ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    เจนดิก้า,,,..อินเดีย
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 283

Smile (สักวา ห้องคิง กับ ห้องบ๊วย ^ ^)

สักวา ห้องคิงส์ กะห้องบ๊วย
    ว่ากันด้วย ความลำเอียง น่าอิจฉา
    ห้องบ๊วยโดดคาดโทษ ต่างนานา
    ไอ้เด็กห่า เด็กเหว เด็กเลวทราม
    ห้องคิงส์โดด เขาไปหาความรู้
    น่าเชิดชู หายไป ทัศนศึกษา
    เรียนแบบเก่ง เปิดโลก นอกตำรา
    ไม่มีว่า เพราะเขาเก่ง เด็กเรียนดี
    ขอถามว่า ต่อยกัน ใครจะผิด
    ไม่ต้องคิด เด็กห้องคิงส์ ถูกสิพี่
    เขาเด็กเรียน ไม่หาเรื่อง ไม่ราวี
    ไม่เคยมี ความผิด ที่ติดตัว
    เด็กห้องบ๊วย โดนตราหน้า ว่าห่าเหว
    ชั่วช้าเลว มาสาย ไม่เป็นที่
    ไม่เข้าเรียน เกเร ผิดทุกที
    ทั้งๆที่เด็กสายวิทย์ ผิดเหมือนกัน
    เรื่องมาสาย ข้ออ้าง ****มีเยอะ
    ขอผมเหอะ ขอแฉเป็นหน้าที่
    เด็กห้องบ๊วย มาสาย ตายทุกที
    อ้างนู่นนี่ มัวเล่นเกมส์ให้มันมือ
    เด็กสายวิทย์ อ่านหนังสือ เลยตาลาย
    หลับในห้อง ก็โดนเฉ่งว่าขี้เกียจ
    แสนซีเรียส ทีมันหลับ ไม่ผลักไส
    ปล่อยเขาเถิด เขาเรียนหนักมากเกินไป
    ไอ้****** ผมเจอมัน อยู่ร้านเกมส์
    อ่านหนังสือ ข้างในใช่หรือเปล่า
    สอดไส้เข้า เล่มใน โป๊ทุกเล่ม
    พอถึงจารย์ จับได้ โห โ ค ต รเซ็ง
    ให้ครื้นเครง เรียนหนัก เลยพักใจ
    ไม่เป็นไร หรอกครับ เด็กห้องวิทย์
    ท่านไม่ผิด ท่านประเสริฐ เป็นไหนๆ
    ท่านจงเรียน จงเก่ง แข่งกันไป
    ข้างหน้าไซร้ ท่านคงได้ สมใจกัน
    จะเป็นหมอ ฆ่าเมีย ก็เอาเสีย
    Engineer ตึกถล่ม ดั่งใจหวัง
    ส่วนพวกผม ห้องบ๊วย ไม่จีรัง
    วันหน้ายัง ไม่รู้ เป็นอะไร
    ห้องบ๊วยเอ๋ย เล่นเข้าเถิด ให้สนุก
    อย่ามัวทุกข์ ไปแข่งเขา จะเฉาได้
    เรียนให้ฮา มาให้เฮ เป๋บ้าง ไม่เป็นไร
    ชีวิตไซร้ มีรสชาด ขาดคงตาย
    หัวเราโง่ เรายอมรับ เรียนนั้นยาก
    อย่ามาดัด ซะให้ยาก จะไม่ไหว
    ผมเรียนให้ จบมอหก จบไวไว
    จะได้ไปใช้ชีวิต ตามต้องการ
    GPR GPA อย่าได้ฝัน
    รามคำแหง สถาบันอันยิ่งใหญ่
    ลูกขุนราม 8 ปี เจ๋งจะตาย
    แน่กว่าใคร ปริญญาไซร้ ได้เหมือนกัน
    รวยมาหน่อย รังสิต เซนต์จอร์นโลด
    ราชภัฎฯ เกษมบัณฑิต อย่างที่ฝัน
    หอการค้า เอแบค จบเหมือนกัน
    ที่สำคัญ ใช้ชีวิต ให้คุ้มเอย....
    "น้ำแข็ง แม้ละลายไปแล้ว แต่น้ำก็ยังเย็นอยู่"

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    998
    ได้รับคำขอบคุณ: 493
    ผม เรียนโง่ แต่ก็จบอะ ^^

ค่อยบอกได้ไหม ;p
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    โอ้วว!! ตรงดีแท้
    เค้าว่ากันว่าเนื้อคู่จะอยู่มุมนึงของโลก .. แต่ .. โลกกลม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ห้องผมก็ห้องวิทย์ มีคนได้ที่ 1 โดยไม่อ่านหนังสือด้วย จะว่าไปแล้ว ตรงเกือบ 100%

เจนดิก้า,,,..อินเดีย
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    555
    ดีใจที่ชอบกันครับ เผอิญผมจัดของแลวไปเจอ เเทอร์นอลฮาดดิสตัวแรกในชีวิตมา สภาพเก่ามากๆ ตั้งแต่สมัยเรียน ม.ต้น
    ผมเลยเอาลองมาเสียบดูว่าจะใช้ได้ไหม ก็เจอพวกบทความเก่าๆ เรื่องเก่าๆ เพราะสมัยเรียนผมเป็นพวกชอบอ่านเรื่องสั้นแระบทความต่างๆ
    ไปเจอไปเห็นมาจากไหนก็จะจดจะอะไรไว้เป็นประจำ แล้วไปเจอข้อความแบบนี้ เลยมาโพสให้อ่านกันเล่นๆครับ

ดีใจที่ทุกคนชอบครับผม ^^
    "น้ำแข็ง แม้ละลายไปแล้ว แต่น้ำก็ยังเย็นอยู่"

~ Dead Memmories^ >O<"
    บอร์ด[ Liverpool,Metal ]>O<"
    กล่าวขอบคุณ
    1,487
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ผมอยู่รอง คิง...โลดโผนยังพอได้ ห้องผมเน้น อังกฤษ การสื่อสาร

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ที่สำคัญ ใช้ชีวิต ให้คุ้มเอย....
    ให้ตายเถอะ ต้องอย่างนี้สิ ~

.. ' ' ..
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    สุดท้ายนี่จบอย่างซึ้งประโยคเดียวเลย ใช้ชีวิตให้คุ้ม

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ความหมายดีครับ ตรงสุดๆ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โดนๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ใช่เลยครับแต่ก้ไม่ทั้งหมดนะ ห้องคิงที่เ_ี้ยๆก็มีนะ
    ไม่มีลายเซ็นครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ดูๆ ไปเหมือนว่าเด็กสายวิทย์นะ

แต่ชอบประโยคสุดท้าย
    "ที่สำคัญ ใช้ชีวิต ให้คุ้มเอย.... "
    โดนใจทุกสาย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    จริงครับ ผมห้องคิงทำอะไรไม่ผิดเลย

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    เจ๋งครับ ผมเด็ก คิง เป้ฯอย่างที่พี่บอกหมดเลย อิๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ผมก็ห้องคิง เรียนหนัก

ตัวผม : วิ่งๆ จะสายเเล้วววว!!!!

เพื่อนห้องสายทั่วไป : เฮ้ย .... (ชื่อของผม) รีบหรอเพื่อน (ตอนนั้นมัน จะเข้าเเถวเเล้วไม่ให้รีบได้ไง เเถมมันยังกินข้าวสบายใจเลย)

ตัวผม : รีบไปส่งงานเดียวไม่ทันเข้าเเถว

เพื่อนห้องสายทั่วไป : โว้ ส่งทำไมงาน พ่อเเม่ส่งให้มาเรียน ไม่ได้ส่งงาน

ตัวผม : อึนเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AT[m]-l3LADE อ่านกระทู้
    ผมอยู่รอง คิง...โลดโผนยังพอได้ ห้องผมเน้น อังกฤษ การสื่อสาร
    เหมือนกันเลยครับ อยู่ห้อง ควีน โดดบ้างอะไรบ้าง ฮาๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    402
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ยอดเยี่ยมเลยครับ ผมก็เด็กสายศิลป์เหมือนกัน ใช้ชีวิตแบบนี้มีความสุขมากกว่าเดิมแน่นอนครับ เพราะมันคัดเด็กเรียนๆ แว่นๆ ออกไปหมด 55 เราที่เหลือก็จงรักกันไว้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ต้องทำใจ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    อ่านไปก็อมยิ้มไป อิอิ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jacoony อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zdestinyz อ่านกระทู้
    ให้ตายเถอะ ต้องอย่างนี้สิ ~
    สุดๆไปเลย

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ผมอยู่ห้องบ๊วยครับ จริงอย่างที่ว่าล่ะโดนตราหน้าต่างๆนานาๆ ทั้งๆที่ไม่เป็นอย่างที่ว่าอยู่หลายอย่าง และอีกอย่างเวลามีเรื่องใน ร.ร. ก็มักจะลงที่ห้องบ๊วย เลยกลายเป็นว่าห้องบ๊วยไม่มีอะไรดีซักอย่าง - -* (เศร้ากับความคิดของคนอื่น) แต่ก็นะ "ที่สำคัญ ใช้ชีวิต ให้คุ้มเอย"
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    แจ๋วว่ะเหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นเปรตในหมู่ปราช ดีกว่าเป็นปราชในหมู่เปรต
    Wupload ฝากไฟล์ 1000 ดาวน์โหลด = $12 - $40
    http://www.wupload.com/referral/affiliate/140403 (สมัครต่อจากผมได้รับเงินตามปกติ เมล์มามีเว็ปบอร์ดแจกให้)