ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887

เดินห้างต้องระวัง

ใครเคยไปห้างแล้วเจอเหตุการณ์แบบเดียวกับผมรึเปล่าครับ

คือเมื่อวานผมไปเดินห้างที่แฟชั่นฯ เดินๆอยู่มีเด็กผู้ชายอายุน่าจะราวๆ 5 - 6 ขวบ

ท่าทางจะซนน่าดู วิ่งมาชนผม วิ่งพู่งมาชนตรงท้องผมโครตจุกเลยครับ ผมยืนเอามือกุมท้องตัวงอเลยครับ จุกสุดๆ

แล้วผมก็เพิ่งกินอาหารญี่ปุ่นเสร็จไปหมาดๆด้วย

แล้วเด็กก็วิ่งไปหาพ่อมันต่อ เด็กคนนั้นก็เดินมากับพ่อมันด้วย แต่พ่อมันก็ไม่ว่าอะไรลูกมันเลย

ไม่รู้ว่าเลี้ยงลูกยังไง ทำไมปล่อยให้วิ่งซน กระทู้นี้ขอมอบเป็นอุทาหรณ์แก่คนที่ไปเดินห้าง ยิ่งเป็นผู้หญิงตั้งท้องตั้งครรภ์นี่ต้องระวังเป็นพิเศษเลยครับ

พ่อแม่สมัยนี้เลี้ยงลูกปล่อย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ใช่ครับ อย่าว่าแต่ห้างเลย หลายๆที่ ที่มีเด็กเยอะๆ มันวุ่นมากครับ มาชนเราน่ะไม่เท่าไหร่ แต่้้เราไปชนนี่สิเป็นเรื่อง

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    -*- ผมก็เคยโดนเดินชน ไอติม โคนละ 50 หล่น! กรี้ส สสสสสสสสสส (ร้องเเบบไม่มีเสียง) เเล้วเด็กมันก็เดินไปหาพ่อเเม่เเบบมึน ๆ
    พ่อเเม่เค้าก็ยกมือเเบบจะขอโทษเเล้วก็เดินไป (เเล้วติมตูล่ะ???)

ผมก็ชักเริ่มจะเซ็งกับโลกทุกวันนี้ละครับ ....

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    แสดงว่าเด็กมันมาแรงนะสิ เลยจุก

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    อ่านแรกๆนึกว่าเด็กชน แล้วขโมยของไปซะอีก - -..

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมก็เคยโดนชนนะเเต่ผมถามน้องเค้าว่าเจ็บไมเเล้วกะซิบว่า"เดียวเถอะึง"เเล้วผมก็เดินหายไปอย่างไว
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

JustSmile^^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ดีไม่โดน ฉกกระเป๋า

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    ระวังแค่เด็กเนี่ยนะ ไประวังอย่างอื่นดีกว่า

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    แล้วทำไมคุณไม่ไปบอกพ่อแม่เด็กหล่ะครับ มาบอกในนี้พ่อแม่เด็กเค้าไม่รู้หรอกครับ
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    เด็กเกรียนครับ ถ้ามันกำลังจะวิ่งชนผมนี่ ผมจะเอาตีนยันครับ ไม่ให้มันแตะต้องร่างกาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้
    ใครเคยไปห้างแล้วเจอเหตุการณ์แบบเดียวกับผมรึเปล่าครับ

คือเมื่อวานผมไปเดินห้างที่แฟชั่นฯ เดินๆอยู่มีเด็กผู้ชายอายุน่าจะราวๆ 5 - 6 ขวบ

ท่าทางจะซนน่าดู วิ่งมาชนผม วิ่งพู่งมาชนตรงท้องผมโครตจุกเลยครับ ผมยืนเอามือกุมท้องตัวงอเลยครับ จุกสุดๆ

แล้วผมก็เพิ่งกินอาหารญี่ปุ่นเสร็จไปหมาดๆด้วย

แล้วเด็กก็วิ่งไปหาพ่อมันต่อ เด็กคนนั้นก็เดินมากับพ่อมันด้วย แต่พ่อมันก็ไม่ว่าอะไรลูกมันเลย

ไม่รู้ว่าเลี้ยงลูกยังไง ทำไมปล่อยให้วิ่งซน กระทู้นี้ขอมอบเป็นอุทาหรณ์แก่คนที่ไปเดินห้าง ยิ่งเป็นผู้หญิงตั้งท้องตั้งครรภ์นี่ต้องระวังเป็นพิเศษเลยครับ

แล้วเด็ก 5-6 ขวบ สูงหรอครับถึงโดนชนท้องอ่ะ หรือว่า...

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    แล้วเด็ก 5-6 ขวบ สูงหรอครับถึงโดนชนท้องอ่ะ หรือว่า...
    คือผมไม่ใช่คนตัวสูงครับ ส่วนอายุเด็กผมก็ไม่ทราบนะ แค่เดาเอา ผมไม่ใช่ญาติเขา

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    เด็กที่ไม่ดีเลยนะครับ!!
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    จริงครับ!! เรื่องแบบนี้ ผมเจอมากับตัว .. กำลังจะเดินลงบันไดเลื่อน เด็กที่ไหนไม่รู้ วิ่งมาชน..
    ดีนะที่ ทรงตัวได้ทัน จับราวไว้ ไม่งั้น เละ!! ชัวร์ ครับ

ขอให้ระวังให้ดี อันตรายจริงๆ
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    เคยวิ่งมาชนนะ แต่ไม่แรงขนาดนั้น 555

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ปล่อยๆมันมั่งไปเห๊อะ เด็กเเค่นี้เอาไรมาก เด็กเเค่วิ่งมีความสุขไปวันๆตอน5ขวบ ชนนิดชนหน่อยเองเเต่ถ้าชนเเล้วมันวิ่งไปฟ้องพ่อว่าเราวิ่งชนมันละก็ ค่อยว่ากัน....
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ =Galaxy Ag=Z อ่านกระทู้

นาย check กระเป๋าตังค์นายด้วยรึเปล่าครับ
    ผมสงสัยว่าต่อไปพ่อเกรียนๆ คนนี้จะหากินแบบนี้แหล่ะ ปล่อยเด็กไปวิ่งชนเป้า แล้วพ่อก็เนียน เข้าไปฉกเงิน (และอาจจะฉกกระเป๋าด้วย!!!) เหยื่อ

กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    มีคนเคยเจอหนักกว่านี้อีกครับ โดนเด็กกัดมือจนเลือดเกือบออกแล้วแม่เขาก็มาว่าว่าทำไมปล่อยให้เด็กกัด คนคนนั้นเลยแกล้งหลอกไปว่าผมเป็นเอดส์

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ตั้งเข่ารอเลย 555555 ปั้ก!!!!

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    แฟชั่นเดอะพรอมานาร์ดซะด้วย ที่นี่ผมเจอเด็กมัธยมยกพวกตีกันบ่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    เดินชนไม่เท่าไรเเต่โดนเด็กขวางประตูรถเมลนี้สิ เเ.่.ง รถเมลวิ่งยาวไกลกว่าจะย้อนกลับมา

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    เด็กก็คือเด็กครับ หรือคุณจะบอกว่าตอนคุณเด็กๆคุณไม่เคยวิ่งเล่นอย่างพวกเขา
    Please wait .......

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เคยอยู่เหมือนกันเหตุการณ์แบบนี้ แต่ไอ้เด็กนี่มันมาวิ่ง ๆๆๆ ตอนแรกก็วิ่งอยู่ห่าง ๆ (ในห้างเหมือนกัน หน้าร้านพวกขายเกงยีนส์) สักพักเหมือนจะมันส์ตีลวิ่งไม่ได้ดูทาง (แบบวิ่งแล้วหันหน้าไปข้างหลังแล้วหัวเราะอะ) เริ่มไกล้เข้ามาๆๆๆ พอถึงขาผมปุ๊ป ยกเข่ากระทุ้งหน้า**** = ='' (เงิบซะ) แล้วเราก็เข้าไป อุ้ย ขอโทษ ๆ น้องเป็นอะไรรึเปล่า ตามสูตรคน ม่ายทานมอง... (แล้วแม่เด็กก็วิ่งมาขอโทษเราอีกที)

WIN!

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ลองแกล้ง ๆ ทำเป็นมองไม่เห็นหันไปทางอื่น แล้วยกขาหรือเข่าให้พอดีกับท้องเด็กดูนร้าาา ผมเคยทำในห้างแถวบ้านผม เด็กเที่ยววิ่งไม่ดูห่าไรเลย พ่อมันยืนกดโทสับอยู่ไม่แหกตาดูลูก เด็กเที่ยวหยิบสินค้าโน่นนี่ วิ่งชนคนนู้นคนนี้ พอเด็กวิ่งมาทางผมนี่แกล้งหันตัวยกเข่านิด ๆ ป้าบบ เด็กล้มลงร้องไห้จ้าาาา พ่อมันรีบถลาเข้ามาดูลูก อุทานใส่ผมเฮ้ยน้อง***ไม่เห็นเด็กไงวะ ทำไรอยู่วะ ผมเลยตอบไปว่า แล้วพี่อ้ะตา***อยู่ที่ส้นตีนเหรอวะถึงไม่ดูลูกอ้ะ ปล่อยเด็กวิ่งห่าเหวอยู่ !!!!!! คนรอบข้างปรบมือเบา ๆ พอไม่น่าเกลียด พ่อมันรีบอุ้มลูกเดินแหวกฝูงชนออกไปในทันใด 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SilverHand : 12th November 2018 เมื่อ 19:47