ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2

Call of Duty: Black Ops 2 เปิดตัวสุดอลังในงาน E3 2012 พร้อมเผย Gameplay ให้ชมเต็มๆ ตา !!!

Call of Duty: Black Ops 2 เปิดตัวสุดอลังในงาน E3 2012 พร้อมเผย Gameplay ให้ชมเต็มๆ ตา

ก็เริ่มกันไปที่เรียบร้อยแล้วครับผม สำหรับงานมหกรรมเกมระดับโลก E3 2012 เราไปดูกันที่งานแถลงข่าวจากทาง Microsoft ซึ่งได้เปิดตัว Call of Duty: Black Ops 2 อีกหนึ่งเกมที่ขา Action FPS รอคอยกันมากที่สุดเกมหนึ่ง งานนี้ขน Gameplay แบบจัดเต็มมาให้แฟนๆ ได้ชมกันเต็มๆ ตา จะน่าเล่นขนาดไหน ไปชมกันเลยจ้า

Call of Duty: Black Ops 2 E3 2012 Gameplay

ดูจาก Gameplay แล้ว ก็เรียกว่าฉากต่อสู้ยังคงดูอลังการชวนน่าตื่นเต้นกันเช่นเคย ถึงแม้ว่าจะฉีกกฏไปแนวอนาคตก็ตาม แต่ก็ยังทำออกมาได้ดี นอกจากถือปืนยิงแล้วยังสามารถบังคับหุ่น Drone เพื่อช่วยโจมตีกันอีกด้วย งานนี้แฟนๆ ไม่ควรพลาดกันเลยทีเดียว ตัวเกมมีกำหนดวางจำหน่ายในวันที่ 13 พฤศจิกายน 2012 ทั้งบน PC, PS3 และ Xbox 360

---------------------------------------------------------------------------
    ขอขอบคุณ
    IGN
    Machinima
    Online-Station
    Youtube
    ---------------------------------------------------------------------------

.:: คิดไปไหนกัน ::.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 29 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385

ออกปีล่ะภาคเลยสินะ ความขลังใันหายไปหมดแล้วซีรี่นี้
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ส่วนตัวผมแล้วอยากให้ทำ ในยุคปจุบันมากกว่าน่ะครับ
    to infinity and beyond.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ยังไงๆก็ น่าเล่นอยู่เหมือนเดิม
    IRON MAN

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ดูดีกว่า MW3 หลายขุมทีเดียวน่าสนใจมากรอดูกันต่อไป

ลองสังเกตว่าเกมเพลมันเปลี่ยนนะ อีกคลิปนึง Mason ลงมาพร้อมกับกลุ่ม คลิปนี้อยู่บนสะพานคุ้มกันกลุ่มปรากฏว่าถูกยิงเกือบโดดไม่ทัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AUSTIN : 5th June 2012 เมื่อ 16:29

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ได้เล่นในยุคอดีต กับอนาคต ไม่มีปัจจุบันเหรอภาคนี้ ...
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ใครว่าเอนจิ้นไม่เปลี่ยนผมก็เห็นเขาพัฒนาใหม่ตลอดน่ะครับ คงพวกตาไม่ถึงหรอกมั้งที่ดูไม่ออก

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เสียงปืนดีขึ้นเยอะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    ผม FAN CALL OF DUTY ครับ!!!

เกมนี้มันสุโค่ย!!

+ขี้เกียจเถียงละ งดดราม่า ปกติมีตลอด =w=

++ เอิ่ม ใครซื้อแท้ มาเล่นกันนะ ^^

พวกที่โหลดเล่นอย่างเดียวแล้วเอาแต่ด่าเกม ปล่อยมันบ่นไป

+ ภาคนึงใช้เวลาพัฒนา2ปีเลยนิ ไม่ใช่ปีละภาคๆเลย เพราะมี2ค่าย IWกัยTreyachสลับกันทำ(รึเปล่าฟะ)

+แอบเห็นแว่บๆในเกมBO2 VECTOR K10

หล่อสาส!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lgorakoj : 5th June 2012 เมื่อ 17:24

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,728
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    1
    เสียงระเบิดดีขึ้นเยอะ แต่เสียงปืน เอิ่มม คือว่าให้ดังขึ้นอีกหน่อยจะดีมาก

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้

ออกปีล่ะภาคเลยสินะ ความขลังใันหายไปหมดแล้วซีรี่นี้
    ซีรี่ย์ cod เขาออกปีละภาคมาตั้งนานแล้วหนิ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ผมจะซื้อแท้!!!

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    จัดแท้ ลูกเดียวเท่านี่น

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    ระบบเสียงดูดีขึ้น ภาคนี้ดูน่าเล่นกว่า MW3 เยอะเลยแฮะ มีขับ Jet ด้วย
    " Fortune favors the bold.."

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เสียงดูดีกว่า ภาคก่อนอีก

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    ดูดีกว่าที่คิดเยอะเลย คงต้องมองใหม่ซะแล้วว

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    รออีกเกม 555

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เกย์มาเพื่ออีกละเซงเป็ด

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ถึงกับ ตาไม่ถึงกันเลยทีเดียวเชียว

ภาคนี้ ดูน่าเล่นกว่า วอแว3เยอะ :3 ยุคก็ไม่ล้ำมาก หากจากปัจจุบันไปนิดเดียวเอง แต่เอะใจ โลกจริงคงไม่สร้างหุ่นยนต์แบบ นั่น หรอกมั้งในหลายๆแง่ ความคร่องตัว 0

ขอไม่ใช่ Turn Base กับ กีฬา ก็เล่นหมดอะ จะสวยน้อยหรือสวยมาก สร้างมาให้เล่นซะอย่าง

แต่เข้าคิวรอไปก่อนนะ ไหน จะWargame - European ไหนจะ Diablo 3 ฯลฯ

ขอเท็จจริง ก็คือ ข้อเท็จจริง เบี่ยงไปก็เท่านั้น

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    ผม FAN CALL OF DUTY ครับ!!!

เกมนี้มันสุโค่ย!!

+ขี้เกียจเถียงละ งดดราม่า ปกติมีตลอด =w=

++ เอิ่ม ใครซื้อแท้ มาเล่นกันนะ ^^

พวกที่โหลดเล่นอย่างเดียวแล้วเอาแต่ด่าเกม ปล่อยมันบ่นไป

+ ภาคนึงใช้เวลาพัฒนา2ปีเลยนิ ไม่ใช่ปีละภาคๆเลย เพราะมี2ค่าย IWกัยTreyachสลับกันทำ(รึเปล่าฟะ)

+แอบเห็นแว่บๆในเกมBO2 VECTOR K10

หล่อสาส!!!
    ปืนหล่อโครต เเต่ชอบ สไนมากกว่า เดวซื้อเเท้เเล้วมาเจอกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ใครว่าเอนจิ้นไม่เปลี่ยนผมก็เห็นเขาพัฒนาใหม่ตลอดน่ะครับ คงพวกตาไม่ถึงหรอกมั้งที่ดูไม่ออก
    โอ้ว แสดงว่าผมตาไม่ถึงสินะ ความเห็นแฟนบอยมาก
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ฉากดูกว้างกว่า MW3 มากเลยทีเดียว เสียงปืนก็เพราะสบายหูดี แต่ควันกับระเบิดยังแปลกๆ มีใครพอสังเกตุทันไหมครับว่าตอนตัวละครมันชูมือขวาแล้วขึ้นเป็นเส้นระยะทางมันทำอะไรได้

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    โอ้ว แสดงว่าผมตาไม่ถึงสินะ ความเห็นแฟนบอยมาก
    ต้องเข้าใจผมเป็นแแฟนบอย Treyarch ไม่ได้เป็นแฟนบอย iw เพราะผมยอมให้ใครดูถูกค่ายที่ผมเถิดทูนไม่ได้ มีแต่ึนดูถูกTreyarch

เอาง่ายๆ เกลียด iw ชอบ Treyarch

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    บอกตามตรงยังระห่ำเหมือนเดิม แต่เอนจิ้นเริ่มแสดงว่าตกยุคแล้วล่ะ ภาคไม่ค่อยสวยเลย...

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    ต้องเข้าใจผมเป็นแแฟนบอย Treyarch ไม่ได้เป็นแฟนบอย iw เพราะผมยอมให้ใครดูถูกค่ายที่ผมเถิดทูนไม่ได้ มีแต่ึนดูถูกTreyarch

เอาง่ายๆ เกลียด iw ชอบ Treyarch
    คุณถือหุ้นค่ายนี้ไหม คุณมีครอบครัวทำงานอยู่นั้นไหม เปล่าเลยคุณก็แค่คนเล่นเกมที่ชอบผลงานค่ายเกมนี้ และอีกอย่างผมกล่าวรวมๆถึงทุกภาคในซี่รี่ ถ้าคุณอ่านแล้วของขึ้นปรี๊ด ๆ กรี๊ดๆ รับไม่ได้ใครมาว่าค่ายเกมที่ตูรัก ผมว่าคุณลองปรึกษาแพทย์ทางด้านประสาท หรือหาคนปรับทุกษ์ด้วยดีไหม ผมแนะนำให้ได้เพราะญาติผมมีคนที่ป่วยทางจิตอยู่ผมเข้าใจครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: