ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420

โปรแกรมnod32นี่ตรวจจับอะไรบ้างครับ

ช่วยบอกหน่อยนะครับขอบคุณครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    อืม...ก็มีเมาแล้วขับ ขับรถฝ่าไฟแดง จอดในที่ห้ามจอด เมาเหล้าแล้วมีเรื่องทะเลาะวิวาท 555
    จับได้ทุกอย่างแหละครับไวรัส สปาย สเปิร์ม(เอ้ย!!!อันนี้ไม่ใช่)ผมก็ใช้อยู่ครับ ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    ท่าน paripari มุกท่านสุดยอด!
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เวอร์ชั่นใหม่จะป้องกันไวรัสได้ดีครับ ตั้งให้มันลบทันทีไม่ต้องถาม แต่ถ้าติดไวรัสแล้วก็ทำใจ ลงใหม่สบายใจกว่า ผมใช้ ของTrend Micro แถมมากับโน๊ตบุ๊กก็ไม่ติดไวรัสนะ จะเจอปัญหาก็ตอนลงแครก โปรแกรมเถื่อนนิแหละ มันจะลบตลอดเลย พลาดก็โหลดใหม่เง้อ เจอหนักๆก็พวกลงร่มแดงฟรีครับ ติดไวรัสหนักกว่าชาวบ้าน พวกแฟลชไดร์ฟนี้ ดูดีๆครับ ว่ามันเป็นไฟล์หรือโฟลเดอร์กันแน่ ก่อนคลิ๊ก สแกนก่อน แล้วดูมันใช้โฟลเดอร์หรือว่ามันเป็นช๊อตคัต หรือว่า ไฟล์ exe