ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189

Exclamation Resident Evil 6 - E3 Official Trailer เผยแล้วชื่ออย่างเป็นทางการของสาวผมดำที่ถกถียงกันมานาน

Resident Evil 6 - E3 Official Trailer

หลายคนคงจะสงสัยว่าสาวสวยหมวยเอ็กซ์ที่พันผ้ามันคอคนนี้คือใคร?

มีข่าวลือมาต่างๆนาๆว่าเธอคือร่างโคลนของเอด้าบ้างล่ะ ไม่ใช่เอด้าบ้างล่ะ ใน Trailer ได้ประกาศอย่างเป็นทางการแล้วว่า

เธอคือ เอด้า หว่อง ตัวจริงเสียงจริงแน่นอน และในTrailer ได้เปิดเผยข้อมูลเนื้อเรื่องบางส่วนและระบบการเล่นอีกนิดหน่อยออกมาให้ชมกันอีกด้วย

เรามาชมภาพกันเลยดีกว่า

ความลับของเฮเลนน่า

ตัวละครใหม่ที่มาเตือนลีออนถึงพิษสงของ C virus

นี่คือกัปตันของเครืองบินที่ลีออนนั่งมาที่จีน

เอด้า หว่องในชุดแดง คลายข้อสงสัยของหลายคนว่าเธอเป็นโคลนนิ่ง

เหมือนว่าภาพนี้เธอกำลังติดต่อกับใครบ้างคนอยู่ (หน้าคุ้นๆมากไปดูในตัวอย่างเอาเอง)

ใกล้กันแล้วนะครับสำหรับวันว่างจำหน่ายในเครื่องคอนโซล เตรียมเงินไว้ได้เลย
    ส่วนชาว PC ลูกเมียน้อยก็รอฟังข่าวดีกันต่อไป
    อ่อสำหรับชาวพีซี ตอนนี้มีเว็บไซต์หนึ่งได้ออก เสปคขั้นต่ำและขั้นแนะนำอย่างไม่เป็นทางการมาแล้วนะครับ

รายละเอียด:

ขอย้ำ!!ว่าเป็นเสปคอย่างไม่เป็นทางการนะครับ ยังไม่มีการยืนยังจากทางบริษัท CAPCOM ว่าเกมส์นี้จะใช้เสปคเท่าไร.

Credit: youtube.com + google.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazeyuki : 5th June 2012 เมื่อ 04:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    นอนดึกจริงนะครับ ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอบคุณครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Talking

ลูกขายของ vesker
    ต่อไปน่าจะมีลูกของ obama

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    โหดูสนุกกว่าหนังอีก re อีก. อ่อผู้หญิงที่ใส่แว่นนั่งหน้าคอมภาพที่2นั้นคือ hunnigan. น๊ะจากภาคที่4 คนที่มอบภารกิจให้ลีออน

http://residentevil.wikia.com/Ingrid_Hunnigan
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiyomaru32 : 5th June 2012 เมื่อ 07:51
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    สเป็กคงไม่ต่างอะไรไปมากเนอะ ถึงจะไม่เป็นทางการก็เถอะดูๆแล้วสูงกว่าภาค 5 เล็กน้อยถึงปานกลาง อยากเปลื่ยนแนวมานานแล้วในที่สุด BIO ก็เป็นเกมแอคชั้นอย่างเต็มรูปแบบ T^T

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    มันจะเป็นภาคจบรึยังเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ada wong

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ตอนแรกก็คิดแล้วว่าไม่ใช่คนอื่นหรอก ^^

เห็นตัวอย่างใหม่นี้แล้วน่าเล่นมากๆครับ

จัดเต็มสัตว์ประหลาด+มินิเกมเลยทีเดียว

ส่วนสเปคคงไม่ต่างจากนี้เท่าไร

สบายๆเลยครับ ^^

ゆっくり~ ゆっくり~ だね。
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiyomaru32 อ่านกระทู้
    โหดูสนุกกว่าหนังอีก re อีก. อ่อผู้หญิงที่ใส่แว่นนั่งหน้าคอมภาพที่2นั้นคือ hunnigan. น๊ะจากภาคที่4 คนที่มอบภารกิจให้ลีออน

http://residentevil.wikia.com/Ingrid_Hunnigan
    ที่ผมหมายถึงคือตาคนสวมชุดคุณหมอตั้งหากล่ะครับ

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    co-op ถ้าจะมันหยดเลยแหะ

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    เนื้อเรื่องมันหยดติ้งเลย แต่ระบบอันนี้ไม่รู้นะ

ลูกเมียน้อยอย่างผมรอนะครับ

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    น่าเล่นมากเลยยคับบบบบบ

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    น่าเล่นมากกกกกกกก