ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1

ถามทีครับมันจ่ายตังยังไง

http://www.pgmgame.com/action/Max%20Payne%203.html
    ถามทีครับมันจ่ายตังยังไง เค้าบอกจะมีโค้ชมาให้14ตัว ผมยังไม่ได้เลยสั่งMax payne3

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    ดันครับๆ อยากเล่นมากแถวบ้านไม่มีขาย T^T

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    แทงเข้าไปซะ !!! จริงๆ มันบอกวิธีทุกอย่างไว้ข้างล่าง ท่านไม่เห็นหรอครับ

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    เขาน่าจะกำลังยุ่งกับลูกค้าที่จองไปแล้วครับ เพราะตอนนี้ยังไม่ได้กันเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ denhotx อ่านกระทู้
    เอาโค๊ดตัวนี้ไปบอกเขาที่เคาน์เตอร์เซอร์วิสได้เลยครับแล้วเขาก็ให้สลิปมาแล้วก็มายืนยันเอาครับ (หัวข้อบริษัทจะขึ้น ตลาด ดอท คอม อย่าตกใจนะครับ)
    เขาหมายถึงเขายังไม่ได้รหัส 14 หลักนิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinchot : 5th June 2012 เมื่อ 20:17

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    1
    เอาโค๊ดตัวนี้ไปบอกเขาที่เคาน์เตอร์เซอร์วิสได้เลยครับแล้วเขาก็ให้สลิปมาแล้วก็มายืนยันเอาครับ (หัวข้อบริษัทจะขึ้น ตลาด ดอท คอม อย่าตกใจนะครับ)

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    แทงเข้าไปซะ !!! จริงๆ มันบอกวิธีทุกอย่างไว้ข้างล่าง ท่านไม่เห็นหรอครับ
    คือผมสั่งแล้ว ไหนอ่ะโค๊ด14หลัก ยังไม่ได้อะไรเลย โทรไปก็บอกยังไม่ใช่วันทำการของบริษัท ถ้าได้แล้วต้องทำยังไง เดินไปที่7แล้วบอกมาจ่ายตังงี้หรอครับแล้วเอาเลขให้ดู แคชเีชยจะรู้ไหมล่ะครับ ผมอ่านออกนะครับว่าเค้าบอกอะไรมาบอก (ไม่ได้ประชดใคร)

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    ตกลง้องทำยังไง ดันให้ทีครับ

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    ช่วยทีๆๆๆ - - รอนานแล้ว ดันๆ

Uploading...
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ใจเย็นๆครับ ผมก็รอของจัดส่งเหมือนกัน เขา่น่าจะยุ่งอยู่ เพิ่งได้หมายเลข EMS เมื่อกี้เอง

วิธีชำระ ให้คุณยื่นรหัส 14 หลักให้เขา บอกว่า ชำระเคาเตอร์เซอร์วิสเขารู้ครับ แล้วก็บอกราคา 719.- จากนั้นก็ถ่ายรูปหรือสแกนใบเสร็จไปยืนยัน ในใบเสร็จ ต้องเขียน " ตลาด ดอท คอม " นะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrygo60 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ได้เลข EMS เลย

- -*
    รอหน่อยครับ ลูกค้าเขาเยอะ เขาน่าจะจัดส่งตามลำดับที่ยืนยันเสร็จเรียบร้อย ของผมชำระตอนวันเสาร์ที่ 2 ที่ผ่านมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pinchot : 5th June 2012 เมื่อ 22:02

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ผมยังไม่ได้เลข EMS เลย

- -*

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pinchot อ่านกระทู้
    ใจเย็นๆครับ ผมก็รอของจัดส่งเหมือนกัน เขา่น่าจะยุ่งอยู่ เพิ่งได้หมายเลข EMS เมื่อกี้เอง

วิธีชำระ ให้คุณยื่นรหัส 14 หลักให้เขา บอกว่า ชำระเคาเตอร์เซอร์วิสเขารู้ครับ แล้วก็บอกราคา 719.- จากนั้นก็ถ่ายรูปหรือสแกนใบเสร็จไปยืนยัน ในใบเสร็จ ต้องเขียน " ตลาด ดอท คอม " นะ

รอหน่อยครับ ลูกค้าเขาเยอะ เขาน่าจะจัดส่งตามลำดับที่ยืนยันเสร็จเรียบร้อย ของผมชำระตอนวันเสาร์ที่ 2 ที่ผ่านมา

ขอบคุณมากเลยครับ