ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% iTunes, Google Play, Game Console GiftCard กระเบื้องยาง จอยเกมส์ PS3 ไร้สาย ไม่ดีเลย์ สั่นได้เกรด A SIXAXIS GTA-Gorilla เซิร์ฟเวอร์ ขายเกมส์คอมพิวเตอร์ DVD ราคาถูก เสื้อลายการ์ตูน ชุดคอสเพลย์ ตุ๊กตา
Update Xbox RGH รีวิวทุกเรื่องสำหรับสาว Chic เทรนด์ความงาม แฟชั่น ไลฟ์สไตล์ สวย Zap ประกันรถยนต์,ประกันชั้น1 เกมส์คอมติดตั้งง่าย ไม่ต้องแคร๊ก ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

FIFA Online 3

Heroes of Newerth

ที่ชั้นทำอาจตะไม่ถูกปากเทอเท่านั้น

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104

Exclamation ขอวิธีแก้คอมช้าครับ

Fantasy Angels
    เปิดมาอยู่ดีๆคอมก็กระตุกตลอดเวลาเข้าโปรแกรมอะไรก็ตาม ถ้าไม่เปิดโปรแกรมก็ปกติดี
    รำคาญมากครับ ใช้มา6เดือนแล้ว หรือว่าต้องล้างเครื่อง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ลง Win ใหม่เลยครับ(formatให้เรียบ)
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,960
    Blog Entries
    2
    ต้องลองหาสาเหตุดูครับว่าอาการที่ว่ามาจากอะไร ไวรัส หรือ HDD เน่าหรืออื่นๆ