ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617

ภาพแรกอย่างเป็นทางการของนางแมวป่า จาก The Dark Knight Rises

แมวป่า จาก The Dark Knight Rises

----------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------

หลังจากปล่อยภาพนิ่งแรกของเฮนรี่ คาวิลล์ ในบทซูเปอร์แมน จากหนัง Man of Steel ออกมาเมื่อวาน ล่าสุดวอร์เนอร์ บราเธอร์ส ได้ปล่อยภาพนิ่งแรกของแอน แฮทธาเวย์ ในบทนางแมวป่าออกมาแล้วครับ ที่ TheDarkKnightRises.com เป็นภาพของเซลีน่า ไคลย์ หรือ นางแมวป่า ที่กำลังขับแบทพ็อดของมนุษย์ค้างคาว (คริสเตียน เบล) ซึ่งนี่อาจเป็นการยืนยันตามข่าวลือครับว่านางแมวป่าอาจทำหน้าที่คล้ายโรบินในหนังมนุษย์ค้างคาวฉบับคริสโตเฟอร์ โนแลน

เว็บไซต์ /Film ที่ลงข่าวภาพนี้ก่อนใคร บอกว่าชุดที่นางแมวป่าสวมอยู่นั้นอาจยังไม่ใช่ชุดสุดท้ายของเธอ อาจมีการปรับแต่งเพิ่มขึ้นตาพัฒนาการของเรื่องราวในหนัง เพราะเธออาจเริ่มจากการออกมาสวมหน้ากากเพื่อล้างแค้นแก๊งมาเฟียไอริชที่ฆ่าครอบครัวของเธอ และภายหลังจึงได้ร่วมมือกับมนุษย์ค้างคาวในการปราบอธรรมซึ่งได้สร้างให้เธอเป็นนางแมวป่าเต็มตัว

กองถ่ายหนัง The Dark Knight Rises กำลังถ่ายทำอยู่ตอนนี้ในพิทส์เบิร์กครับ จะเขียนรายงานให้ตามอ่านกันเร็วๆ นี้

The Dark Knight Rises ยังมีทอม ฮาร์ดี้, มาริยง โกติยาร์, ไมเคิล เคน, มอร์แกน ฟรีแมน และ แกรี่ โอลด์แมน ร่วมแสดง ออกฉายกลางปี 2012 ครับ

ส่วนตัวขอบออกคำเดียวว่าลึกลับอย่างเนี้ย X sex แตก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    ก็คือ Cat woman หรอครับ?

เท่โฮ้กกกกกก
    ใช่ แล้วครับ

เพิ่มเติม

Marion Cotillard ในบทตัวร้ายอีกตัวหนึ่งของ The dark knight คือ หลานสาว"ราซอัลกุล" ตัวร้ายภาคแรก (Batman Begin) ซึ่งในการเดาส่วนตัวนั้น Bane ก็น่าจะเป็นหนึ่งในผู้นำของกลุ่ม "ราซอัลกุล" (เดานะครับ)

Catwoman มาโชว์ขาที่ขาวเวอร์

สแตนอิน นางแมวป่า โปรดสังเกตมือของหล่อนที่ถืออยู่นั้นคือ หน้ากากใช่หรือเปล่า(เหมือนอินทรีย์แดงนิดๆนะ)

thank+++ ด้วยได้ปะ เชื่อไหมต้องมีคนลงซ้ำอย่างแน่นอนนนนน

เพิ่่มเิติม ภาพ Catwoman บน Batpod (มอเตอร์ไซค์ Batman )
    กดเลย http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=11270

เครคิต www.nangdee.com บางส่วน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 10th August 2011 เมื่อ 19:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    ก็คือ Cat woman หรอครับ?

เท่โฮ้กกกกกก

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    เหมือนไม่ใช่แมว เท่ดีครับ

ชอบเธอเป็นชีวิตจิตใจ
    สักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อยากได้รถมาก
    ถ้าผมผิดอะไรก็ขอโทษด้วยครับ

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    น่าดูมาก เท่ห์สุดๆ

Batman has to comeback

---------------------------------------------------------------

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    น่าดูมากเลย
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    เฮ้ย ผมว่านอกจอน่ารักอ่า ><
    รอชมฮ่ะหนังของ NOLAN ดีหมดทุกเรื่องเลย

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    555+ โรบินตกงาน - -
    Booker, Catch!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    กลางปี 2012 เอ่อออ...

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    เท่ดีเหะ จะรอดู

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    น่าดูมวากกกกกกๆ

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    น่าดูมากๆ 2 ภาคแรกสนุกมากๆเลย

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อยากบอกว่า น่ารักอะ~~
    ภาคนี้เป็นตัวดีเต็มตัวเเล้วปะเนี่ย
    อยากดูเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    คนนี้หรือป่าว ที่ใส่รองเท้าแตะ ตราช้างดาว 555
    So_Jaff

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    น่าดูมากมาก
    "The only man who never makes mistakes is the man who never does anything."