี้ดังอยู่เหมือนกันครับตงพอๆกับharuhiเลย Bakemonogatariคือภาคเเรก Nisemonogatariคือภาคสอง Kizumonogatari the movie

หาได้จาก Tirkx หมดเลยยกเว้นBakemonogatari ที่โดนlc อยากได้pmมาครับมีอยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuttipron : 8th June 2012 เมื่อ 08:49