ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน ลงโฆษณา ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ RF-Steam | Rising Force Online
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 332

รักของคุณ...แบบนี้หรือเปล่า

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    .....หลายคนอาจเคยสัมผัสและรู้จักกับความรักที่ผ่านเข้ามาในชีวิตหลากหลายรูปแบบ

แต่จะมีสักกี่คนที่โชคดีได้สมหวังกับความรักที่ปารถนาและใฝฝันเอาไว้...หลายคนที่เคยผ่านความรักมาไม่ว่าจะเป็นในรูปแบบไหนย่อมรู้แก่ใจเสมอๆว่า..ความรักไม่เคยทำร้ายใคร

หากแต่ความรักช่วยเกื้อหนุนและเป็นแรงผลักดันที่ยิ่งใหญ่อย่างไม่คาดฝันให้เราพยามทำแต่สิ่งที่ดี..เพื่อให้คนที่เรารักภูมิใจ..

.....ความรักเป็นเรื่องที่ไม่ต้องการเหตุผลหากแต่สิ่งที่จำเป็นสำหรับความรักคือความเข้าใจกันมากกว่า..บางเวลาที่เราถามตัวเองว่าทำไมเราถึงรู้สึกเหมือนกลายเป็นคนละคนเมื่ออยู่ต่อหน้าเขา..

เราเองยังตอบตัวเราไม่ได้เลย....

วันนี้ความสุขเดียวที่เรารับรู้และสัมผัสได้คือการได้ใกล้ชิด..ได้พูดคุยได้หัวเราะด้วยกัน..

และที่สำคัญกว่าคือเราได้รับรู้ความรู้สึกของกันและกันเวลาอีกฝ่ายหนึ่งรู้สึกเคว้งคว้าง...
    บุคคลใดที่มีรักและคนที่รักอยู่แล้วควรอย่างยิ่งที่จะทะนุถนอมความรักและความรู้สึกของเขาไว้ให้ดี..

ดีกว่าจะมานั่งเสียใจเมื่อหันไปแล้วไม่มีเขาอยู่ข้างกายแล้ว...วันเวลาไม่เคยหมุนย้อนกลับไม่เคยรอคอยใคร...

หากแต่เราที่พยามเดินตามเวลาเดินตามความรู้สึกของตัวเราเองตั้งหากคือสิ่งที่สามารถ...

หยุด...เพื่อรอเขาที่จะเดินมาจับมือแล้วก้าวผ่านวันเวลาไปพร้อมกัน
    ...ขอบคุณวันเวลา...ขอบคุณรอยยิ้ม และ เสียงหัวเราะ...ขอบคุณเสียงลมหายใจและแววตาที่อ่อนโยน..

ที่ทำให้หัวใจที่เคยคิดว่าตายไปแล้วกลับมีชีวิตอีกครั้ง..ขอบคุณสองมือที่คอยประคองและเช็ดน้ำตาในวันที่รู้สึกเสียใจ...ความรัก...

เราขอสัญญากับเธอว่าไม่ว่าเวลาจะนานแค่ไหนปลายทางของเธอจะอยู่ที่ใด....ที่สุดแล้วหัวใจของเรา

....จะอยู่กับเธอตลอดไป....
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โดนใจอย่างยิ่ง =o=

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    บอกได้อย่างเดียวดว่าโดนครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,311
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,668
    เหมือนโดนเต็มๆไงไม่รุ อิอิอิ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    TOT โดน
    จขกท. โดนมาหรือไงเนี่ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: