ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

สอบถามเรื่องคีย์บอร์ดเล่นเกมส์

มีงบ1500-2000 บาท นี้ตัวไหนดี ส่วนใหญ่ไว้เล่น diabol 3 กับ hon
    ขอถามนิดนึง เมาส์ที่มีไฟในตัวนี้เวลาเล่น นานๆ เล่นมันจะร้อนไหมอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    เอาที่ถนัด ที่ชอบ ถ้าเป็นผม ผมจะซื้อ keyboard+mouse wireless990 ของ logitech

เมาส์มีไฟไม่ร้อนครับ เป็นแสง LED

ตอนนี้ใช้ของ Razer lycosa mirror + abysus mirror + steelserie V2 แต่จริงๆแล้ว อยากได้ wireless มากกว่า

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    เมาส์ผมร้อนครับ xai

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ต้องเจอของแรร์

เมาส์แนะนำรุ่นนี้ครับ

คีย์บอร์ดที่ดีต้องมีภาษาไทยครับ แนะนำรุ่นนี้ครับ

ล้อเล่นนะครับส่วนตัวชอบอันไหนก็เลือกอันนั้นดีกว่านะครับ
    สำหรับเล่นเกมส์ ถ้าเล่นเอาจริงเอาจัง แนะนำพวก
    ttesports จาก thermaltake ครับ
    อีกค่ายก็คงไม่พ้น
    Razer | For Gamers. By Gamers ละครับ
    ค่ายที่3
    SteelSeries
    ค่ายสุดท้ายที่จะแนะนำก็คงจะเป็น
    ROCCAT ละครับ
    ลองหาดู4ค่ายนี้ มีเยอะ มว๊ากกกกกกกกกก

เพราะเค้าทำแข่งกัน
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    Lycosa ไปละกันครับ พอประมาณ