ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยด้วยค่ะ format factory มีปัญหาค่ะ

โยกังเถื่อน YG4YOU
    เวลาแปลงไฟล์ มันขึ้น illegal file name เป็นเพราะอะไรอ่ะค่ะ

แอร๊ยย
    โรงเรียนอนุบาลที่ไหนสักแห่ง
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,532
    Blog Entries
    2
    เปลี่ยนชื่อ ไฟล์ก่อนครับ เปลี่ยนเป็นอะไรก็ได้ (แนะนำว่าให้สั้นๆ)

Tadaima

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ลองเปลี่ยนแล้วก็ยังไม่ได้อ่ะค่ะ แปลงใน pc ได้ ไม่มีปัญหา แต่พอไปแปลงที่ notebook มันไม่ได้ ทั้งๆที่เป็นไฟล์ตัวเดียวกันอ่ะค่ะ

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,111
    Blog Entries
    2
    ชื่อไฟล์มันไม่รับครับ เช่นบางทีถ้าตัวหนังสือเป็นเหลี่ยมๆหนือภาษาอื่นมันจะบอกว่าชื่อไฟล์ไม่ถูกต้องครับ เปลี่ยนเป็นอะไรไปก่อนก็ได้ พอแปลงไฟล์เสร็จก็เปลี่ยนกลับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    ไฟล์ห้ามมีอักษรหรืออักขระต่างๆครับเช่น~Dog~DOg~หยั่งงี้จะแปลงไม่ได้ครับไห้เปลี่ยนเป็นDogDOgหยั่งงี้ถึงจะได้ครับผมนี่เวลาจะแปลงพิมเป็นเลขเอาง่ายดีครับแล้วค่อยแก้ชื่อไฟล์ที่หลังเช่น~555-423 ประมานนี้ครับก็จะแปลงได้ตามปกติ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    911
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonlew อ่านกระทู้
    ลองเปลี่ยนแล้วก็ยังไม่ได้อ่ะค่ะ แปลงใน pc ได้ ไม่มีปัญหา แต่พอไปแปลงที่ notebook มันไม่ได้ ทั้งๆที่เป็นไฟล์ตัวเดียวกันอ่ะค่ะ
    แสดงว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับชื่อแล้วหละครับเพราะ PC แปลงได้ ลองถอนโปรแกรมใน NB ออกครับ แล้วลงใหม่ ปัญหาอาจเกิดจากตัวโปรแกรมก็ได้ใครจะไปรู้
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    แสดงว่าไม่น่าจะเกี่ยวกับชื่อแล้วหละครับเพราะ PC แปลงได้ ลองถอนโปรแกรมใน NB ออกครับ แล้วลงใหม่ ปัญหาอาจเกิดจากตัวโปรแกรมก็ได้ใครจะไปรู้

ลองหลายรอบแล้วค่ะ ก็ไม่หาย อิอิ อยากรู้จังมันเป็นเพราะอะไร - -*

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เปลี่ยนชื่อ โดยลบชื่อเก่าออกให้หมดครับ อย่าให้เหลือสักตัวเดียว แล้วพิมพ์ใหม่ ไปแก้ตัวสองตัวไม่ได้ครับ