ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

แอบรักน้องปี1ครับ

วันนี้เป็นวันเปิดเทอม ปวชนะครับ /// น้องๆปี1 ปีนี้น่ารักขาวๆ แต่มีแต่สก๊อยอ่ะ ถึงสก๊อยก็เถอะผมก็ชอบอ่ะ น่ารักมาก ไม่กล้าจีบอ่ะครับทำไงดี

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ชวนไปกินข้าวมันไก่ต้ม รับรองติด!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    วันนี้เป็นวันเปิดเทอม ปวชนะครับ /// น้องๆปี1 ปีนี้น่ารักขาวๆ แต่มีแต่สก๊อยอ่ะ ถึงสก๊อยก็เถอะผมก็ชอบอ่ะ น่ารักมาก ไม่กล้าจีบอ่ะครับทำไงดี
    คิดผิดไปป่าว ถ้านายมี แฟนเป็น สก้อย นายยอมผม ทอง เสี่ยวๆ ป่าว หาคนใหม่เถอะ

สก้อยอย่าเลย เด๋วเจอ เพื่อนๆ มัน ชวนหาเรื่อง

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    สก๊อยเรอะ อย่าเลยคับ บอกตรงๆ พวกนี้มันไม่รักเดียวใจเดียวหรอก จริงๆ

หาคนเรียนเก่งๆ+หน้าตาดีๆก็พอแล้วคับ ไม่ต้องนางฟ้าอะไรมาก มันอาจจะเป็นแต่ภายนอกเฉยๆ

ต้องดูข้างในจิตใจ ><"

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxk4255k อ่านกระทู้
    สก๊อยเรอะ อย่าเลยคับ บอกตรงๆ พวกนี้มันไม่รักเดียวใจเดียวหรอก จริงๆ

หาคนเรียนเก่งๆ+หน้าตาดีๆก็พอแล้วคับ ไม่ต้องนางฟ้าอะไรมาก มันอาจจะเป็นแต่ภายนอกเฉยๆ

ต้องดูข้างในจิตใจ ><"
    โรงเรียนผมมันเป็นโรงเรียนรวมมิตรลิงๆ 55555 ผมก็หนึ่งในนั้น เน้น2กีฬา ชกมวย แข่งรถ คงเดาออกนะ แต่ผมไม่เลวขนาดนั้น แค่พอเออ ออกับเพื่อนเอง ผมคนดีนะ ตั้งใจเรียน รักเดียวใจเดียว อิอิ อยากคบกับม.ปลายเหมือนกัน แต่เพื่อนมันไม่ยอมหาให้อ่ะ ผมเคยจีบ ญ แล้วเค้าไม่ให้อ่ะ เลยเป็นปลม

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    นายพร้อมจะแว๊นป่าวล๊ะ!!
    ---------------------- THE POWER ----------------------

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    สก็อยมองได้ครับแต่อย่าไปเอาเป็นแฟนเลย...''ผ่านมาเยอะเจ็บมาเยอะ''
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    สก็อยมองได้ครับแต่อย่าไปเอาเป็นแฟนเลย...''ผ่านมาเยอะเจ็บมาเยอะ''
    เค้าพูดถูก อย่าเลย .....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เปลี่ยนลุค แว๊นเรย ผมทอง ซื้อBB ขอพินจบ ได้ละ ไม่ยากๆ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ระวังผัวน้องเค้าว่าเอานะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.