ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 89

อยากรู้วิธีใช้ท่าไม้ตายเกมส์ final fantasy dissidia 012 psp

ผมอยากรู้มานานแล้ว พอผมเล่นทุกทีไม่รู้ว่าไม้ตายใช้ยังไง เสียอารมณ์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    กด 4เหลี่ยมอะครับ ถ้าอยากได้ ท่าไม้ตายอีกขั้น ก็ต้องอยู่ในโหมด EX แล้ว กระชวก สีเหลี่ยมใส่มัน พอกระชวกมันก็จะให้กด สี่เหลี่ยมอีกครั้ง และก็ตามสเตป ท่าไม้ตายแต่ละภาคเลย