ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335

รักของคุณ...แบบนี้หรือเปล่า

.....หลายคนอาจเคยสัมผัสและรู้จักกับความรักที่ผ่านเข้ามาในชีวิตหลากหลายรูปแบบ

แต่จะมีสักกี่คนที่โชคดีได้สมหวังกับความรักที่ปารถนาและใฝฝันเอาไว้...หลายคนที่เคยผ่านความรักมาไม่ว่าจะเป็นในรูปแบบไหนย่อมรู้แก่ใจเสมอๆว่า..ความรักไม่เคยทำร้ายใคร

หากแต่ความรักช่วยเกื้อหนุนและเป็นแรงผลักดันที่ยิ่งใหญ่อย่างไม่คาดฝันให้เราพยามทำแต่สิ่งที่ดี..เพื่อให้คนที่เรารักภูมิใจ..

.....ความรักเป็นเรื่องที่ไม่ต้องการเหตุผลหากแต่สิ่งที่จำเป็นสำหรับความรักคือความเข้าใจกันมากกว่า..บางเวลาที่เราถามตัวเองว่าทำไมเราถึงรู้สึกเหมือนกลายเป็นคนละคนเมื่ออยู่ต่อหน้าเขา..

เราเองยังตอบตัวเราไม่ได้เลย....

วันนี้ความสุขเดียวที่เรารับรู้และสัมผัสได้คือการได้ใกล้ชิด..ได้พูดคุยได้หัวเราะด้วยกัน..

และที่สำคัญกว่าคือเราได้รับรู้ความรู้สึกของกันและกันเวลาอีกฝ่ายหนึ่งรู้สึกเคว้งคว้าง...
    บุคคลใดที่มีรักและคนที่รักอยู่แล้วควรอย่างยิ่งที่จะทะนุถนอมความรักและความรู้สึกของเขาไว้ให้ดี..

ดีกว่าจะมานั่งเสียใจเมื่อหันไปแล้วไม่มีเขาอยู่ข้างกายแล้ว...วันเวลาไม่เคยหมุนย้อนกลับไม่เคยรอคอยใคร...

หากแต่เราที่พยามเดินตามเวลาเดินตามความรู้สึกของตัวเราเองตั้งหากคือสิ่งที่สามารถ...

หยุด...เพื่อรอเขาที่จะเดินมาจับมือแล้วก้าวผ่านวันเวลาไปพร้อมกัน
    ...ขอบคุณวันเวลา...ขอบคุณรอยยิ้ม และ เสียงหัวเราะ...ขอบคุณเสียงลมหายใจและแววตาที่อ่อนโยน..

ที่ทำให้หัวใจที่เคยคิดว่าตายไปแล้วกลับมีชีวิตอีกครั้ง..ขอบคุณสองมือที่คอยประคองและเช็ดน้ำตาในวันที่รู้สึกเสียใจ...ความรัก...

เราขอสัญญากับเธอว่าไม่ว่าเวลาจะนานแค่ไหนปลายทางของเธอจะอยู่ที่ใด....ที่สุดแล้วหัวใจของเรา

....จะอยู่กับเธอตลอดไป....
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    652
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    โดนใจอย่างยิ่ง =o=

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    บอกได้อย่างเดียวดว่าโดนครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    เหมือนโดนเต็มๆไงไม่รุ อิอิอิ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,318
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    TOT โดน
    จขกท. โดนมาหรือไงเนี่ย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: