ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863

ป่วนจนได้เรื่อง สส ชูวิทย์ เฮ้อ

ประท้วงไม่ยอมนั่ง ประธานไม่สน สุดท้ายต้องสั่งให้เจ้าหน้าที่มาเชิญออกจากห้องประชุม

5 ส.ค. ที่อาคารรัฐสภา ในการโหวตเลือกนายกรัฐมนตรี บรรยากาศเป็นไปอย่างคึกคัก ส.ส.ทั้งหมดทยอยเข้าประชุมอย่างพร้อมเพรียง โดยมีเจ้าหน้าที่ตำรวจรักษาความปลอดภัยอย่างเข้มข้น ซึ่งการประชุมผู้แทนราษฎรในวันนี้ จะเริ่มขึ้นในเวลาประมาณ 10.00 น.

ทั้งนี้ ต่อมากลับมีเหตุวุ่นวายขึ้นเมื่อ นายชูวิทย์ กมลวิศิษฎ์ ส.ส.ระบบบัญชีรายชื่อพรรครักประเทศไทย ต้องการย้ายที่นั่งของพรรค โดยการยกมือขึ้นและยืนประท้วง แม้ นายสมศักดิ์ เกียรติสุรนนท์ ประธานสภาผู้แทนราษฎร จะขอให้นั่งลงก็ไม่เป็นผล

อย่างไรก็ดี สุดท้าย นายสมศักดิ์ จึงได้สั่งให้เจ้าหน้าที่เชิญตัว นายชูวิทย์ ออกจากห้องประชุมไป โดยเจ้าตัวยังคงอารมณ์ดี โบกมือลาเพื่อนส.ส.ก่อนออกจากห้อง หลังจากนั้นการประชุมจึงเริ่มได้
    credit : Mthai

“ชูวิทย์” ระบายความในใจลงเฟซบุ๊ก หลังโดนไล่ออกจากสภา

จัดหนักน้องต๊ะก็ไ้ด้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peamchery : 5th August 2011 เมื่อ 21:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ลูกสาวน่ารัก
    I LOVE THE KING OF THAILAND

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    โอ้ ไอดอลของผม สภานะครับไม่ใช่คาเฟ่

ปล.น้องต๊ะน่ารักจริง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    296
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ลูกสาวน่ารักจริงๆ.
    O N E P I E C E

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    รู้สึกว่า เรปบนๆ ใจจะอยู่กับลูกสาว หมดเลยนะนั่น 55

กล่าวขอบคุณ
    407
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MCPKMTMW อ่านกระทู้
    ภาพแรก ทำไมมันเหมือนมีดเลยอะ ลูกสาวก็งั้นๆอะ ดูแล้วธรรมดา ไม่เห็นน่าสนใจตรงไหนเลย
    รูปนานแล้วครับตั้งแต่จะตัดไม้ข่มนามมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    อยากได้ลูกสาวอะ

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    สังเกตนะครับว่าแต่ละโพสจะพูดถึงลูกสาวของสะส่วนใหญ่ - -* เข้ามานี่ไม่ได้สนใจ ชูวิทย์ หรอกเรอะ!

กล่าวขอบคุณ
    430
    ชูวิทย์นี่สำหรับผมเป็นนักการเมืองที่แปลกและหาได้ยากคนนึงเลย นะนั่น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MCPKMTMW อ่านกระทู้
    ยืมประโยคหน่อย

ตกลงชูวิทย์เป็นคนดีปะ หรือแค่เป็นคนทำอะไรที่ตรงๆ ส่วนมากคนเราก็ได้แค่เสพจากในข่าวปะ ไม่ได้อยู่ด้วยกันจริงๆ ก็คงไม่รู้ว่า ดีจริงมั้ย

ปล.แต่ดูจากข่าวล่าสุดที่บอก ไปย้ายป้าย กับ ไม่ยอมนั่งจนโดนไล่ออกจากที่ประชุมอะ ออกแนวเอาใจตัวเองไปหน่อยปะ ไม่ดิ เผด็จการเลยมากกว่ามั้ง ทำเหมือนแบบ ฮิตเลอร์ เลยอะ คือต้องอย่างงั้นอย่างเดียว ไม่งั้นไม่ยอม คนแบบนี้เราว่าโคตรอันตรายเลยนะ จากพวกความเห็นที่เว็บสนุก ตอนนี้มีแต่คนวิจารณ์ด้านลบทั้งนั้นละ แบบบ้าไรเงี้ย เหอะๆ เอาเข้าจริงๆอยากรู้ว่าสนใจในตัวชูวิทย์หรือสนใจในลูกสาวชูวิทย์กันแน่ แล้วถ้าลูกสาวชูวิทย์หน้าตาไม่ดี ยังจะสนใจอยู่ปะ ดูมาร์คดิ ไม่เห็นมีใครสนใจลูกมาร์คเลยอะ หรือลูกมาร์คหน้าตาไม่ดีเท่าลูกสาวชูวิทย์ก็เลยไม่สนใจกัน มนุษย์เราโคตรแปลกเลยนะเราว่า ไม่ดิต้องบอกว่าความคิดของคนเรานี่โคตรแปลกเลยมากกว่า ประมาณว่าชอบเพราะอะไรกันแน่ คือมันจับจุดไม่ถูกอะ

โดยส่วนตัวอันนี้ไม่รู้นะครับว่าเป็นคนดีรึเปล่า เพราะผมไม่สามารถอ่านใจคนได้ แต่ดูจากพฤติกรรม ที่เขาแสดงออกมา ถ้าพฤติกรรมที่แสดงออกมาเป็นนิสัยเดียวกันจริง

ผมว่าโอเคนะเป็นคนตรงดี ไม่สิ... (-_-") ตรงเกินไป )+ใจนักเลงนิดหน่อย ผมว่าคนแบบนี้น่าจะยอมก้มหัวให้คนอื่นยากนะ

เคยคิดๆอยู่นะ ว่าถ้าให้คนแปลกๆแบบนี้บริหารบ้านเมืองจะเป็นยังไง อยากลองให่บริหารซัก 9เดือน-1ปี ลองดูว่าประเทศชาติจะเป็นยังไง เพราะยังไงๆก็ไม่มีอะไรจะเสียอยู่แล้ว โดยส่วนตัวคิดว่าเรื่องบริหารเขาก็น่าจะมีความสามารถพอสมควรนะ เพราะเขาเคยเปิดกิจการส่วนตัวมาด้วย(อ่าง)

ผมว่าน่าลุ้นนะ ทางเลือก(แปลกๆ)แบบสุดท้ายของคนไทย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jkk : 5th August 2011 เมื่อ 15:22

กล่าวขอบคุณ
    430
    เรื่องในครอบครัวเขานี้ผมไม่ทราบครับ แต่ผมคิดว่าเขาก็คงมีสภาพแวดล้อมของเขานั่นแหละครับ (^_^)

ยังๆไงก็เป็นห่วงครอบครัวเขาตะหงิดๆนะ เพราะผู้นำครอบครัวทำแต่ละเรื่องเสี่ยงๆทั้งนั้น (-_-a)

กล่าวขอบคุณ
    407
    ผมว่าในสภาเปรียบเสมือนห้องเรียนนะ คิดดูเปิดเทอมวันแรกมาก็กร่างซะงั้น โดนครูที่กำลังจะเลือกหัวหน้าห้อง

ไล่ออกวันแรกของการเปิดเทอม นิสัยดีมั้ยก็คิดเอา

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ไม่อยากยุ่งครับ เรื่องการเมือง ปวดหัว

วิ่งไปให้ถึงความฝัน ˜^๐^
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    ผมเคยดูข่าว ช่วงก่อนเลือกตั้ง ชูวิทย์เดินหาเสียงในตลาดลื่นล้มหามส่ง โรงพยาบาล

กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    ลูกสาวน่าฮักจริงแหละ

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เป็นนักการเมือง ถ้ามัวแต่กลัวตาย ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้วละครับ มันต้องเดินหน้าไปเรื่อย ๆ มีคนชอบก็ต้องมีคนเกลียด จะไปสนใจทำไม

ผมว่านะ คนแบบนี้ยังดีกว่าประเภท ไม่อยากเด่นไม่อยากดัง ตูไม่เกี่ยว ไม่มีส่วนร่วมอะไรทั้งนั้น แบบพวกใจปลาซิว เป็นอะไรที่แย่มาก

คนเราเกิดมาก็ต้องตาย แต่ถ้าเกิดตายไปโดยที่ไม่ได้ทำอะไรเลย ผมว่า "เสียชาติเกิด" นะครับ

ปล.ผมไม่ได้ชอบชูวิทย์ แต่ก็ชอบตรงที่เขาเป็นคนกล้าพูดกล้าทำ ไม่ใช่พวกใจตุ๊ดนะครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    กด thak เพราะลูกสาวเลย นะ นี้

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อื้มลูกสาวน่ารักมาก
    ทั้งลูกสาวชูวิทย์ ลูกสาวอภิสิทธิ์
    ปล.ไม่ขอยุ่งเกี่ยวกับการเมือง
    Rio De Janeiro ?

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ทำไมคุณถึงไม่นั่ง

เพราะลมมันเย็น 5555+

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    No Drama
    อย่าเข้าประเด็นการเมืองมากซะ

ปล. ตามลูกสาวมา 55555

+++

อร๊ายยย มีอัพเดทรูปด้วยยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย worametza : 5th August 2011 เมื่อ 23:19

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อ่าน comment ละปวดหัว แต่ลูกสาวเค้าน่ารักจัง -0-
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.

แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ได้ยินมาว่า ลูกชูวิทย์ เป็นคนที่เป็นโรคติดแบนด์เนม รู้สึกลูกเขาทั้ง3คน จะติดแบนด์เนม หมดเลยครับ =w=

แต่เขาสอนลูกดีนะ แต่เขาดูเป็นคนตรงๆ [ตรงไป ก็ไม่ดีครับ ต้องยืดหยุ่น]
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ทำไปได้นะคนเรา 555+

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    ลูกสาวอะสุดยอดแล้ว มันคือความฝันของสาวกอย่างเรา!

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    รู้ป่าวที่ถ้าชูวิตไม่เล่นการเมืองตอนนี้อาจโดนอุ้มไปเผานั้งยางที่ใหนแล้วก็ได้ ตอนเป็นข่าวเรื่องอาบอบนวดเมื่อหลายปีก่อนไง

แกไปมีปัญหากับพวกคนมีสี แกเลยต้องทำตัวให้เป็นข่าวคนจะได้ไม่กล้าทำอะไร จนตอนนี้ได้ดิบได้ดีเรียบร้อยแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เบื่อตรงนี้มันสนใจกันแต่ผู้หญิงเนี่ยแหละ ! :P

เนื้อเรื่องสื่อถึง ชูวิทย์ ดี ๆ โยงเข้าถึงลูกเขา มันเกี่ยวอะไรกัน บ้ารึเปล่า ???